Kết quả 1 đến 9 của 9
    Chuotyeugao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Xin feedback về ngũ cốc lợi sữa Beone

Mọi người ơi cho em xin feedback về ngũ cốc lợi sữa Beone vs mua ở đâu chính hãng với ạ. Mấy hôm đọc trên mạng mọi người ca ngợi ngũ cốc này lắm. Sữa của e cảm giác như ngày càng ít đi hay nhu cầu bé ngày càng nhiều lên ý ạ. Ko đủ sữa cho con ti, cứ nhay vs ngậm ti suốt đau đầu ti lắm các mom ạ. Sữa của mình loãng nữa,trong veo, mà vắt bớt đi thì sữa ít lắm. Mong mọi người tư vấn giúp e

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mn thử uống ngũ cốc pha sữa ông thọ hoặc sữa ngô xem.m uống thấy về nhiều lắm

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Dùng ngũ cốc Beone này cũng ok bạn, thành phần 60% nhập khẩu tứ Úc đó bạn,... Mình từng ít sữa tuy nhiên uống 7 ngày thôi mà sữa đã về quá chừng ấy, lại còn giúp mình tằng cân, khỏe lên sau sinh nữa chớ.
    Sữa về nhiều bé nhà mình bú ko hết mình có vắt ra vẫn dc 600-700ml/ngày mà

freedom's Avatar
    freedom Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Uống ngũ cốc lợi sữa + cao chè vằng bạn nhé, sữa sẽ về nhiều đấy, mình đã thử nghiệm và hơn là bò sữa luôn

Chuotyeugao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi KiZu Xem bài viết
    Dùng ngũ cốc Beone này cũng ok bạn, thành phần 60% nhập khẩu tứ Úc đó bạn,... Mình từng ít sữa tuy nhiên uống 7 ngày thôi mà sữa đã về quá chừng ấy, lại còn giúp mình tằng cân, khỏe lên sau sinh nữa chớ.
    Sữa về nhiều bé nhà mình bú ko hết mình có vắt ra vẫn dc 600-700ml/ngày mà
    mom uống 7 ngày thôi mà sữa đã về nhiều rồi á, 1 ngày mom uống thế nào? có kết hợp uống cùng sữa đặc hay thế nào ko?
    mom mua ở đâu vậy

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Chuotyeugao Xem bài viết
    mom uống 7 ngày thôi mà sữa đã về nhiều rồi á, 1 ngày mom uống thế nào? có kết hợp uống cùng sữa đặc hay thế nào ko?
    mom mua ở đâu vậy
    Ngày mình uống 3 cốc, mỗi cốc pha 3 -4 thìa đầy kết hợp cùng sữa đặc sẽ uống ngon hơn đó.
    Mình uống sau bữa ăn 30p, lúc đầu ko nghĩ hiệu quả thế đâu, thế mà hiệu quả thật
    Mình đặt mua ở đây nè họ tư vấn nhiệt tình lắm mà ship hàng cũng nhanh nữa.
    CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ PTTM NHẬT LINH

catdu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Muốn sữa mẹ về ướt áo cũng không khó.Dưới đây mình xin chia sẻ thêm thông tin để các mẹ tham khảo nha.
    1.Uống thật nhiều nước hoặc ăn những loại thức ăn, rau quả nhiều nước. Uống 1 ly nước sau khi cho bé bú và cố gắng uống đủ 2.5-3 lít nước mỗi ngày mẹ nhé!
    2. Cho bé bú trực tiếp thường xuyên và đều đặn. Động tác mút sữa của bé sẽ giúp kích thích tiết sữa nhiều hơn.
    3. Ăn uống điều độ và đa dạng các loại thực phẩm giúp mẹ có đủ năng lượng và tăng dinh dưỡng cho sữa mẹ.
    Và điều đặc biệt cũng vô cùng quan trọng đó là các mẹ nên ngủ đủ giấc và tránh căng thẳng mệt mỏi nữa nhé.
    Chúc các mẹ có thật nhiều sữa cho bé ti.

ThờiTrangEMSPO Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình thấy chị cty mình sau sinh đi làm ngày nào cũng uống ngũ cốc beone này, giờ bé nhà chị ấy 7 tháng mà sữa chị ấy vẫn tràn trề, ngày nào cũng thấy vắt dc tầm 200-300ml/lần.
    Name:  ngu coc 1.jpg
Views: 8
Size:  153.8 KB

thobinh's Avatar
    thobinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thông tin rất phổ biến mà rất nhiều mẹ mắc phải. Nếu các mẹ sử dụng thêm sản phẩm lợi sữa thì cần lưu ý kỹ về nguồn gốc sản phẩm, độ an toàn cho sức khỏe mẹ và bé nữa nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Ngũ cốc Beone có giúp bổ sung dinh dưỡng cho bé?
    Bởi Ngango trong diễn đàn Sự Phát Triển Của Bé
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-04-2019, 11:13 AM
  2. Xin feedback về ngũ cốc lợi sữa Beone
    Bởi Hoanghas2 trong diễn đàn Góc Của Mẹ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-04-2019, 02:23 AM