Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 31 đến 36 của 36
Like Tree84Likes

Chủ đề: Bỉm vải nào siêu chống tràn hiệu quả?

thuabacsi's Avatar
    thuabacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi benhtimnguoi Xem bài viết
    Xài bỉm vải hơn bỉm giấy ở chỗ nào các chế? em đang xài bỉm merris cho con, 400 ngàn 1 bịch lận, cứ vèo cái vài hôm lại hết 1 bịch, mà dùng thử mấy bỉm VN rẻ hơn rồi, hay tràn với thấm ngược lắm haizzz tiền lương sắp không đủ tiền bỉm sữa cho con rồi òa òa
    Bác nên sử dụng bỉm vải cho con vì:
    1. An toàn cho bé: bỉm được làm từ vải sợi 100% gốc tự nhiên, mềm mại, thoáng mát, không hóa chất, không gây kích ứng da, ngăn ngừa hăm tã tuyệt đối.
    2. Tiết kiệm chi phí: bỉm vải siêu chống tràn Goodmama có độ bền cao, giặt tái sử dụng lên tới 3 năm và có thể sử dụng cho bé tiếp theoo.
    3. Bảo vệ môi trường: khi bác sử dụng bỉm vải là bác đã hạn chế hàng tấn chất thải từ bỉm dùng 1 lần ra ngoài môi trường, góp phần bảo vệ hành tinh xanh, sạch.
    4. Bỉm vải Goodmama với dòng sản phẩm bỉm siêu chống tràn vượt trội, có nhiều mẫu hoa văn bác tha hồ lựa chọn. Từ các loại bỉm ban đêm hay bỉm ban ngày, bỉm dành cho bé sơ sinh hay bé nhỡ, bé lớn...tất cả đều rất phong phú mẫu mã, họa tiết.
    khoeladep likes this.

khoeladep's Avatar
    khoeladep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thuabacsi Xem bài viết
    Bác nên sử dụng bỉm vải cho con vì:
    1. An toàn cho bé: bỉm được làm từ vải sợi 100% gốc tự nhiên, mềm mại, thoáng mát, không hóa chất, không gây kích ứng da, ngăn ngừa hăm tã tuyệt đối.
    2. Tiết kiệm chi phí: bỉm vải siêu chống tràn Goodmama có độ bền cao, giặt tái sử dụng lên tới 3 năm và có thể sử dụng cho bé tiếp theoo.
    3. Bảo vệ môi trường: khi bác sử dụng bỉm vải là bác đã hạn chế hàng tấn chất thải từ bỉm dùng 1 lần ra ngoài môi trường, góp phần bảo vệ hành tinh xanh, sạch.
    4. Bỉm vải Goodmama với dòng sản phẩm bỉm siêu chống tràn vượt trội, có nhiều mẫu hoa văn bác tha hồ lựa chọn. Từ các loại bỉm ban đêm hay bỉm ban ngày, bỉm dành cho bé sơ sinh hay bé nhỡ, bé lớn...tất cả đều rất phong phú mẫu mã, họa tiết.
    Dùng được hẳn 3 năm cơ á mẹ nó?
    Mẹ nó đang dùng bỉm vải Goodmama cho bé nhà mẹ đó ạ?
    Lạc Đà likes this.

uni.fashion's Avatar
    uni.fashion Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Giờ hình như sử dụng bỉm vải là xu thế hot của các bà mẹ bỉm sữa hay sao đó, mình thấy đi đâu các mẹ cũng nói chuyện về việc dùng bỉm vải, mà nghe nói bỉm giấy thường đó lạm dụng chất tẩy trắng, hóa quang ghê lắm, kể ra dùng cho trẻ nhỏ như thế cũng ko an toàn
    Lạc Đà and BaoTamHoMenh like this.

bacsiquynh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cool

nên mua cho em bé loại nào vậy bạn

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi uni.fashion Xem bài viết
    Giờ hình như sử dụng bỉm vải là xu thế hot của các bà mẹ bỉm sữa hay sao đó, mình thấy đi đâu các mẹ cũng nói chuyện về việc dùng bỉm vải, mà nghe nói bỉm giấy thường đó lạm dụng chất tẩy trắng, hóa quang ghê lắm, kể ra dùng cho trẻ nhỏ như thế cũng ko an toàn
    Bỉm vải xài vừa an toàn cho con, ko lo hăm mông hăm đùi mà tính ra cũng tiết kiệm được một khoản kha khá đó ạ
    Sắp mùa lạnh rồi mẹ nào hay đóng bỉm cho con thì nên đọc bài này nè 5 "không" khi mặc bỉm cho trẻ vào mùa đông - Good mama
    Lạc Đà likes this.

Lạc Đà's Avatar
    Lạc Đà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bỉm vải nào siêu chống tràn hiệu quả vậy các mom?

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123