Kết quả 1 đến 7 của 7
    akeylinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em hay met moi cam lanh xin cac bacsi chi dum nen kham tong quat ko

nam nay em 26 tuoi khoang 1 nam nay nguoi em hay benh met moi thang 5 vua roi co di kham o PNT bacsi bao em bi tran khi mang phoi khong can mo chi tho oxy ket qua thu dam am tinh ko co virus lao nhung van uong thuoc lao do bacsi PNT chi dinh,,,,nguoi em hay bi cam yeu ot 1 thang cung bi het may lan luon trong trang thai met moi cam thang nao cung bi chung mong tinh 2 3 lan cam thay kho chiu vo cung,,,,cho hoi em co bi lao luc hay trieu chung benh gi khong nguoi em bay gio cam thay so lanh suc khoe khong dc nhung truoc hoi do em cung hay nhau nhet nhieu khi nhau toi sang roi di lam gio em bo roi 1 nam nay nen nguoi cam thay kho chiu em so e bi lao luc neu bi lao luc nen kham o dau chi phi co mac ko???lao luc co trieu chung gi ? xin may bacsi chi dum tai gio em muon di lao dong nuoc ngoai ma cam thay suc khoe e yeu wa!!!!chan thanh cam on
    Lần sửa cuối bởi akeylinh, ngày 20-12-2011 lúc 02:11 PM. Lý do: thieu

nhieu khi 1 dem ma bi mong tinh 2 lan nua kho chiu lam met ca nguoi xin may bac giup dum e

cheryl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn bồi bổ thêm bằng thức ăn nữa đi, kèm thêm việc tập thể dục thể thao nữa xem sao. Nhiều khi đúng là lao lực thật. Muốn khám tổng quát thì càng tốt, nên đến các bv có uy tín để khám là được rồi ! Còn đang điều trị lao thì tiếp tục điều trị theo phác đồ bs kê là ổn rồi !

bsvuive Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tập thể thao vào có thể giúp giảm chứng mộng tinh đấy bạn ạ, quan trọng là cần tránh các hình ảnh, phim truyện mang tính chất kích thích về sex để bớt ám ảnh nhé bạn. Mặc dù không phát hiện vi khuẩn lao nhưng việc tràn dịch màng phổi của bạn kèm mệt mỏi thường xuyên của bạn cũng gợi ý đến nhiễm lao nên bs mới cho bạn điều trị như lao. Có thể tác dụng phụ của thuốc khiến bạn mệt mỏi như thế thôi. Ráng điều trị cho xong, hi vọng các triệu chứng này sẽ giảm !

wallstreet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đã đi hỏi người ta thì làm ơn gõ có dấu giùm may ra người ta đọc được còn đưa ra sự hướng dẫn tận tình, thật sự đọc câu hỏi mà chả hiểu gì cả.

software Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nếu đã xét nghiệm cho kết quả âm tính thì bạn có thể hoàn toàn yên tâm là không bị lao đâu nha. Triệu chứng mệt của bạn rất có thể do bạn bị suy nhước cơ thể. Nếu công việc bạn đang làm quá nặng nhọc thì bạn nên nghỉ, hãy cân bằng lại cuộc sống bằng chế độ ăn uống và siêng tập thể thao, chắc chắn bạn sẽ có được một cuộc sống lành mạnh nhất có thể.

Mặc định xin loi khong biet cach chinh vietkey sorry nha wallstreet

cam on may bacsi nhieu!!!