Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 43
Like Tree78Likes

Chủ đề: Truekidz men tiêu hóachất lượng thế nào?

Lạc Đà's Avatar
    Lạc Đà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Truekidz men tiêu hóachất lượng thế nào?

Thưa bác sĩ con tôi hiện nay được 25 tháng, đầu năm 2018 do bị bệnh nên cháu phải uống kháng sinh trong thời gian khá dài, gần đây cháu hay bị đi ngoài, mẹ cháu có cho dùng qua 1 vài loại men mua ở hiệu thuốc mà không thấy hiệu quả. Hôm rồi tôi thấy vợ tôi lại mua cái men tiêu hóa Truekidz ở trên mạng, tôi thì nghĩ thuốc men là cứ phải đến hiệu thuốc mua mới đảm bảo bảo chứ mua trên mạng không biết như thế nào nên đang phân vân không biết có nên cho con dùng không.
    Men tiêu hóa Truekidz chất lượng thế nào? Tôi muốn xin ý kiến bác sĩ cùng các mẹ trên diễn đàn, có cách nào khắc phục tình trạng của con tôi không? Mong được giúp đỡ.

vietphanmem20588 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

CHO THUÊ XE CẨU TẬN NƠI

CHO THUÊ XE CẨU TRUNG HIẾU chuyên cung cấp các loại xe cẩu cho thuê sử dụng/ nâng/ cẩu hàng hóa... Chúng tôi có đầy đủ các loại xe cẩu với đa dạng trọng tải từ nhỏ: 1 tấn,…15 tấn,… đến những chiếc xe tải chuyên dụng: 50 tấn,…100 tấn,…Chất lượng xe luôn được kiển định đảm bảo an toàn tuyệt đối.

TRUNG HIẾU có một đội ngũ nhân viên năng động, nhiệt huyết với nghề….một đội ngũ lái xe được đào tạo bài bản chuyên nghiệp, với kinh nghiệm nhiều năm trong nghề sẵn sàng xử lý mọi tình huống bất ngờ, luôn đảm bảo an toàn tuyệt đối chất lượng hàng hóa cho quý khách hàng. Luôn có những chính sách ưu đãi cho những khách hàng thân thiết và những chính sách bảo hiểm hàng hóa, đền bù khi có rủi ro xảy ra.

DỊCH VỤ CỦA CHÚNG TÔI CAM KẾT:

1/ Giá rẻ nhất, đảm bảo mức giá ổn định và ít biến động.

2/ Quy trình đăng ký thuê xe đơn giản và nhanh chóng

3/ Tư vấn và chăm sóc khách hàng liên tục 24/7 :0901 386 523 – 0966 772 126 ( Zalo )

Hàng hóa được vận chuyển chuyên nghiệp, nhanh chóng với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, giàu kinh nghiệm, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho hàng hóa.

Phục vụ tại các quận trong tphcm: Quận 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12,bình tân, bình thạnh, tân bình, tân phú, phú nhuận, gò vấp, củ chi, hóc môn …và các tỉnh lân cận như: long an, tiền giang, bình dương, Đồng nai… liên tục 24/24

TRUNG HIẾU còn cung cấp các dịch vụ vận tải khác như: vận chuyển hàng hóa bằng xe tải, xe cẩu…, dịch vụ nâng hạ hàng hóa, cho thuê xe nâng, dịch vụ xếp dỡ, di dời kho xưởng, máy móc, thiết bị,…

Mebonbon's Avatar
    Mebonbon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ôi trẻ con uống kháng sinh dài ngày thương lắm ý. bé nhà mình sức đề kháng cũng không tốt nên cái mùa lạnh này cứ động gió máy là ho hắng rồi mũi rồi họng. lại một mớ kháng sinh vào người, khổ ơi là khổ
    Lạc Đà and Mật Ong like this.

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Lạc Đà Xem bài viết
    Thưa bác sĩ con tôi hiện nay được 25 tháng, đầu năm 2018 do bị bệnh nên cháu phải uống kháng sinh trong thời gian khá dài, gần đây cháu hay bị đi ngoài, mẹ cháu có cho dùng qua 1 vài loại men mua ở hiệu thuốc mà không thấy hiệu quả. Hôm rồi tôi thấy vợ tôi lại mua cái men tiêu hóa Truekidz ở trên mạng, tôi thì nghĩ thuốc men là cứ phải đến hiệu thuốc mua mới đảm bảo bảo chứ mua trên mạng không biết như thế nào nên đang phân vân không biết có nên cho con dùng không.
    Men tiêu hóa Truekidz chất lượng thế nào? Tôi muốn xin ý kiến bác sĩ cùng các mẹ trên diễn đàn, có cách nào khắc phục tình trạng của con tôi không? Mong được giúp đỡ.
    Bé nhà em bị rối loạn tiêu hóa và đang bị ho dùng thuốc kháng sinh theo đơn của bác sĩ viện Nhi đây ạ.
    Em được tư vấn kỹ lắm: Khi bé dùng kháng sinh thì kháng sinh sẽ tiêu diệt những vi khuẩn trong đường ruột, cả vi khuẩn gây hại và vi khuẩn có lợi. Tuy nhiên vẫn cho bé dùng cốm men tiêu hóa Truekidz nhưng nên tránh dùng cùng với thời điểm dùng kháng sinh nên dùng sau khi dùng kháng sinh ít nhất từ 1-2 giờ để đảm bảo lượng khuẩn có trong sản phẩm không bị tác động bởi kháng sinh. Nên sử dụng Cốm Truekidz men tiêu hóa sau khi bé khỏi thêm 2-3 tuần để tái tạo hệ vi khuẩn đừng ruột.
    Em nghĩ với trường hợp như bé nhà chủ thớt thì nên cho con dùng nhé.
    Còn nếu vẫn lăn tăn thì chủ thớt có thể inbox bên Truekidz để chuyên gia tư vấn kỹ hơn ạ, đây mời bác tham khảo https://www.facebook.com/truekidz.vn/

Én Nhỏ's Avatar
    Én Nhỏ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nói tới kháng sinh với bệnh của tụi nhóc, em muốn chia sẻ với các mẹ nuôi con nhỏ! Cách chữa ho, chảy mũi k cần dùng kháng sinh! Đây là kinh nghiệm rút ra từ bản thân nuôi 2 con nhỏ của em!
    Con lớn hiện 27 tháng từ lúc hơn 1 tuổi rất hay bị viêm họng, ho, chảy mũi đi khám bác sỹ bảo viêm VA phải dùng kháng sinh nên e nghe theo dùng kháng sinh từ lần dùng kháng sinh xong hầu như tháng nào cũng bị lại có khi 1-2 tuần sau lại bị lại rồi lại phải dùng kháng sinh. Xót ruột con dùng kháng sinh lại hay tái phát e đã quyết tâm k dùng ks cho con nữa và từ lần đầu quyết tâm chỉ cho con uống chanh đào ngâm mật ong( cho con nghỉ học ở nhà uống ngày rất rất nhiều lần mỗi lần 1 ít thôi) kết hợp nhỏ nước muối sinh lý và dùng ống hút chữ U hút mũi cho con, dùng cái hút này lực hút nhẹ đủ ra hết mũi và k làm con sợ như rửa mũi( ngày cũng làm 2-3 lần tuỳ lượng mũi chảy nhiều hút nhiều). Kết hợp tắm thì giã nhành gừng nhỏ rồi đun nước nóng lên ngâm gừng và muối 15p rồi pha ấm tắm cho con( k quá nhiều gừng sẽ gây nóng da con). Tắm xong xoa dầu tràm vào gan bàn chân và cổ ngực và lưng con cho ấm.
    Ps: nhờ phương pháp này mà trộm vía con lớn nhà e nay 27 tháng bị ho chảy mũi k phải dùng kháng sinh nữa và ít tái lại hơn! Con nhỏ 3 tháng bị chảy mũi ho 2 lần cũng k dùng thuốc gì. Các mẹ chia sẻ để nhiều mẹ thực hiện thử cho con để bớt dùng kháng sinh đi vì dùng thuốc có là thuốc bổ cũng có mặt hại nên hạn chế dùng thuốc cho con các mẹ nhé! Trộm vía!!!!!!

Mật Ong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bé nhà mình uống kháng sinh hay bị đi ngoài lắm
    Chán kinh đi đc
    Có khi bsi phải kê cho thử rồi đổi tới 3,4 loại mới ko bị phản ứng kiểu thế
    Nuôi con nhỏ nhiều lúc nản thật cm ạ
    Lạc Đà likes this.

Lạc Đà's Avatar
    Lạc Đà Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Mật Ong Xem bài viết
    Bé nhà mình uống kháng sinh hay bị đi ngoài lắm
    Chán kinh đi đc
    Có khi bsi phải kê cho thử rồi đổi tới 3,4 loại mới ko bị phản ứng kiểu thế
    Nuôi con nhỏ nhiều lúc nản thật cm ạ
    Muôn cái khổ bác ạ, nhưng biết làm thế nào được ạ. có khi đẻ 1 đứa này thôi chứ nhìn 1 đứa này chẳng dám nghĩ tới đứa sau hahaa
    thuabacsi likes this.

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Các mẹ biết loại men vi sinh hay men tiêu hoá nào giúp con hấp thụ tốt không?
    Chán quá thể luôn. Con mình đẻ 3,5 cân mà hôm nay tròn 7 tháng được 6,7kg, nuôi 7 tháng trời lên được 3 cân bằng con nhà ngta lúc 3 tháng. bú mẹ hoàn toàn. Bú được. Ăn dặm 1 tháng tăng hẳn 1 lạng
    Cũng có người mách cho dùng men tiêu hóa với ăn ngủ ngon Truekidz nhưng không biết là dùng có hiệu quả ko nữa
    mẹ nào dùng cho em xin ý kiến
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

ngonga53's Avatar
    ngonga53 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Chán quá thể luôn. Con mình đẻ 3,5 cân mà hôm nay tròn 7 tháng được 6,7kg, nuôi 7 tháng trời lên được 3 cân bằng con nhà ngta lúc 3 tháng. bú mẹ hoàn toàn. Bú được. Ăn dặm 1 tháng tăng hẳn 1 lạng
    Cũng có người mách cho dùng men tiêu hóa với ăn ngủ ngon Truekidz nhưng không biết là dùng có hiệu quả ko nữa
    Bé nhà e cũng vậy 8t đk 8kg ốm đi ngoài 10 ngày còn 7kg6 sắp 9t đến nơi rồi bổ sung đủ thứ trên đời mà còi vẫn cứ còi phát mệt luôn ăn dặm cực kì tốt mỗi tội lười uống sữa

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tamthat Xem bài viết
    Bạn Bống nhà mình 3 tuổi, mình cũng đang cho con dùng đây ạ. Mình kết hợp cả 2 loại Truekidz men tiêu hóa và Truekidz ăn ngủ ngon luôn mẹ nó ạ. Bé nhà mình biếng ăn và tiêu hóa kém, mình thấy cái kiểu này nó hay kéo theo nhau lắm ý.
    Liều dùng: sáng 1 ống ăn ngủ ngon + 1 gói men tiêu hóa (sau ăn). Trưa cũng 1 ống + 1 gói (sau ăn) liệu trình là 4 hộp Truekidz ăn ngủ ngon + 2 Hộp Truekidz men tiêu hóa. Liệu trình 40 ngày hết 20 ngày đầu thì cũng hết Truekidz men tiêu hóa khi đó sẽ dùng thêm 20 ngày Truekidz Ăn ngủ ngon nữa vẫn dùng với liều và thời gian như 20 ngày đầu.
    Mình dùng cho con được khoảng 20 ngày thì thấy cũng có nhiều dấu hiệu tốt đấy ạ. Con ăn đòi ăn nhiều hơn tiêu hóa cũng đều đặn từng ngày rồi.

Mễ Bối's Avatar
    Mễ Bối Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

dùng men tiêu hóa thì nên dùng một thời gian ngắn hoặc theo ý kiến của bác sĩ nhá, chứ dùng lâu dài sợ ảnh hưởng tới đường tiêu hóa của con đấy ạ
    AnNguy, khoeladep and thuabacsi like this.

AnNguy's Avatar
    AnNguy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Các mom ơi con e đi ngoài nhiều lần. Nhưng k phải đi lỏng. Ko biết có phải do mọc răng đi tướt hay gì. Nhưng phân hơi sống. Có men tiêu hoá nào tốt cho bé k ạ???
    HueThuong, khoeladep and thuabacsi like this.

khoeladep's Avatar
    khoeladep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi AnNguy Xem bài viết
    Các mom ơi con e đi ngoài nhiều lần. Nhưng k phải đi lỏng. Ko biết có phải do mọc răng đi tướt hay gì. Nhưng phân hơi sống. Có men tiêu hoá nào tốt cho bé k ạ???
    Dùng loại này cho con đi mom ơi. Trẻ em bị rối loạn tiêu hóa, tiêu chảy, đầy bụng, khó tiêu, hay nôn trớ, phân sống. Trẻ em dùng kháng sinh dài ngày có nguy cơ tiêu chảy. Trẻ biếng ăn, hấp thu kém, chậm lớn, gầy yếu. Đều có thể dùng loại này được ạ

Name:  men-tieu-hoa-truekidz.jpg
Views: 18
Size:  8.6 KB
    HueThuong and AnNguy like this.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi AnNguy Xem bài viết
    Bé mình mọc răng hàm đi cao nhất 3l .
    thường 1l hoặc 2 ngày 1 lần. Mình cho uống mem + zincviet + uống ăn súp cà rốt .
    1 tuần ok
    FeCredit.VPB likes this.

thuabacsi's Avatar
    thuabacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Truekidz men tiêu hóachất lượng thế nào? Mình cũng đang muốn tìm hiểu để bổ sung cho con mình dùng.
    Các mom biết loại nào tốt mách mình với
    FeCredit.VPB likes this.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối