Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 43
Like Tree114Likes

Chủ đề: Làm thế nào để hạ men gan, giải độc cơ thể??

Lạc Đà's Avatar
    Lạc Đà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Làm thế nào để hạ men gan, giải độc cơ thể??

Thưa bác sĩ hiện tại chồng tôi 33 tuổi, bị men gan cao, gần đây có những dấu hiệu như da vàng hơn trước, thường xuyên mệt mỏi, thỉnh thoảng đau vùng bụng dưới, đầy hơi … theo như tôi đọc trên mạng thì có khả năng chồng tôi bị bệnh gan giai đoạn đầu. Ngoài chế độ ăn uống thì chồng tôi có thể uống trà hoặc loại thức uống gì để hỗ trợ tốt cho việc hạ men gan, giải độc cơ thể không ạ? Xin bác sĩ cùng các bạn thành viên cho tôi lời khuyên ạ? Tôi xin chân thành cảm ơn!!

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Sao ko cho đi bệnh viện mà khám, các bác sĩ kê đơn cho có phải hơn không? chứ chủ quan để lâu thành nặng thì khổ đó
    tamthat, minigame, HuyenCa and 2 others like this.

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình dạo trước cũng bị gan đó, mình được bà xã mua trà khổ qua rừng Mudaru dùng một thời gian mình thấy cải thiện khá ok, cơ thể thấy thanh lọc hơn, giải độc gan, hạ men gan hiệu quả đấy ạ, bạn tham khảo coi sao nha
    minigame and Lạc Đà like this.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

Lạc Đà's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Mình dạo trước cũng bị gan đó, mình được bà xã mua trà khổ qua rừng Mudaru dùng một thời gian mình thấy cải thiện khá ok, cơ thể thấy thanh lọc hơn, giải độc gan, hạ men gan hiệu quả đấy ạ, bạn tham khảo coi sao nha
    Là trà từ khổ qua à bác?
    Trà Mudaru nghe lạ quá, em không có biết?
    Bác nói rõ hơn giùm em đc ko á?

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Lạc Đà Xem bài viết
    Là trà từ khổ qua à bác?
    Trà khổ qua rừng Mudaru nguyên liệu 100% organic đó các chệ ơi, thành phần gồm khổ qua rừng và cỏ ngọt stevia, an toàn lành tính nên có thể dùng cho cả gia đình ạ, em đọc báo thấy trà Mudaru đã nhận được huy chương vàng sản phẩm chất lượng cao 2016 do Viện chất lượng Việt Nam kiếm định và chứng nhận đó nha
    Loại này có tác dụng hạ men gan giải độc cơ thể rất tốt đấy ạ
    Lần sửa cuối bởi BlueSky119, ngày 21-11-2017 lúc 11:08 AM.

Mật Ong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ông xã em đây cũng thế à, cứ vài ngày lại phải tiếp đối tác, mà các mẹ biết đấy, toàn có nói chuyện bàn công việc trên bàn nhậu không à, khổ quá trời khổ, em cũng rầu lắm nhưng biết làm thế nào được ahuhu

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Là trà từ khổ qua à bác?
    Đây kính bu nó TRÀ TÚI LỌC KHỔ QUA RỪNG - HỘP 50 TÚI thông tin chi tiết cách sử dụng cụ cứ đọc trong đây có đầy đủ nè, tình trạng như chồng bu nó thì dùng trà khổ qua rừng Mudaru là chuẩn cơm mẹ nấu rồi nà, nhanh mua cho ổng dùng đi còn gì nữa
    ABBank_ThanhTri likes this.

vietta's Avatar
    vietta Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

chị em nào quan tâm đến hàng nội địa nhât thì alo em nhé, hàng đảm bảo ạ
    Én Nhỏ and ABBank_ThanhTri like this.

ABBank_ThanhTri Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Làm thế nào để hạ men gan giải độc cơ thể vậy các chế? em dạo này bia rượu nhiều quá, nên cũng hơi lo, giờ thấy nhiều người bị gan mà lo quá thể
    Én Nhỏ likes this.

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thưa bác sĩ hiện tại chồng tôi 33 tuổi, bị men gan cao, gần đây có những dấu hiệu như da vàng hơn trước, thường xuyên mệt mỏi, thỉnh thoảng đau vùng bụng dưới, đầy hơi … theo như tôi đọc trên mạng thì có khả năng chồng tôi bị bệnh gan giai đoạn đầu. Ngoài chế độ ăn uống thì chồng tôi có thể uống trà hoặc loại thức uống gì để hỗ trợ tốt cho việc hạ men gan, giải độc cơ thể không ạ? Xin bác sĩ cùng các bạn thành viên cho tôi lời khuyên ạ? Tôi xin chân thành cảm ơn!!
    Bác thử tham khảo mấy cách dưới đây xem sao nha, em đọc được trên facebook đó ạ:
    - Nước chanh: Hàm lượng vitanmin C dồi dào không chỉ có tác dụng chống oxy hóa cho các tế bào mà nó còn có khả năng kích thích sự hoạt động của gan một cách hiệu quả nhất.
    - Ăn nghệ: Nghệ giúp làm giảm cholesterol trong máu, hạn chế mỡ máu giúp gan khỏe mạnh hơn, chống các gốc tự do tấn công lá gan của bạn.
    - Ăn/ Uống nước ép bưởi: Bưởi chứa hàm lượng vitamin C và chất xơ lớn,chứa chất chống oxy hóa cao, Glutathione phân hủy kim loại nặng, hợp chất flavonoid giúp thanh lọc giải độc gan, ngăn các gốc tự do tấn công gan của bạn.
    - Ăn táo, uống nước ép táo: Lượng vitamin dồi dào cùng pectin và chất xơ trong táo sẽ giúp bạn loại bỏ những độc tố trong gan, đường tiêu hóa và cả hệ thống máu của bạn, loại bỏ hết các độc tổ trong cơ thể.
    - Trà khổ qua rừng Mudaru: Với thành phần là khổ qua rừng và cây cỏ ngọt Mudaru sẽ giúp lá gan của bạn thanh nhiệt, giải độc một cách hiệu quả. Ai bị tiểu đường, mỡ máu cũng thể sử dụng được nhé.
    bacsioitaisao likes this.

Én Nhỏ's Avatar
    Én Nhỏ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi ABBank_ThanhTri Xem bài viết
    Làm thế nào để hạ men gan giải độc cơ thể vậy các chế? em dạo này bia rượu nhiều quá, nên cũng hơi lo, giờ thấy nhiều người bị gan mà lo quá thể
    Lúc sướng thì ai sướng cho hả ông? nhịn ăn nhịn uống tí đi nếu muốn sống lâu với con cháu, chứ cứ ngày nào cũng súc miệng vitamin cay cay thì có mà chả ai cứu đc

bacsioitaisao's Avatar
    bacsioitaisao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi HuyenCa Xem bài viết
    Bác thử tham khảo mấy cách dưới đây xem sao nha, em đọc được trên facebook đó ạ:
    - Nước chanh: Hàm lượng vitanmin C dồi dào không chỉ có tác dụng chống oxy hóa cho các tế bào mà nó còn có khả năng kích thích sự hoạt động của gan một cách hiệu quả nhất.
    - Ăn nghệ: Nghệ giúp làm giảm cholesterol trong máu, hạn chế mỡ máu giúp gan khỏe mạnh hơn, chống các gốc tự do tấn công lá gan của bạn.
    - Ăn/ Uống nước ép bưởi: Bưởi chứa hàm lượng vitamin C và chất xơ lớn,chứa chất chống oxy hóa cao, Glutathione phân hủy kim loại nặng, hợp chất flavonoid giúp thanh lọc giải độc gan, ngăn các gốc tự do tấn công gan của bạn.
    - Ăn táo, uống nước ép táo: Lượng vitamin dồi dào cùng pectin và chất xơ trong táo sẽ giúp bạn loại bỏ những độc tố trong gan, đường tiêu hóa và cả hệ thống máu của bạn, loại bỏ hết các độc tổ trong cơ thể.
    - Trà khổ qua rừng Mudaru: Với thành phần là khổ qua rừng và cây cỏ ngọt Mudaru sẽ giúp lá gan của bạn thanh nhiệt, giải độc một cách hiệu quả. Ai bị tiểu đường, mỡ máu cũng thể sử dụng được nhé.
    Mấy cách trên em cũng thử qua hết rồi nhưng chưa thấy hiệu quả, thôi thì cứ duy trì lâu dài coi răng.
    Chừ em muốn mua thêm trà khổ qua rừng Mudaru uống thay nước hàng ngày đc ko ạ? Có thể mua ở mô? em thấy mấy tiệm tạp hóa chỗ em ko có loại này mô?

thoitrangxuatkhau.m2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nói đến gan mới nhớ, chị gái mẹ chồng mình mới hôm rồi đi viện, bị u gan, khả năng cao là u ác tới 80%, Việt Đức gửi mẫu dịch qua cho BV K rồi, đang đợi kết quả nữa thôi, bt bác ấy khỏe mạnh, có bia rượu j đâu, nghe mà thấy sợ quá các cụ các mợ ạ
    Lạc Đà likes this.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bacsioitaisao Xem bài viết
    Mấy cách trên em cũng thử qua hết rồi nhưng chưa thấy hiệu quả, thôi thì cứ duy trì lâu dài coi răng.
    Chừ em muốn mua thêm trà khổ qua rừng Mudaru uống thay nước hàng ngày đc ko ạ? Có thể mua ở mô? em thấy mấy tiệm tạp hóa chỗ em ko có loại này mô?
    má phôn số này đi 0899345681 bạn mình làm bên công ty Vinh An Phú - phân phối chính hãng sản phẩm trà khổ qua rừng Mudaru này đó, nên chất lượng thì hoàn toàn an tâm luôn nha. Công ty này cũng có tiếng tăm trên thị trường lắm đó, có nhiều sản phẩm tốt, chất lượng cao được người tiêu dùng bình chọn lắm đó nheng
    Lạc Đà likes this.

Lạc Đà's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi thoitrangxuatkhau.m2 Xem bài viết
    Nói đến gan mới nhớ, chị gái mẹ chồng mình mới hôm rồi đi viện, bị u gan, khả năng cao là u ác tới 80%, Việt Đức gửi mẫu dịch qua cho BV K rồi, đang đợi kết quả nữa thôi, bt bác ấy khỏe mạnh, có bia rượu j đâu, nghe mà thấy sợ quá các cụ các mợ ạ
    Mẹ nó nói làm em lạnh hết cả sống lưng rồi đây này
    minigame likes this.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối