Kết quả 1 đến 12 của 12
Like Tree3Likes
  • 2 Post By me_ku_minh
  • 1 Post By sinsin

Chủ đề: Bé nhà em khóc khi mặc tã :(

me_ku_minh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bé nhà em khóc khi mặc tã :(

Bé nhà em khóc nhè khi em mặc tã, khóc rất to nhé, em không biết làm sao hết. Do em mới sinh con đầu lòng nên không có kinh nghiệm, các anh chị có thể chia sẻ kinh nghiệm trong thời kỳ nuôi con này & tư vấn cho em vài sản phẩm tã tốt dc k ạ.
    sinsin and thutrang67 like this.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Điều đầu tiên bạn nên chú ý là tã bé có bị ướt không ? Tã có quá chật không ? Và bạn nên đổi tã mới nếu không thấy gì lạ, cò thể bé không hợp tã đang dùng.

sinsin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bé nhà em cũng vậy, khó chịu khi mặc Đúng như mod nói, rất có thể là do tã chật hoặc chất liệu tã cứng quá. COn nhà em khi bỏ tã ra thì da bị lằn đỏ, thương quá (
    thutrang67 likes this.

thutrang67 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Sắp vào mùa hè, bạn chịu khó thay tã thường xuyên nhé, thà mình chịu khó thay rửa cho con còn hơn là cứ mặc bỉm cả ngày như thế, khó chịu lắm.

Yuna Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đúng rồi, nhất là trong mùa hè nóng bức thế này cần fải wan tâm thường xuyên tới những việc đó của trẻ, k thôi là rất dễ bị nhiễm trùng, lở loét

thutrang67 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mùa này nóng lắm nên bạn chỉ cho bé mặc tả vào ban đêm thôi, còn ban ngày thì không cũng được. Vừa tiết kiệm tiền vừa làm cho bé đỡ bị khó chịu

thanhle0311 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trên thị trường có nhiều loại nhãn hiệu tã khác nhau bạn có thể ra siêu thị là thấy wá trời, bạn cần fải nhìn trực tiếp loại tã đó xem có vừa với bé k, hính dáng như thế nào, giá tiền ...để lựa chọn cho bé ,

thienthannho Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình đang dùng Huggies cho bé nhưng thấy mắc quá. Mùa này nóng nên phải thay tả thường xuyên nữa. Mình nghe mấy chị đồng nghiệp nói có 1 sản phẩm của việt nam mẫu mã và chất lượng cũng ngon lắm đó

Trước đây mình cũng rất lay hoay giữa sp của việt nam và sp ngoại. Sau đó nhờ sự tư vấn của bà chị mà mình đã có sự lựa chọn đúng đắn, hàng việt nhưng chất lượng cũng tốt lắm

me_ku_minh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình đã từng lo lắng khi chọn hàng vn nhưng sau khi dùng bibabibo thì kết quả thật là khác biệt

bibabibo là sp của việt nam nhưng được sản xuất theo tiêu chuẩn châu âu nên chất lượng ngon lắm. Bé nhà mình đã dùng bibabibo và kết quả rất khả quan

hoanglinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cũng đồng ý với các mẹ là giá bibabibo thật sự rất okie. Mình nghĩ chất lượng chăc cũng tốt vì theo công nghệ châu âu mà các mẹ. nhưng cần dùng thử để kiểm chứng. Vậu bibabibo có cho sản phẩm thử không ? Nếu có, cho mình đăng kí một suất nhe.