Kết quả 1 đến 12 của 12
    Kimtahe's Avatar
    Kimtahe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hỏi kinh nghiệm chọn mua xe đẩy cho bé

Ôi hôm nọ hai vk ck mình cho con đi chơi công viên mà rã rời cả tay chân, đấy là thay phiên nhau bế rồi đấy. Bé nhà mình 10 tháng. Lúc đầu tính ko định mua xe đẩy đâu vì nghĩ cũng ko thật sự cần thiết, nhưng sau buổi đi công viên này về thì m nhất quyết phải tìm mua bằng đc. m mua loại tốt 1 chút để đứa đầu dùng xong thì đến đứa thứ 2. ở đây chị e nào có kinh nghiệm trong việc chọn mua xe đẩy thì chỉ mình với. Mình có tham khảo mấy hãng như Joie, Chicco, Aprica hay Graco. Có ai biết hãng nào bền và chất lượng hơn ko?

Chung Trần's Avatar
    Chung Trần Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bé nhà bạn bao nhiêu tuổi rồi, bé nhà mình mua ngay từ khi chưa lọt lòng cơ mình mua xe đẩy Joie cho bé, giới hạn từ 0-3 tuổi.
    Giờ bé 6 tháng, đẩy đi bon bon suốt
    hôm này cu cậu ko dc ra ngoài dạo là y như rằng khó chịu bí bách lắm

Toyotahn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Có xe vừa sướng mình lại thoải mái cho con, m thấy nhiều nhà mua xe đẩy cho con kiểu tiếc hay sao, cứ tha lôi bế bế, vừa mệt mỏi lại khó chịu cho bé. Đặc biệt là mấy cái trời nóng bức mùa hè thế này

Oanh July Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hôm trước mình qua Tuticare xem cũng tính mua mà, ở đó có nhiều chủng loại lắm mẹ nó ạ, có mấy hãng nổi tiếng như: Joie, Aprica, Luckybaby, Farlin, combi và một số hãng khác giá cả cũng phù hợp. Mình cũng mua cho bé bống chiếc xe của Joie Pact Flex W/RC&ADPT&TB SIG. Noir loại 5,7tr ý, là hàng an toàn của Anh Quốc nên cũng yên tâm.
    Name:  41264229_465992317225409_2408250359132426891_n.jpg
Views: 23
Size:  55.5 KB

Kimtahe's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    Hôm trước mình qua Tuticare xem cũng tính mua mà, ở đó có nhiều chủng loại lắm mẹ nó ạ, có mấy hãng nổi tiếng như: Joie, Aprica, Luckybaby, Farlin, combi và một số hãng khác giá cả cũng phù hợp. Mình cũng mua cho bé bống chiếc xe của Joie Pact Flex W/RC&ADPT&TB SIG. Noir loại 5,7tr ý, là hàng an toàn của Anh Quốc nên cũng yên tâm.
    Name:  41264229_465992317225409_2408250359132426891_n.jpg
Views: 23
Size:  55.5 KB
    Xe nhìn mà chắc chắn quá mom ơi, phải đến tận Tuticare để mua ah, e muốn mua đặt trên mạng thì làm thế nào?Mà xe có nhẹ ko b, gấp ra gấp vào thế nào. tiện mang du lịch gì ko

Stupid9x's Avatar
    Stupid9x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

m thấy thấy vk m mua cho cháu cái xe đẩy du lịch, nhẹ nhàng mà cũng tiện, đi chơi công viên có thể gấp gọn nhét cốp xe taxi

Mẹ Bé Bi's Avatar
    Mẹ Bé Bi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Kimtahe Xem bài viết
    Xe nhìn mà chắc chắn quá mom ơi, phải đến tận Tuticare để mua ah, e muốn mua đặt trên mạng thì làm thế nào?Mà xe có nhẹ ko b, gấp ra gấp vào thế nào. tiện mang du lịch gì ko
    Ôi xe Joie này nổi tiếng mà, so với các dòng xe đẩy khác thì Joie này là gọn nhất, cho lên được máy bay dạng hành lý xách tay, gập gọn cả chiều dài và cao, giá lại mềm nữa. Ngoài mấy đại lý lớn thì thương hiệu chính phân phố độc quyền của Joie này là https://joiebaby.com.vn/
    B có thể vào website để đặt hàng. Bên này dc cái giao hàng nhanh, giao đi tỉnh cũng ok

TiengAnhLeNguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cũng quan tâm mua xe đẩy cho bé. hãng nào tốt, xe đẩy nào tiện, giá rẻ. Cám ơn các mn đã chia sẻ ạ

Kimtahe's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Bé Bi Xem bài viết
    Ôi xe Joie này nổi tiếng mà, so với các dòng xe đẩy khác thì Joie này là gọn nhất, cho lên được máy bay dạng hành lý xách tay, gập gọn cả chiều dài và cao, giá lại mềm nữa. Ngoài mấy đại lý lớn thì thương hiệu chính phân phố độc quyền của Joie này là https://joiebaby.com.vn/
    B có thể vào website để đặt hàng. Bên này dc cái giao hàng nhanh, giao đi tỉnh cũng ok
    M cám ơn, chắc bình quyết định mua xe đẩy Joie này vì dc nhiềm mẹ tin tưởng quá. Hy vọng bé nhà mình dùng dc lâu dài

AnSinhThanhHoa's Avatar
    AnSinhThanhHoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Em dùng xe đẩy cho bé từ lúc bé dc 2 tháng đến khi bé biết đi là bé ko chịu dùng xe đẩy nữa

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nhà em cũng đang cho con dùng xe đẩy Joie, em mua cho con dòng Signature. Vợ chồng bác lên web: https://joiebaby.com.vn/pages/signature
    thử xem nhé. Xe có chế độ giảm sóc nên bé sẽ cảm giác êm ái. Bố mẹ cũng có thể điều chỉnh độ cao tay cầm để đẩy xe cho tiện. Con nhà em dùng xe này nửa năm nay rồi mà xe vẫn mới chứ k bị tã tượi như các xe khác.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

newhots Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Giá cả rẻ nhất vì không phải qua trung gian

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-2017, 10:36 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:43 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:40 AM