Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 46 đến 51 của 51
Like Tree149Likes

Chủ đề: Ngũ cốc nào giúp kích sữa, giảm cân tốt?

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Hana165 Xem bài viết
    có thiệt là có ngũ cốc giúp kích sữa mà lại giảm được cân không các chệ?
    Mom đợi kết quả từ em nhé, tối nay em kiêu ax SIÊU THỊ UNIK MART mua cho em hộp ngũ cốc N-Choice uống thử coi thế nào, nghe nhiều mom nhà mình nhiệt tình chia sẻ nên em cũng ưng cái bụng, nếu kết quả tốt đẹp thì em mách mom ha

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thuabacsi Xem bài viết
    Tâm lý chung của người việt hay thích ngon - bổ - rẻ mặc dù thừa hiểu đã ngon bổ làm gì có rẻ
    Thực ra tâm lý đó thì cũng tùy người thôi mẹ cháu ơi, chứ giờ đời sống giờ cũng nâng cao hơn ngày xưa rồi, việc ăn uống đâu còn kham khổ như trước nữa, của ôi của thiu thì đã có chó mèo nó gánh hộ chứ ko đến mức quá đáng chế biến làm sạch mà choén đâu
    Sam_Koligin and BlueSky119 like this.

Sam_Koligin's Avatar
    Sam_Koligin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Giờ thấy nhiều chị em vừa nuôi con mà vẫn giữ da giữ dáng tốt ghê đó, như em mấy năm trc, đẻ xong rồi nuôi con nhỏ mà nhìn lúc nào cũng đầu bù tóc rối, lại còn thùng phuy di động nữa, ôi cả năm chẳng dám soi gương
    BlueSky119 likes this.
    Sâm KOLIGIN - F, bí quyết giúp sĩ tử học nhanh, nhớ lâu, dồi dào thể lực

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi BlueSky119 Xem bài viết
    Loại này nè bác
    Đính kèm 12165
    Sản phẩm Baby Story Mild giúp trẻ hấp thụ tốt và có hệ tiêu hoá khoẻ mạnh nhờ những nguyên liệu được lựa chọn tốt nhất qua quá trình sản xuất tối ưu. Các hạt ngũ cốc có trong sản phẩm có chức năng bảo vệ dạ dày, tốt cho hệ tiêu hoá đã được chế biến rất tiện lợi khi sửa dụng. Sản phẩm còn chứa nhiều chất xơ và các thành phần dinh dưỡng khác giúp trẻ phát triển toàn diện và khoẻ mạnh.
    Bé nhà mình bữa 8 tháng mình cũng cho dùng Baby Story Mild của N-Choice Hàn Quốc này đó, các mom dùng cho con thì có thể pha với nước, với sữa hoặc sữa đậu nành ( ko cần đun sôi đâu ) đợt mình còn hầm nước xương rau củ để ấm ấm chừng 40 độ rồi cho ngũ cốc này vào pha cùng, con mình thích cực luôn
    BlueSky119 likes this.

Hana165's Avatar
    Hana165 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi thienthanaotrang222 Xem bài viết
    Mom đợi kết quả từ em nhé, tối nay em kiêu ax SIÊU THỊ UNIK MART mua cho em hộp ngũ cốc N-Choice uống thử coi thế nào, nghe nhiều mom nhà mình nhiệt tình chia sẻ nên em cũng ưng cái bụng, nếu kết quả tốt đẹp thì em mách mom ha
    Thế thì hay quá, mẹ xài đi rồi có gì thì review cho em nha. Đợi tin tốt lành từ mẹ nó đó heng nếu ổn thì sau này em mua dùng ak
    BlueSky119 likes this.

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi HuyenCa Xem bài viết
    Bé nhà mình bữa 8 tháng mình cũng cho dùng Baby Story Mild của N-Choice Hàn Quốc này đó, các mom dùng cho con thì có thể pha với nước, với sữa hoặc sữa đậu nành ( ko cần đun sôi đâu ) đợt mình còn hầm nước xương rau củ để ấm ấm chừng 40 độ rồi cho ngũ cốc này vào pha cùng, con mình thích cực luôn
    Vâng, mẹ nó cũng sáng tạo ghê, để lúc nào em thử làm thế mới được, bé nhà em thì em chỉ pha nước bình thường, tại con uống sữa ko cũng tốt rồi nên ko pha cùng sữa nữa, sợ nhiều quá ko tốt, khu nhà em cũng nhiều mẹ tin dùng ngũ cốc N-Choice này ghê đó

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234