Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 55
Like Tree161Likes

Chủ đề: Cốm Moringa giúp phục hồi sức khỏe phụ nữ sau sinh!

Đông Phương's Avatar
    Đông Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi BaoTamHoMenh Xem bài viết
    Cốm Moringa giúp phục hồi sức khỏe phụ nữ sau sinh tốt lắm à các mẹ?
    Đúng mà mẹ nó, cốm Moringa giúp phục hồi sức khỏe phụ nữ sau sinh rất tốt mà mẹ nó. Em chuột bạch rồi đó mẹ nó ạ, không tin em phỏng hichic Cốm Moringa chiết xuất hoàn toàn từ chùm ngây thiên nhiên không chất bảo quản, 100% Non - GMO, không có chất phụ gia nên an toàn cho em bé tha hồ bú tí

fortuna_hotel's Avatar
    fortuna_hotel Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

trước chẳng dùng cái gì mà đẻ mổ hôm sau ngồi dậy đi đứng thoải mái, 3 ngày có sữa cho bé con bú, chỉ ăn cơm với thức ăn thôi mà con cứ lớn như thổi vậy

nycanh32's Avatar
    nycanh32 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đi mô cụng thấy các mạ nói tới chuyện sinh con nuôi con, em buồn thúi ruột luôn nạ
    cưới xin gần 2 năm rầu mà chưa có tin vui chi hết
    chắc phải ra hn một chuyến coi răng nạ

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi fortuna_hotel Xem bài viết
    trước chẳng dùng cái gì mà đẻ mổ hôm sau ngồi dậy đi đứng thoải mái, 3 ngày có sữa cho bé con bú, chỉ ăn cơm với thức ăn thôi mà con cứ lớn như thổi vậy
    Cũng tùy người thôi mẹ nó, tùy cơ địa ý, chứ có phải ai cũng giống ai đâu, có người sinh mổ thiếu máu rồi đủ thứ kháng sinh, còn không ra nổi giọt sữa nào đó, mẹ nó có đc sk như thế thì tốt quá rồi

Tiểu Phương's Avatar
    Tiểu Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Các chệ ơi cốm Moringa đó có thể mua ở đâu? mua ngoài hiệu thuốc hay là mua ở cửa hàng bán đồ mẹ và bé được đúng không hay thế nào? em cũng đang muốn tìm loại nào tốt tốt để mua về dùng

thuhien2710 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Sản phẩm của Morinaga tốt mà

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Phương Xem bài viết
    Các chệ ơi cốm Moringa đó có thể mua ở đâu? mua ngoài hiệu thuốc hay là mua ở cửa hàng bán đồ mẹ và bé được đúng không hay thế nào? em cũng đang muốn tìm loại nào tốt tốt để mua về dùng
    Mẹ nó có thể đặt mua ở đây nè, Cốm lợi sữa Moringa - CỐM MORINGA mình thấy nhiều mẹ đặt mua bên này lắm đấy ạ. Hiệu thuốc hay cửa hàng mẹ bé thì mình không rõ mình mua bên phân phối cho đảm bảo chất lượng.

Thoitrang_Novelty's Avatar
    Thoitrang_Novelty Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

chẳng biết thế nào mà lần thấy nhiều loại quá đi mất, hoang mang stype quá đuê

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Đông Phương Xem bài viết
    Đúng mà mẹ nó, cốm Moringa giúp phục hồi sức khỏe phụ nữ sau sinh rất tốt mà mẹ nó. Em chuột bạch rồi đó mẹ nó ạ, không tin em phỏng hichic Cốm Moringa chiết xuất hoàn toàn từ chùm ngây thiên nhiên không chất bảo quản, 100% Non - GMO, không có chất phụ gia nên an toàn cho em bé tha hồ bú tí
    Chưa biết phải hỏi muốn giỏi phải học mà chị , cứ phải xem ý kiến nhiều mẹ coi thế nào rồi mới mua chứ, cẩn tắc vô áy náy hì hì

Linh Dương's Avatar
    Linh Dương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cốm lợi sữa Moringa này hơn các loại cốm lợi sữa thông thường như nào ?
    mẹ nào biết thông não em phát, muốn mua mà chưa tìm đc loại ưng ý

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi benhtimnguoi Xem bài viết
    Trước em ăn mỳ tôm đúng 1 bữa tối, mà tối đã sữa cứ cạn dần, ngày hôm sau nhỏ giọt, sợ dã man con ngan luôn, từ đó chồng em ném hết mỳ đi
    Cứ cẩn thận phòng tránh các kiểu con đà điểu vào chứ không mà có mệnh hệ gì thì lại mệt mỏi lắm, sữa nhiều thì không sao nhưng sữa mất sữa ít thì khổ trăm đường đó

iservice.hanoi's Avatar
    iservice.hanoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi BlueSky119 Xem bài viết
    Cứ cẩn thận phòng tránh các kiểu con đà điểu vào chứ không mà có mệnh hệ gì thì lại mệt mỏi lắm, sữa nhiều thì không sao nhưng sữa mất sữa ít thì khổ trăm đường đó
    Tớ cầm cành dâu mà mất sữa. mẹ chồng cứ càm ràm suốt tớ không muốn cho con bú, giữ ngực sợ mất khuân nên mới làm thế. Tớ thề là tớ điên kinh khủng nhưng cố mà kiềm chế. Mẹ nào chẳng muốn những điều tốt nhất cho con mình, ko hiểu sao có tới 3,4 người con mà cứ nghĩ người ta xấu xa như thế, điên không để đâu hết

benhtimnguoi's Avatar
    benhtimnguoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi iservice.hanoi Xem bài viết
    Tớ cầm cành dâu mà mất sữa. mẹ chồng cứ càm ràm suốt tớ không muốn cho con bú, giữ ngực sợ mất khuân nên mới làm thế. Tớ thề là tớ điên kinh khủng nhưng cố mà kiềm chế. Mẹ nào chẳng muốn những điều tốt nhất cho con mình, ko hiểu sao có tới 3,4 người con mà cứ nghĩ người ta xấu xa như thế, điên không để đâu hết
    Thiệt thế á? mèng ơi thế kỷ thứ bao nhiêu rồi mà còn những bà mẹ chồng như thế hả giời, nghe giống như kiểu thời phong kiến zậy trời, nghe mà bức xúc thay mom đấy, sao ko bảo bà giỏi thì bà cho cháu bú đi

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Linh Dương Xem bài viết
    Cốm lợi sữa Moringa này hơn các loại cốm lợi sữa thông thường như nào ?
    mẹ nào biết thông não em phát, muốn mua mà chưa tìm đc loại ưng ý
    Hơn nhiều đó mom:
    - Cốm Moringa 100% Nguyên liệu tự nhiên dưới sự nuôi trồng, phát triển và kiểm định gắt gao của Học Viện Nông Nghiệp Việt Nam và Bộ Công Nghệ Cao.
    - Sản phẩm được bộ y tế cấp phép và lưu hành.
    - Nhiều công dụng tốt: giúp tăng tiết sữa mẹ, bổ máu kháng khuẩn, bổ sung dinh dưỡng cho mẹ sau sinh và mẹ cho con bú.Ko chất phụ gia nên an toàn cho trẻ nhỏ.
    - Được hàng trăm nghìn mẹ khắp Việt Nam đã tin dùng và có những phản hồi vô cùng tích cực về cải thiện tình trạng thiếu hụt sữa mẹ.

HiepSiAoDen's Avatar
    HiepSiAoDen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Vợ tớ dùng cái cốm moringa này đấy, đứa sau mới dùng chứ đứa trước ko biết mà dùng, vừa nhiều sữa cho con ú lại phục hồi sau sinh tốt đấy, không bị hoa mắt chóng mặt như trước, mà sinh xong đứa thứ 2 này nhìn da dẻ, người lại ngon hơn đứa trước, đứa trước nhìn chán thôi rồi
    Suỵt nói nhỏ thôi không có du kích nằm vùng tối lại ngủ dưới sàn thì bách nhục

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối