25 tuổi mình chưa lập gia đình nhưng đã có bạn thân cưới năm ngoái và mới ra lò công chúa. sang thăm nó mới thấy được phần nào sự vất vả của mẹ ngày xưa. con bé hay quấy chả chịu rời mẹ nửa bước. ăn cũng phải kẹp nó trên tay, đi vệ sinh cũng bớt đi, tắm rửa vệ sinh khi nó bĩnh ra bỉm, tất cả đều làm một mình. chồng nó đi làm 5 h tan làm đi tập bóng đến 6-7 h về nhà cũng hộ trợ tý. Thương mà không biết giúp gì cho nó. Mai sau chắc cũng giống nó thôi. Mặc dù bây giờ công nghệ hiện đại nhưng chăm con vẫn không thể yên tâm chỉ có thể tin vào bàn tay của mình chăm sóc. Mình mới được biết đến bô đa năng Boom Potty, ban đầu còn chê đắt nhưng với giá hơn 300k , đổi lại được hưởng khá nhiều ích lợi. nếu cho bé đi vệ sinh ko cần gọi người giúp giữ để rửa bởi vì cái bô nó có lỗ khoét ở trước nên cho tay vào rửa mông cho nó là xong. Rửa rồi thì chi cần bế ra và lau khăn phần mông vì chân tay hoàn toàn không bị ướt như rửa kiểu tắm cả ngày. Bô dùng xong cũng ko cần rửa vì phân nó trôi vào bồn cầu rồi. Mình nghĩ là mình tặng nó cái bô này sẽ rất tuyệt. bé moon cũng sẽ rất thích thú vì khi rửa mông cho nó mẹ nó ngồi đối diện trò chuyện trêu đùa với nó. đã rất lâu rồi chưa từng thấy một sản phẩm MADE IN VIET NAM nào thú vị và hữu ích như vậy. thạt là mong muốn có nhiều sản phẩm tốt như vậy để giúp cho việc làm mẹ bớt khó khăn, nhọc nhằn. Name:  bô boompotty.jpg
Views: 13
Size:  37.9 KB