Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 51
Like Tree149Likes

Chủ đề: Ngũ cốc nào giúp kích sữa, giảm cân tốt?

benhtimnguoi's Avatar
    benhtimnguoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi BlueSky119 Xem bài viết
    Loại này nè bác
    Đính kèm 12165
    Sản phẩm Baby Story Mild giúp trẻ hấp thụ tốt và có hệ tiêu hoá khoẻ mạnh nhờ những nguyên liệu được lựa chọn tốt nhất qua quá trình sản xuất tối ưu. Các hạt ngũ cốc có trong sản phẩm có chức năng bảo vệ dạ dày, tốt cho hệ tiêu hoá đã được chế biến rất tiện lợi khi sửa dụng. Sản phẩm còn chứa nhiều chất xơ và các thành phần dinh dưỡng khác giúp trẻ phát triển toàn diện và khoẻ mạnh.
    Em vừa search trên mạng ra quả này BABY STORY MILD – global
    Chính nó đấy bác nhể? bác cũng cho con ăn dặm loại này phỏng?

Linh Dương's Avatar
    Linh Dương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình thấy ở chỗ mình có chị uống ngũ cốc lợi sữa nhật minh hay anh minh j đó, thấy bảo cũng được đấy, giá lại rẻ nữa, hộp 1 cân to uỳnh to oàng chắc uống mãi mới hết á

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Linh Dương Xem bài viết
    Mình thấy ở chỗ mình có chị uống ngũ cốc lợi sữa nhật minh hay anh minh j đó, thấy bảo cũng được đấy, giá lại rẻ nữa, hộp 1 cân to uỳnh to oàng chắc uống mãi mới hết á
    Không phải chê gì hàng Việt mình đâu, nhưng em thấy mấy loại ngũ cốc tự làm trong nc cứ không đảm bảo kiểu j ấy, hạt ngũ cốc thì mua nháo nhào đâu có chọn lọc theo tiêu chuẩn j đâu, khả năng biến đổi gien cao, mà tự rang lên rồi nghiền, có khi hạt mốc hạt lép hạt cháy đầy ra, mình thấy ko ổn lắm, với cả ko có độ ngọt như kiểu ngũ cốc đc chọn lọc của nc ngoài. Là em thì chắc em ko chọn ngũ cốc VN đâu

emdaudi's Avatar
    emdaudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Heracare Xem bài viết
    Không phải chê gì hàng Việt mình đâu, nhưng em thấy mấy loại ngũ cốc tự làm trong nc cứ không đảm bảo kiểu j ấy, hạt ngũ cốc thì mua nháo nhào đâu có chọn lọc theo tiêu chuẩn j đâu, khả năng biến đổi gien cao, mà tự rang lên rồi nghiền, có khi hạt mốc hạt lép hạt cháy đầy ra, mình thấy ko ổn lắm, với cả ko có độ ngọt như kiểu ngũ cốc đc chọn lọc của nc ngoài. Là em thì chắc em ko chọn ngũ cốc VN đâu
    Mình dùng thấy hay bị lấn cấn, đọng đầy bột xuống dưới đáy cốc, mình mua của ng quen 1 hộp mà đùa uống đúng 2 lần rồi bỏ, ko ngon như quảng cáo

Đông Phương's Avatar
    Đông Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Igymfitness Xem bài viết
    Mình lúc nào mua cũng 3 hộp như này 1 lúc, mình uống 2 loại còn 1 loại cho con ăn dặm. Loại này tốt lắm chủ top ạ, từ hồi dùng ngũ cốc này mình thấy sữa về nhiều hơn, đặc hơn, thơm hơn, con tha hồ tu ti, mà dùng loại này cũng hỗ trợ giảm cân tốt ạ:

Chế cho em hỏi, nếu đang bầu bí thì có dùng ngũ cốc N-Choice này đc hem? thấy có vẻ nhiều vị, dùng vị nào cũng đc hay có vị nào phù hợp ko ạ? Em xin cảm ơn trc ha

nycanh32's Avatar
    nycanh32 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Có loại ngũ cốc nào cho người ăn chay ăn kiêng không 500 chệ em??

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Đông Phương Xem bài viết
    Chế cho em hỏi, nếu đang bầu bí thì có dùng ngũ cốc N-Choice này đc hem? thấy có vẻ nhiều vị, dùng vị nào cũng đc hay có vị nào phù hợp ko ạ? Em xin cảm ơn trc ha
    Xài ngũ cốc nấm đông cô đi cưng,loại này giúp phòng chống thiếu máu và tốt cho phụ nữ mang thai: Nấm đông cô giúp tăng cường đề kháng và phòng chống đột quỵ. Vitamin B1 trong nấm đông cô có hiệu quả trong việc ngăn ngừa bệnh thiếu máu, vitamin B2 cần thiết cho cấu tạo xương, phụ nữ mang thai dùng rất tốt đó nheng, mua chuẩn loại này nè:

Name:  bot-ngu-coc-hat-bach-qua-n-choice-300g-p522.jpg
Views: 5
Size:  175.8 KB

fortuna_hotel's Avatar
    fortuna_hotel Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Lót dép hóng các bác tư vấn, em cũng sắp lên thớt rồi, mà chẳng có kinh nghiệm gì, đang lo mấy nữa không biết xoay sở thế nào, lại còn có mỗi 2 vợ chồng chứ
    Hana165 likes this.

Đông Phương's Avatar
    Đông Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Nhatcuong.mobile Xem bài viết
    Xài ngũ cốc nấm đông cô đi cưng,loại này giúp phòng chống thiếu máu và tốt cho phụ nữ mang thai: Nấm đông cô giúp tăng cường đề kháng và phòng chống đột quỵ. Vitamin B1 trong nấm đông cô có hiệu quả trong việc ngăn ngừa bệnh thiếu máu, vitamin B2 cần thiết cho cấu tạo xương, phụ nữ mang thai dùng rất tốt đó nheng, mua chuẩn loại này nè:

Name:  bot-ngu-coc-hat-bach-qua-n-choice-300g-p522.jpg
Views: 5
Size:  175.8 KB
    Vâng cảm ơn mn nhiều ạ chắc mn dùng loại này rồi hay sao mà biết tài vậy ạ

Linh Dương's Avatar
    Linh Dương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Heracare Xem bài viết
    kể ra cũng khó, kể cả hàng hãng hay hàng nhập thì cũng đâu biết được những vấn đề đó đâu ạ, mình cảm thấy an tâm có thể mua thì cứ mua thôi ạ
    Heracare, Hana165 and thuabacsi like this.

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Đông Phương Xem bài viết
    Vâng cảm ơn mn nhiều ạ chắc mn dùng loại này rồi hay sao mà biết tài vậy ạ
    Bữa có bầu mình uống cả sữa bầu và ngũ cốc nấm đông cô này đó bạn, trộm vía cả mẹ cả con đều khỏe, suốt 9 tháng 10 ngày không hề ốm lần nào luôn, mà mình lên có 8 kg cả thai kỳ, con đc 3,5kg ạ. Chắc vào con hết heeeheee Mình thấy chị gái mình cũng uống ngũ cốc này đê giảm cân đấy, bà ấy dùng thay bữa ăn tối luôn
    Dubai, Hana165 and thuabacsi like this.

Hana165's Avatar
    Hana165 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

có thiệt là có ngũ cốc giúp kích sữa mà lại giảm được cân không các chệ?

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Linh Dương Xem bài viết
    kể ra cũng khó, kể cả hàng hãng hay hàng nhập thì cũng đâu biết được những vấn đề đó đâu ạ, mình cảm thấy an tâm có thể mua thì cứ mua thôi ạ
    Nó hơn nhau ở cái công nghệ và dây chuyền sản xuất mom ơi, mấy ngũ cốc VN thì toàn là cây nhà lá bờ ai, tự làm các khâu còn, không có tiêu chuẩn j hết, cứ đóng thành thành phẩm dán nhãn tem mác ( hoặc ko ) rồi tự bán thôi, còn những sản phẩm có nhà máy sản xuất có hãng đàng hoàng thì lại khác, theo 1 công nghệ dựa trên 1 chuẩn nhất định, có sự kiểm duyệt cơ quan chức năng mới có thể bán ra và lưu hành, như ngũ cốc N-Choice họ kiểm soát đến từng hạt ngũ cốc, chuẩn sạch mới được phép đưa vào nhà máy sản xuất, em tớ đang ở bên Hàn nó có nói, đất nước này gì chứ đồ ăn uống, mỹ phẩm thì quy trình kiểm duyệt hơi bị là ngặt nghèo luôn ạ

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Không có kinh nghiệm vụ này nhưng mẹ đang cho con ti thì cứ nên chọn lựa cho kỹ, không chỉ vì sk của mình mà còn của con cái nữa, loại nào có mắc chút nhưng tốt thì cũng ok, đừng hám rẻ mà lại rước mệt vào người

thuabacsi's Avatar
    thuabacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Dubai Xem bài viết
    Không có kinh nghiệm vụ này nhưng mẹ đang cho con ti thì cứ nên chọn lựa cho kỹ, không chỉ vì sk của mình mà còn của con cái nữa, loại nào có mắc chút nhưng tốt thì cũng ok, đừng hám rẻ mà lại rước mệt vào người
    Tâm lý chung của người việt hay thích ngon - bổ - rẻ mặc dù thừa hiểu đã ngon bổ làm gì có rẻ
    thienthanaotrang222 and Dubai like this.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối