Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 51
Like Tree149Likes

Chủ đề: Ngũ cốc nào giúp kích sữa, giảm cân tốt?

shopmevabe's Avatar
    shopmevabe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Sáng nào em cũng làm một gói ngũ cốc N-Choice, em uống khá nhiều vị rồi: 15 loại hạt, bí ngô, đỗ đen, nấm đông cô … loại nào cũng ngon hết luông. Trưa thì em ăn cơm bình thường, tối nào lười lười thì lại uống 1 cốc N-Choice, thế là ấm cái bụng, cái gói nhỏ nhỏ xinh xinh thôi mà có võ đấy, cả đêm không bị đói. Dùng được gần 2 tháng, em giảm được 1,5 ký. Kaka giảm cân lành mạnh là đây chứ đâu, em là em ưng cái ngũ cốc này lắm đó
    Em lại dùng loại ngũ cốc dinh dưỡng này Bột ngũ cốc dinh dưỡng Hàn Quốc đỗ đen - thực phẩm giảm cân tuyệt vời – global được uống thử nhà đứa bạn 1 lần, thấy ngon quá em hỏi chỗ mua liền, em uống trc bữa ăn để giảm cân, mà lạ ghê dùng cái ngũ cốc này cứ thấy cơ thể như được thanh lọc, nhẹ nhõm ghê hihi hãng này có nhiều vị cho mình lựa lắm, hết hộp này em chuyển qua ngũ cốc bí ngô coi sao

khoeladep's Avatar
    khoeladep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi shopmevabe Xem bài viết
    Bác không nghe câu : sữa mẹ là tốt nhất cho sức khỏe của trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ sau, không có nhiều thì tìm cách cải thiện, ít nhất phải cố cho con được 6 tháng đầu chứ. Ai ko thể có sữa thì mới phải chịu nuôi bộ chứ, chịu quá đời
    Quan niệm cổ hủ không chịu được, tôi cũng chịu bạn luôn, sữa mẹ mà nóng mà con không lên cân, thì giải tán cho nó nhanh

vietta's Avatar
    vietta Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Sáng nào em cũng làm một gói ngũ cốc N-Choice, em uống khá nhiều vị rồi: 15 loại hạt, bí ngô, đỗ đen, nấm đông cô … loại nào cũng ngon hết luông. Trưa thì em ăn cơm bình thường, tối nào lười lười thì lại uống 1 cốc N-Choice, thế là ấm cái bụng, cái gói nhỏ nhỏ xinh xinh thôi mà có võ đấy, cả đêm không bị đói. Dùng được gần 2 tháng, em giảm được 1,5 ký. Kaka giảm cân lành mạnh là đây chứ đâu, em là em ưng cái ngũ cốc này lắm đó
    Thế thì hay quá, để em mua ngay ngũ cốc N-Choice về tối uống, đỡ phải ăn cơm hehe, mà cho em hỏi là ở siêu thị nào cũng bán hay sao nhỉ?

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Giờ nhiều loại tốt ghê các mẹ nhỉ, em thấy nhiều chị em dùng ngũ cốc kích sữa giảm cân tốt lắm

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình lúc nào mua cũng 3 hộp như này 1 lúc, mình uống 2 loại còn 1 loại cho con ăn dặm. Loại này tốt lắm chủ top ạ, từ hồi dùng ngũ cốc này mình thấy sữa về nhiều hơn, đặc hơn, thơm hơn, con tha hồ tu ti, mà dùng loại này cũng hỗ trợ giảm cân tốt ạ:

Name:  N2qEKqL.jpg
Views: 13
Size:  116.6 KB

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Igymfitness Xem bài viết
    Mình lúc nào mua cũng 3 hộp như này 1 lúc, mình uống 2 loại còn 1 loại cho con ăn dặm. Loại này tốt lắm chủ top ạ, từ hồi dùng ngũ cốc này mình thấy sữa về nhiều hơn, đặc hơn, thơm hơn, con tha hồ tu ti, mà dùng loại này cũng hỗ trợ giảm cân tốt ạ:

Name:  N2qEKqL.jpg
Views: 13
Size:  116.6 KB
    Ngũ cốc này có đảm bảo không mom?
    Có hơn mấy loại ngũ cốc Việt Nam mình ko?
    Mom dùng như nào ạ?
    Igymfitness and minigame like this.

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

nếu có thể thì tự làm cho yên tâm, như mình cũng thế cái j tay mình làm ra là thấy đảm bảo nhất
    Igymfitness likes this.

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi thienthanaotrang222 Xem bài viết
    Ngũ cốc này có đảm bảo không mom?
    Có hơn mấy loại ngũ cốc Việt Nam mình ko?
    Mom dùng như nào ạ?
    Thơm ngon tới giọt cuối cùng bạn ạ, bột ngũ cốc có dạng bột mịn, dễ hoà tan với nước giúp cơ thể dễ dàng hấp thu các chất dinh dưỡng hơn, đặc biệt đối với trẻ em kém ăn, suy dinh dưỡng; người lớn tuổi và người mới ốm dậy. Ngoài ra, có thể dùng sản phẩm này để xông cho người ốm. Vị ngọt của bột ngũ cốc N-choice là vị ngọt tự nhiên từ các loại gạo và ngũ cốc có chỉ số đường huyết thấp nên không gây béo, phù hợp với người tiểu đường, ăn kiêng, giảm cân. Sản phẩm không chứa đường tinh luyện. Chỉ có một lượng đường Glocoze rất nhỏ giúp sản phẩm hấp thụ vào cơ thể nhanh hơn.
    Chất lượng hơn hẳn mấy loại ngũ cốc VN ( biến đổi gien nguy cơ cao ). Ngày em uống 3,4 lần luôn, mỗi lần 1 gói nhỏ, pha với nước ấm, uống ngon tuyệt với

benhtimnguoi's Avatar
    benhtimnguoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mẹ nào biết ngũ cốc nào ăn dặm tốt cho con thì giới thiệu cho em ha??

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Igymfitness Xem bài viết
    Thơm ngon tới giọt cuối cùng bạn ạ, bột ngũ cốc có dạng bột mịn, dễ hoà tan với nước giúp cơ thể dễ dàng hấp thu các chất dinh dưỡng hơn, đặc biệt đối với trẻ em kém ăn, suy dinh dưỡng; người lớn tuổi và người mới ốm dậy. Ngoài ra, có thể dùng sản phẩm này để xông cho người ốm. Vị ngọt của bột ngũ cốc N-choice là vị ngọt tự nhiên từ các loại gạo và ngũ cốc có chỉ số đường huyết thấp nên không gây béo, phù hợp với người tiểu đường, ăn kiêng, giảm cân. Sản phẩm không chứa đường tinh luyện. Chỉ có một lượng đường Glocoze rất nhỏ giúp sản phẩm hấp thụ vào cơ thể nhanh hơn.
    Chất lượng hơn hẳn mấy loại ngũ cốc VN ( biến đổi gien nguy cơ cao ). Ngày em uống 3,4 lần luôn, mỗi lần 1 gói nhỏ, pha với nước ấm, uống ngon tuyệt với
    Vâng ạ, em cảm ơn mẹ nó nha, để em nghiên cứu thêm ạ
    BlueSky119 likes this.

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi benhtimnguoi Xem bài viết
    Mẹ nào biết ngũ cốc nào ăn dặm tốt cho con thì giới thiệu cho em ha??
    Loại này nè bác
    Name:  _u_______s_____-_s_15g_img_2870.jpg
Views: 8
Size:  167.6 KB
    Sản phẩm Baby Story Mild giúp trẻ hấp thụ tốt và có hệ tiêu hoá khoẻ mạnh nhờ những nguyên liệu được lựa chọn tốt nhất qua quá trình sản xuất tối ưu. Các hạt ngũ cốc có trong sản phẩm có chức năng bảo vệ dạ dày, tốt cho hệ tiêu hoá đã được chế biến rất tiện lợi khi sửa dụng. Sản phẩm còn chứa nhiều chất xơ và các thành phần dinh dưỡng khác giúp trẻ phát triển toàn diện và khoẻ mạnh.

vietta's Avatar
    vietta Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đang cho con bú thì giảm cân khó lắm, vì giảm cân thì lại ít sữa, con ko được bú tí nhiều thì thương lắm hichic, mẹ nó chịu khó ăn ngủ đủ giấc để đảm bảo nguồn sữa

Én Nhỏ's Avatar
    Én Nhỏ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình thấy bạn mình kêu ngũ cốc Dumtuh của hàn đấy, nghe nói ngon, mẹ thớt thử xem sao?

iservice.hanoi's Avatar
    iservice.hanoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Én Nhỏ Xem bài viết
    Mình thấy bạn mình kêu ngũ cốc Dumtuh của hàn đấy, nghe nói ngon, mẹ thớt thử xem sao?
    Ồi zồi cái quả ngũ cốc này mình từng thử zồi, gói bé xíu, mỗi lần toàn phải pha 2 gói không á, mà ít vị nữa, uống cũng không có j ấn tượng, ở đây mình thấy có bác giới thiệu ngũ cốc N-choice có cả thành phần men vi sinh, mình xem rồi cái Dumtuh kia ko có đâu
    Lạc Đà and benhtimnguoi like this.

Lạc Đà's Avatar
    Lạc Đà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi iservice.hanoi Xem bài viết
    Ồi zồi cái quả ngũ cốc này mình từng thử zồi, gói bé xíu, mỗi lần toàn phải pha 2 gói không á, mà ít vị nữa, uống cũng không có j ấn tượng, ở đây mình thấy có bác giới thiệu ngũ cốc N-choice có cả thành phần men vi sinh, mình xem rồi cái Dumtuh kia ko có đâu
    Tớ thấy ngon mà, có lợn cợn mấy loại hạt hạnh nhân óc chó, nhai nhai cũng vui mồm vui miệng ngũ cốc thì mùi vị loại nào chả same same loại nào, bác thì chỉ khó tính
    benhtimnguoi likes this.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối