Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 51
    thanhtram Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các chất tốt cho hệ miễn dịch của trẻ ?

Mùa hè cũng đã đến rồi, đây là thời gian mà trẻ được vui chơi trong những ngày nghỉ. Em đang băn khoăn nên bổ sung cho trẻ dưỡng chất gì để tăng cường hệ miễn dịch cho trẻ, để trẻ có thể vui đùa mà không lo bệnh tật?

motthoidaqua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Kẽm giúp trẻ em tăng cường hệ thống miễn dịch, sáng mắt và cần thiết cho sự tổng hợp DNA. Tôi nghĩ chị chỉ cần bổ sung đầy đủ hàm lượng Kẽm cho cơ thể cháu.

xagan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

những ngày hè nóng nực trẻ em cũng dễ bị biếng ăn lắm, nếu trẻ khó ăn chị có thể mua các loại dược phẩm có chứa lysine giúp kích thích trẻ ăn thấy ngon miệng hơn.

nhuthanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trời nóng bé dễ bệnh. Khi tuổi nhỏ thì nhiều ý kiến nhận xét kẽm là phù hợp nhất đấy bạn. Kẽm giúp bé khỏe mạnh và cứng cáp

vandan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình nghĩ giai đoạn đầu thì nên chú trọng đến hệ tiêu hóa và khả năng hấp thu dưỡng chất của trẻ. Hệ tiêu hóa của trẻ nhỏ rất nhạy cảm nên thường xuyên bị tác động. Hấp thu dưỡng chất ko tốt thì cơ thể trẻ thiếu chất dẫn đến bệnh. Giải quyết vấn đề này mình nghĩ có lẽ là chất taurine có lẽ là cách tốt nhất.

Tru0ngKhanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

foreveralone0401 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mùa hè nóng bức trẻ cũng thường biếng ăn dẫn đến việc thiếu dưỡng chất nên dễ bị mắc bệnh. chị nên bổ sung cho cơ thể bé nhiều chất dinh dưỡng cần thiết như DHA, Kẽm... Nếu bé biếng ăn thì chị có thể mua thuốc chứa thành phần lysin kích để kích thích sự thèm ăn của bé

meyeuconnhieu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi foreveralone0401 Xem bài viết
    mùa hè nóng bức trẻ cũng thường biếng ăn dẫn đến việc thiếu dưỡng chất nên dễ bị mắc bệnh. chị nên bổ sung cho cơ thể bé nhiều chất dinh dưỡng cần thiết như DHA, Kẽm... Nếu bé biếng ăn thì chị có thể mua thuốc chứa thành phần lysin kích để kích thích sự thèm ăn của bé
    Mấy chị tham khảo thử loại Unikids IQ có đầy đủ các dưỡng chất Kẽm, DHA, Taurine và Lysine đó

thuylam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

COn mình mới 8 tháng tuôi có uống Unikids IQ được không vậy ?

anhanh29 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

8 tháng tuổi có thể sử dụng được bạn, nếu chưa an tâm bạn có thể hỏi ý kiến của bác sĩ

depla Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

nói vậy thuốc unikids iq này chỉ dùng cho trẻ em thôi phải không mấy bạn? con mình năm này vào lớp 1 rồi không biết dùng thuốc nào để trị biếng ăn đây?

haiyen_hp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi depla Xem bài viết
    nói vậy thuốc unikids iq này chỉ dùng cho trẻ em thôi phải không mấy bạn? con mình năm này vào lớp 1 rồi không biết dùng thuốc nào để trị biếng ăn đây?
    Hình như 6 tuổi vẫn dùng được đấy. Thấy trong hướng dẫn là cho trẻ từ 0-6 tuổi. Mà cái gì trẻ nhỏ dùng được thì người lớn đều dùng được hết thôi bạn ah.

haham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bé nhà mình thì kén ăn lắm. Không chịu ăn rau quả gì cả, lại thích ăn thịt mỡ và ăn ngọt. Có cách nào kích thích bé ăn rau nhiều ko bác sĩ. Lysine có thể giúp bé ăn tăng ăn rau quả ko bác sĩ.

motthoidaqua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

unikids iq thì bé nhà tôi đang dùng, thấy từ khi dùng cháu cũng ăn được hơn. Nhưng mấy bạn sử dụng thì nên lưu ý liều lượng dùng của mỗi độ tuổi là khác nhau, bé còn nhỏ nên phải chú ý kĩ điều này.

nhuthanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi haham Xem bài viết
    bé nhà mình thì kén ăn lắm. Không chịu ăn rau quả gì cả, lại thích ăn thịt mỡ và ăn ngọt. Có cách nào kích thích bé ăn rau nhiều ko bác sĩ. Lysine có thể giúp bé ăn tăng ăn rau quả ko bác sĩ.
    Lysine kích thích ăn đều đấy bạn. Nhưng nếu bé nhà thích ăn đồ ngọt thì khả năng sẽ thích nhiều hơn nên bạn nên từ từ tập cho bé thay đổi khẩu phần ăn. Bạn nên trang trí các món rau quả bắt mắt để kích thích bé tò mò.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối