Kết quả 1 đến 11 của 11
Like Tree38Likes
  • 4 Post By Mễ Bối
  • 5 Post By shopmevabe
  • 5 Post By Heracare
  • 5 Post By emdaudi
  • 5 Post By Mễ Bối
  • 4 Post By minigame
  • 4 Post By yamaha.town
  • 3 Post By bacsioitaisao
  • 2 Post By emdaudi
  • 1 Post By Nhatcuong.mobile

Chủ đề: Thuốc ho Nam Dược trị ho hiệu quả, an toàn cho bé, thuận tiện cho mẹ!!!

Mễ Bối's Avatar
    Mễ Bối Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Thuốc ho Nam Dược trị ho hiệu quả, an toàn cho bé, thuận tiện cho mẹ!!!

Mùa này nhiều bé ho hắng, thương lắm các mẹ ạ, em mách các mẹ 1 loại siro ho thảo dược nè, trị ho hiệu quả, an toàn cho bé, thuận tiện cho mẹ nhé. Bảo bối đó chính là thuốc ho Nam Dược đấy ạ.
    -Hiệu quả vô cùng giúp dứt nhanh triệu chứng ho, đau rát họng nhờ hàm lượng Tỳ Bà Diệp cao hơn hẳn các sản phẩm khác, giúp tiêu diệt cả virus và vi khuẩn, giúp trị bệnh tận gốc, chống tái phát chống viêm đường hô hấp cực tốt đấy ạ.
    - Tính an toàn cao: Thành phần gồm tỳ bà diệp, cát cánh, xuyên bối mẫu … các dược liệu sạch, thuốc ho nam dược được ví là kháng sinh tự nhiên,cực kỳ an toàn mà hiệu quả, giúp hạn chế nguy cơ kháng kháng sinh nhưng vẫn bảo vệ cho cả nhà trước những cơn ho mùa lạnh.
    - Thuận tiện: chai siro nhỏ nhắn 100ml, thật thuận tiện khi mẹ có thể để ở nhà hoặc mang ra ngoài đều rất tiện ạ ( à ngoài ra còn có cả viện ngậm dùng cũng khá nhạy, các mẹ cho vào túi đem ra ngoài cũng tiện nữa đó ạ ). Việc mua thuốc ho Nam Dược cũng không hề khó khăn, tại bất cứ hiệu thuốc nào mẹ cũng có thể mua cho con rồi ạ.
    Như trong tủ thuốc nhà em lúc nào cũng có vài lọ siro và viên ngậm ho Nam Dược này đấy ạ, chính vì thế ko còn sợ mùa ho là mùa lo nữa rồi.

shopmevabe's Avatar
    shopmevabe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Các bạn nhỏ nào đã từng bị viêm phổi.viêm phế quản cho e xin cách chăm bé.chứ bạn bé nhà m bị đi viện tiêm kháng sinh 9 ngày liền mà về nhà vẫn hay bị ho lại và thở khừ khừ. mà e chưa có điều kiện cho con lên hà nội khám. quê e ở ninh bình ạ. e đã cho bé điều trị ở viện sản nhi tỉnh r ạ

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hihi đúng loại nhà mình đang dùng đây
    cái thuốc ho Nam Dược này mình dùng thấy nhạy ghê cơ ạ
    Chỉ uống chừng 4 ngày thì con đỡ ho hẳn rồi, siro thảo dược này trị long đờm cũng tốt ạ
    Name:  nd.jpg
Views: 20
Size:  75.5 KB

emdaudi's Avatar
    emdaudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chị ơi cho em hỏi bé nhà em 25 tháng có dùng được không ạ?
    bé nhà em ho cả tháng nay, ko ho nhiều quá nhưng ho dai dẳng quá trời
    em dùng bn loại mà chẳng đỡ
    buồn ghê gớm chị ạ

Mễ Bối's Avatar
    Mễ Bối Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi emdaudi Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi bé nhà em 25 tháng có dùng được không ạ?
    bé nhà em ho cả tháng nay, ko ho nhiều quá nhưng ho dai dẳng quá trời
    em dùng bn loại mà chẳng đỡ
    buồn ghê gớm chị ạ
    Dạ bé 2 tuổi là dùng được rồi mom ơi, ngày khoảng 3 lần, mỗi lần 5ml mom ạ.
    Ho gió ho khan ho dai dẳng dùng thuốc ho Nam Dược đều hiệu quả đó mom ơi. Thành phần toàn thảo dược an toàn lành tính vô cùng, siro này gia tăng hàm lượng tỳ bà diệp giúp tiêu diệt cả virus và vi khuẩn, giúp trị bệnh tận gốc, chống tái phát các bệnh về đường hô hấp khá tốt, chỉ cần dùng 1, 2 chai là khỏi đó ạ

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi shopmevabe Xem bài viết
    Các bạn nhỏ nào đã từng bị viêm phổi.viêm phế quản cho e xin cách chăm bé.chứ bạn bé nhà m bị đi viện tiêm kháng sinh 9 ngày liền mà về nhà vẫn hay bị ho lại và thở khừ khừ. mà e chưa có điều kiện cho con lên hà nội khám. quê e ở ninh bình ạ. e đã cho bé điều trị ở viện sản nhi tỉnh r ạ
    Bé nhà m trc bị vpq m giữ ấm ngâm chân nc gừng thoa dầu tràm kết hợp dùng thêm siro ho Nam Dược ( loại này trị ho, giúp long đờm, loãng nhầy hiệu quả), rồi cả chống viêm giảm tiết dịch cho khí dung mấy ngày khỏi đó mom

yamaha.town's Avatar
    yamaha.town Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thuốc ho Nam Dược trị ho hiệu quả, an toàn cho bé, thuận tiện cho mẹ chuẩn ha mng

bacsioitaisao's Avatar
    bacsioitaisao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mẹ nào có con bị khò khè đàm nhớt với ho muốn chuyển qua hen suyễn cho e xin it kinh nghiệm với ạ. bé nha e 30m mà cứ khò khè mãi các mẹ giúp e với ahuhu

emdaudi's Avatar
    emdaudi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Mễ Bối Xem bài viết
    Dạ bé 2 tuổi là dùng được rồi mom ơi, ngày khoảng 3 lần, mỗi lần 5ml mom ạ.
    Ho gió ho khan ho dai dẳng dùng thuốc ho Nam Dược đều hiệu quả đó mom ơi. Thành phần toàn thảo dược an toàn lành tính vô cùng, siro này gia tăng hàm lượng tỳ bà diệp giúp tiêu diệt cả virus và vi khuẩn, giúp trị bệnh tận gốc, chống tái phát các bệnh về đường hô hấp khá tốt, chỉ cần dùng 1, 2 chai là khỏi đó ạ
    Vâng ạ, em cảm ơn mom nhiều ạ, thế để em ra hiệu thuốc đầu ngõ hỏi coi có bán không, em mua thử 1 chai thuốc ho Nam Dược cho con dùng xem thế nào, chứ ho hắng mãi sốt hết ruột gan mom ạ
    May quá lên đây đọc được thông tin hữu ích

Nhatcuong.mobile's Avatar
    Nhatcuong.mobile Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bacsioitaisao Xem bài viết
    mẹ nào có con bị khò khè đàm nhớt với ho muốn chuyển qua hen suyễn cho e xin it kinh nghiệm với ạ. bé nha e 30m mà cứ khò khè mãi các mẹ giúp e với ahuhu
    Mế ơi mế tham khảo thông tin ở đây nè https://trihonhanh.com/
    Ho khò khè đàm nhớt mom thử cho uống siro thảo dược xem nhá. Loại đó giúp long đàm tốt lắm ạ
    Trẻ nhỏ người lớn đều dùng đc nạ, em có đợt ho đau tức ngực dùng hết hơn 1 chai cũng đỡ đấy
    BaoTamHoMenh likes this.

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ừa loại này tốt mà, nhà mình lúc nào cũng có vài chai trong nhà à. mình tìm hiểu kỹ rồi mới mua cho bé dùng mà.
    Siro thảo dược này thành phần chính Tỳ Bà Diệp có khả năng chống viêm đường hô hấp hiệu quả, chuyên dùng điều trị viêm phế quản, tăng đề kháng cơ thể chống tái phát. Trên thị trường chưa có loại siro trị ho nào có công dụng chống viêm đường hô hấp đâu mẹ nó ạ, từ dạo dùng thuốc ho Nam Dược này bé nhà em ít bị ho tái phát lắm, năm trc cứ sểnh ra là ho hắng nhá
    Ơn giời đúng là tìm đc loại tốt