Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 36
Like Tree84Likes

Chủ đề: Bỉm vải nào siêu chống tràn hiệu quả?

khoeladep's Avatar
    khoeladep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Bỉm vải nào siêu chống tràn hiệu quả?

Khổ quá các mẹ ạ, con em dùng bỉm giấy không hiểu sao cứ bị hăm bẹn, đỏ ửng thương quá. Em cũng vệ sinh thường xuyên rồi mà chắc da trẻ con nhạy cảm. Thấy nhiều mẹ bảo dùng bỉm vải thì đỡ hơn, mất công giặt xíu thôi nhưng an toàn. Em mới mua thử đúng là đỡ hăm thật nhưng cứ bị tràn ak. Mọi người có biết loại bỉm vải nào siêu chống tràn tốt không? Có thì mách em với ạ. Em cảm ơn nhiều.

Liên Minh's Avatar
    Liên Minh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ôi sắp đông lạnh rồi, mình cũng quan tâm vấn đề đóng bỉm cho con, con hơn tuổi, đi vệ sinh chưa biết gọi, mà nghe nói đông năm nay lạnh kỷ lục, dùng bỉm giấy thì đau ví mẹ cháu lắm ạ hichic

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi khoeladep Xem bài viết
    Khổ quá các mẹ ạ, con em dùng bỉm giấy không hiểu sao cứ bị hăm bẹn, đỏ ửng thương quá. Em cũng vệ sinh thường xuyên rồi mà chắc da trẻ con nhạy cảm. Thấy nhiều mẹ bảo dùng bỉm vải thì đỡ hơn, mất công giặt xíu thôi nhưng an toàn. Em mới mua thử đúng là đỡ hăm thật nhưng cứ bị tràn ak. Mọi người có biết loại bỉm vải nào siêu chống tràn tốt không? Có thì mách em với ạ. Em cảm ơn nhiều.
    Chọn bỉm vải siêu chống tràn Goodmama đi bạn ơi, tớ mới mua cho con 7 chiếc ngày 3 chiếc đêm nè, mấy nay dùng rồi, thấy ưng lắm nạ Bỉm vải này nghe nói hot nhất trên thị trường rồi đó nha

Pasal.English's Avatar
    Pasal.English Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thienthanaotrang222 Xem bài viết
    Chọn bỉm vải siêu chống tràn Goodmama đi bạn ơi, tớ mới mua cho con 7 chiếc ngày 3 chiếc đêm nè, mấy nay dùng rồi, thấy ưng lắm nạ Bỉm vải này nghe nói hot nhất trên thị trường rồi đó nha
    có thiệt siêu chống tràn hem?
    năm ngoái mình được bà chị gái tặng 2 cái cho Bông, mình thấy vẫn tràn đó
    đang tính mua mà chưa ưng loại nào đây haizzz

quehoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bỉm vải nào siêu chống tràn hiệu quả vậy các chế? Em nghe nói bỉm vải giờ đang thịnh, vừa mềm mại lại ít hăm, chứ cu Tin nhà em, ôi cứ dán bỉm từ sáng tới tối là y rằng, đỏ hết cả mít, mà cứ tầm 3 tiếng đã thấy đầy bịch rồi, nhiều khi ướt cả ra quần ngoài đó, chán ghê

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Pasal.English Xem bài viết
    có thiệt siêu chống tràn hem?
    năm ngoái mình được bà chị gái tặng 2 cái cho Bông, mình thấy vẫn tràn đó
    đang tính mua mà chưa ưng loại nào đây haizzz
    Thiệt mà mẹ cháu, em cũng phải tìm hiểu rất kỹ trước khi mở hầu bao đầu tư chục chiếc cho con đấy ạ. Năm ngoái hình như là miếng lót than hoạt tính còn năm nay cải tiến mới bỉm Goodmama chỉ dùng lót xơ tre ( trong vải xơ tre có chứa thành phần diệp lục và đồng natri công dụng chống ẩm, khử mùi hôi và ngăn ngừa vi khuẩn. Bỉm sẽ thấm hút nhanh gọn, không gây ẩm ướt, nhầy nhớt như bỉm thông thường.) Lớp ngoài của vỏ bỉm được may bằng vải PUL chống tràn, trên các đường viền có các chun co giãn, ở trong là một lớp vải ngăn có tác dụng như một cái máng hứng, chống tràn. Lớp vải trong là lớp da lộn tiếp xúc với da bé, thấm hút và ngăn chất lỏng chảy ngược. Miếng lót được thiết kế có thể tách rời khỏi vỏ quần bỉm, hơi eo ở giữa và loe rộng ra 2 phía, giúp thấm hút tốt và bé di chuyển dễ dàng hơn. Miếng lót cho ban ngày có 5 lớp, miếng lót đêm có 6 lớp. Đây là hãng duy nhất được bảo hộ thiết kế siêu chống tràn đó mẹ cháu ạ

Haiau.com's Avatar
    Haiau.com Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thienthanaotrang222 Xem bài viết
    Thiệt mà mẹ cháu, em cũng phải tìm hiểu rất kỹ trước khi mở hầu bao đầu tư chục chiếc cho con đấy ạ. Năm ngoái hình như là miếng lót than hoạt tính còn năm nay cải tiến mới bỉm Goodmama chỉ dùng lót xơ tre ( trong vải xơ tre có chứa thành phần diệp lục và đồng natri công dụng chống ẩm, khử mùi hôi và ngăn ngừa vi khuẩn. Bỉm sẽ thấm hút nhanh gọn, không gây ẩm ướt, nhầy nhớt như bỉm thông thường.) Lớp ngoài của vỏ bỉm được may bằng vải PUL chống tràn, trên các đường viền có các chun co giãn, ở trong là một lớp vải ngăn có tác dụng như một cái máng hứng, chống tràn. Lớp vải trong là lớp da lộn tiếp xúc với da bé, thấm hút và ngăn chất lỏng chảy ngược. Miếng lót được thiết kế có thể tách rời khỏi vỏ quần bỉm, hơi eo ở giữa và loe rộng ra 2 phía, giúp thấm hút tốt và bé di chuyển dễ dàng hơn. Miếng lót cho ban ngày có 5 lớp, miếng lót đêm có 6 lớp. Đây là hãng duy nhất được bảo hộ thiết kế siêu chống tràn đó mẹ cháu ạ
    Mình thấy đầy bên bỉm vải kêu siêu chống tràn mà bạn, thực hư thế nào ta?
    Máy làm đá viên Hải Âu chính hãng - Sản xuất, phân phối, bán buôn, bán lẻ máy làm đá tinh khiết theo công nghệ Italy

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mấy năm nay bỉm vải lên ngôi, bỉm dán bỉm quần giấy sắp bị hất cẳng khỏi Việt Nam rồi cũng nên các chế nhở, vừa đắt lại còn chẳng biết có an toàn hay không nữa cơ haizzz

thuabacsi's Avatar
    thuabacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Haiau.com Xem bài viết
    Mình thấy đầy bên bỉm vải kêu siêu chống tràn mà bạn, thực hư thế nào ta?
    Nói đến siêu chống tràn thì chỉ có bỉm vải Good Mama thoai bạn ơi, bỉm được thiết kế màng chống tràn thông minh, giúp hứng đựng chất lỏng hiệu quả nhất, không lo việc bị tràn dịch ra ngoài nữa đâu, nói thật chứ tớ thấy nhiều bên cũng ăn theo gọi siêu chống tràn nhưng chả đúng, tớ xem kỹ phần thiết kế bỉm rồi, chỉ đúng Good Mama là chuẩn thôi, mấy hãng khác không thấy có cái màng vách chống tràn đâu, đúng kiểu dây máu ăn phần kaka

Tiểu Phương's Avatar
    Tiểu Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hình như bỉm vải cấu tao phức tạp lắm, phần vỏ phần lót ... các thể loại, em mới được chị cùng cơ quan cho 2 chiếc mở ra thấy lộn tùng phèo, chưa biết dùng thế nào đây ạ, mế nào tinh anh khoản này hướng dẫn em phát

chauruachencaocap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cập nhật bảng giá vé máy bay tết 2018 các hãng lh 0944424351

Đông Phương's Avatar
    Đông Phương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Tiểu Phương Xem bài viết
    Hình như bỉm vải cấu tao phức tạp lắm, phần vỏ phần lót ... các thể loại, em mới được chị cùng cơ quan cho 2 chiếc mở ra thấy lộn tùng phèo, chưa biết dùng thế nào đây ạ, mế nào tinh anh khoản này hướng dẫn em phát
    Cấu tạo của bỉm vải siêu chống tràn đây ạ, mom có thể tìm hiểu kỹ hơn ở đây nhớ:

HotGirl7x and Linh Dương like this.

Linh Dương's Avatar
    Linh Dương Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Đông Phương Xem bài viết
    Cấu tạo của bỉm vải siêu chống tràn đây ạ, mom có thể tìm hiểu kỹ hơn ở đây nhớ:

ái chà nhìn bỉm vải goodmama đáng yêu quá nhỉ, nghe giới thiệu mà muốn mua cho con dùng thử coi thế nào rồi, cái này mua ngoài siêu thị đồ của bé hay mua thế nào các chệ?
    HotGirl7x likes this.

chauruachencaocap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cập nhật bảng giá vé máy bay tết 2018 các hãng lh 0944424351

nhoveem898 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối