Kết quả 1 đến 11 của 11
    Oanh July Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hỏi về dung dịch vệ sinh Secret Virgin?

Diễn đàn mình đã chị nào dùng dung dịch vệ sinh Secret Virgin này chưa? E xem trên mạng thấy nhiều người rv trị nấm ngứa và se khít tốt lắm. Có đúng thế ko hay chỉ là quảng cáo vậy? Cho e xin thêm rv với nhé!

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình không dùng nước vệ sinh như bạn nói, chỉ rửa bằng nước muối thôi, thỉnh thoảng cũng có ngứa chút, khó chịu khi đến tháng xong mua lá trầu về rửa mấy hôm lại hết. Mọi người đã dùng nước vệ sinh thấy có cần thiết phải sử dụng hàng ngày ko?

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình chưa thử với nước muối bao giờ nhưng nghĩ rằng nước muối có tác dụng sát khuẩn, chắc cũng tốt.
    Còn nước rửa vệ sinh mình dùng dung dịch vệ sinh Secret Virgin như một loại nước rửa dành riêng cho vùng kín thôi. Vùng đó cũng như da mình vậy mà, thậm chí còn cần phải giữ vệ sinh kỹ và thường xuyên hơn các vùng da khác, nếu sử dụng mấy loại xà bông sữa tắm ko chuyên biệt sẽ làm thiết hụt độ Ph từ đó sinh ra 1 số bệnh ko mong muốn đấy a

Trích dẫn Gửi bởi Heracare Xem bài viết
    Mình không dùng nước vệ sinh như bạn nói, chỉ rửa bằng nước muối thôi, thỉnh thoảng cũng có ngứa chút, khó chịu khi đến tháng xong mua lá trầu về rửa mấy hôm lại hết. Mọi người đã dùng nước vệ sinh thấy có cần thiết phải sử dụng hàng ngày ko?
    Mình có thời gian cũng rửa nước muối này tuy nhiên thấy ko sạch, và cứ ầm uuớt thế nào ây...cảm giác không thơm tho cả ngày đâu ạ
    Trích dẫn Gửi bởi KiZu Xem bài viết
    Mình chưa thử với nước muối bao giờ nhưng nghĩ rằng nước muối có tác dụng sát khuẩn, chắc cũng tốt.
    Còn nước rửa vệ sinh mình dùng dung dịch vệ sinh Secret Virgin như một loại nước rửa dành riêng cho vùng kín thôi. Vùng đó cũng như da mình vậy mà, thậm chí còn cần phải giữ vệ sinh kỹ và thường xuyên hơn các vùng da khác, nếu sử dụng mấy loại xà bông sữa tắm ko chuyên biệt sẽ làm thiết hụt độ Ph từ đó sinh ra 1 số bệnh ko mong muốn đấy a
    bạn đang dùng dung dịch vệ sinh Secret Virginn này ah? Cảm nhận thế nào bạn ơi
    bạn sử dụng thế nào bày mình cách dc ko?

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    bạn đang dùng dung dịch vệ sinh Secret Virginn này ah? Cảm nhận thế nào bạn ơi
    bạn sử dụng thế nào bày mình cách dc ko?
    Cảm nhận là thoáng sạch và mùi thơm khá dễ chịu nhé. Nó có mấy thành phần ghi trên nhãn sp là chiết xuất nhụy hoa Nghệ Tây, chiết xuất Trầu Không, chiết xuấtTrà Xanh, chiết xuất quả Lựu, chiết xuất Nhội, chiết xuất Mơ, chiết xuất lá Sen và các thành phần làm sạch dịu nhẹ, sản phẩm dung dịch vệ sinh phụ nữSecret Virgin không chỉ giúp vùng kín sạch thoáng, không làm ảnh hưởng tới môi trường bên trong âm đạo, giúp cân bằng độ pH nữa đấy
    đây chai mình đang dùng nè
    Name:  563e5ce3ab754f2b1664.jpg
Views: 12
Size:  40.0 KB

Cảm nhận là thoáng sạch và mùi thơm khá dễ chịu nhé. Nó có mấy thành phần ghi trên nhãn sp là chiết xuất nhụy hoa Nghệ Tây, chiết xuất Trầu Không, chiết xuấtTrà Xanh, chiết xuất quả Lựu, chiết xuất Nhội, chiết xuất Mơ, chiết xuất lá Sen và các thành phần làm sạch dịu nhẹ, sản phẩm dung dịch vệ sinh phụ nữ Secret Virgin không chỉ giúp vùng kín sạch thoáng, không làm ảnh hưởng tới môi trường bên trong âm đạo, giúp cân bằng độ pH nữa đấy
    đây chai mình đang dùng nè
    Name:  563e5ce3ab754f2b1664.jpg
Views: 12
Size:  40.0 KB
    thế thì e yên tâm hơn rồi mà b mua dung dịch vệ sinh phụ nữ Secret Virgin ở đâu vậy cho e xin địa chỉ nhé

với cho hỏi thêm là cái gói gì đứng bên cạnh vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    thế thì e yên tâm hơn rồi mà b mua dung dịch vệ sinh phụ nữ Secret Virgin ở đâu vậy cho e xin địa chỉ nhé

với cho hỏi thêm là cái gói gì đứng bên cạnh vậy?
    bạn có thể đặt mua trên website Levuce – Vì sức khỏe người Việt – Một trang web mới sử dụng WordPress nhé, trên này họ tự vấn khá chi tiết nếu bạn hõi hay yêu cầu dc tư vấn nhé
    còn bên cạnh là viên đặt trẻ hóa vùng kín Secret Revirgin giúp se khít và hồng hào đấy, bạn nên kết hợp cả hai để có được hiệu quả như ý nhá

Ngango's Avatar
    Ngango Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Một số phụ nữ quan niệm việc làm vệ sinh vùng kín với dung dịch vệ sinh phụ nữ chỉ lâu lâu mới làm một lần hoặc thực sự có nhu cầu đó khi đã nhiễm bệnh phụ khoa. Sự thật, cũng giống như việc vệ sinh cơ thể như tắm gội, các chị em phụ nữ nên vệ sinh vùng kín hàng ngày đặc biệt là sau khi sinh hoặc trong những ngày có kinh nguyệt. Khi sử dụng dung dịch vệ sinh phụ nữ cần chọn lựa sản phẩm phù hợp, không nên sử dụng thường xuyên những dung dịch sát khuẩn mạnh, tránh làm xáo trộn mội trường tự nhiên của âm đạo.

xuahuongspa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình thì không có bí quyết gì, nói chung là ngoài việc sử dụng dung dịch vệ sinh phụ nữ có bán trên thị trường thì còn vệ sinh bằng:
    * Nước muối pha loãng.
    * Nước nóng + phèn chua.

bạn có thể đặt mua trên website Levuce – Vì sức khỏe người Việt – Một trang web mới sử dụng WordPress nhé, trên này họ tự vấn khá chi tiết nếu bạn hõi hay yêu cầu dc tư vấn nhé
    còn bên cạnh là viên đặt trẻ hóa vùng kín Secret Revirgin giúp se khít và hồng hào đấy, bạn nên kết hợp cả hai để có được hiệu quả như ý nhá
    cám ơn b đã chia sẻ những thông tin hữu ích về sp, mình vừa đặt mua dùng rồi cả 2 loại dung dịch vệ sinh Secret Virgin và viên đặt trẻ hóa kia. Hy vọng sẽ hiệu quả, mình dùng trc có gì review lại cho mọi người chi tiết nhé

thobinh's Avatar
    thobinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

dùng sp có thành phần thiên nhiên sẽ tốt hơn đấy b