Kết quả 1 đến 11 của 11
    noisovn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs down Cảm ơn diễn đàn Bác Sĩ

Diễn đàn có rất nhiều thông tin bổ ích cho mọi người nâng cao sức khoẻ của mình. Chỉ khi sinh bệnh tật người ta mới thấm thía sức khoẻ đúng là điều quan trọng nhất trong cuộc sống mỗi con người. Cảm ơn các bác sĩ, chuyên gia và các admin đã lập ra diễn đàn.

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

Cám ơn bạn:X
    Bạn là người thứ mấy nhận ra sức khỏe của mình là cái đáng quý nhỉ:X
    Mong ko phải là ngươì cuối cùng:X

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chăm sóc sức khỏe của bạn là niềm vui của chúng tôi!

boybuon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Các anh có lẽ là sinh viên trường Y hay là bác sĩ nên mới giỏi thế nhỉ

valen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Sức khoẻ ...

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Những lời cảm ơn của các bạn khích lệ tinh thần chúng tôi rất nhiều. Chân thành cảm ơn.

luvlife's Avatar
    luvlife Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình mới tham gia diễn đàn thui nhưng mình thấy không chỉ là có được thông tin về sức khỏe mà còn wepside con tạ cho mình cảm giác thoai mái như giũ bỏ hết tâm sự vậy đó.những vấn đề ma ở ngoài chắc mình chả dám nói.hiiiiii.cảm ơn mọi người nhìu nghe

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Rất vui vì các bạn đã tin tưởng chúng tôi, chúng tôi sẽ làm hết sức mình để có thể giúp bạn khỏe mạnh hơn nữa.

vubinhsaigon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chính xác,đúng là có những điều chả biết hỏi ai mà cứ sợ, nên dấu diếm, qua diễn đàn tui thấy cần có nhiều cái mình fải học quá,học ko những cho mình còn cho cả mọi người nữa. chân thành cảm ơn BQT 4r BacSI nhé, và những lời giải thick của các bạn khiến tui ngỡ ra nhiều điều. cuối cùng xin cảm ơn!

vubinhsaigon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chân thành cảm ơn các bsĩ cũng như bqt đã thành lập 1 4r hữu ích dành cho mọi người, qua đó có dc những lời khuyên quý báu và 1 mẹo tốt cho sức khỏe của chúng ta, 4r là đã trả lời dùm những câu hỏi thật khó nói cho ai dc, cảm ơn mọi ng nhiều nhiều lắm. Chúc cho 4r ngày càng thành cộng hơn nữa và nhiều ng biết đến

Q & K's Avatar
    Q & K Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi vubinhsaigon Xem bài viết
    chính xác,đúng là có những điều chả biết hỏi ai mà cứ sợ, nên dấu diếm, qua diễn đàn tui thấy cần có nhiều cái mình fải học quá,học ko những cho mình còn cho cả mọi người nữa. chân thành cảm ơn BQT 4r BacSI nhé, và những lời giải thick của các bạn khiến tui ngỡ ra nhiều điều. cuối cùng xin cảm ơn!
    Trích dẫn Gửi bởi vubinhsaigon Xem bài viết
    Chân thành cảm ơn các bsĩ cũng như bqt đã thành lập 1 4r hữu ích dành cho mọi người, qua đó có dc những lời khuyên quý báu và 1 mẹo tốt cho sức khỏe của chúng ta, 4r là đã trả lời dùm những câu hỏi thật khó nói cho ai dc, cảm ơn mọi ng nhiều nhiều lắm. Chúc cho 4r ngày càng thành cộng hơn nữa và nhiều ng biết đến
    Thay mặt BQT, chúng tôi cảm ơn bạn đã đồng hành cùng 4rum cũng như cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của bạn.

Nếu có thời gian, hãy thường xuyên tham gia hoạt động chung cùng mọi người bạn nhé.

Thấn!
    [B][CENTER][SIZE="5"][COLOR="yellowgreen"][FONT="Georgia"]Always By Your Side[/FONT][/COLOR][/SIZE][/CENTER][/B]