Kết quả 1 đến 8 của 8
    chung anh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Apax leaders dạy tiếng Anh có hiệu quả hay không?

Con nhà em tháng 9 này là lên lớp 5. hè năm ngoái em cho con học với một cô gia sư người nước ngoài do một người bạn giới thiệu.ko biết do thời gian 3 tháng quá ngắn hay do cô toàn nói tiếng Anh con k hiểu gì hay sao mà em thấy con ko tiến bộ được mấy. hè năm nay, e đang muốn cho con học tiếng anh tại Apax leaders mà ko biết có hiệu quả hay không? Xin ý kiến các bác ạ.

Toyotahn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bé 5 tuổi mà bác đầu tư bác thế... cẩn thận kẻo con lại sợ đi học đấy bác ơi

Stupid9x's Avatar
    Stupid9x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bác ơi với trẻ nhỏ từ 6-15 tuổi thì Apax leaders em đánh giá hay hơn vì có nhiều chương trình lồng vào buổi học kiểu như cắt dán, hát hò, etc... cụ muốn xem lại con mình học như nào cũng có tài khoản riêng rất dễ xem lại . E thấy cu con e khen lắm ), nó khen thấy cô giáo thoải mái, nhiệt tình bạn gái học cùng lớp xinh )

SimSon's Avatar
    SimSon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Apax con mình học thích lắm b. Giáo viên toàn người nước ngoài Anh, Mỹ ko hà. Bên này đầu vào của các thầy cô giáo đúng chuẩn lắm nhé.
    Phải có chứng chỉ đào tạo từ Apax, chứng chỉ giảng dạy tiếng Anh cho người nước ngoài, phải tốt nghiệp đại học nữa. Bé nhà e hứng thú nhất cái khoản học bằng công nghệ 4.0 nhé, Lớp học nào cũng có Tivi cảm ứng, phòng học Studio thu nhỏ...mà học phí của bên này cũng là hợp lý. đang có ưu đãi cộng thêm 1 tháng đó bác

chung anh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi SimSon Xem bài viết
    Apax con mình học thích lắm b. Giáo viên toàn người nước ngoài Anh, Mỹ ko hà. Bên này đầu vào của các thầy cô giáo đúng chuẩn lắm nhé.
    Phải có chứng chỉ đào tạo từ Apax, chứng chỉ giảng dạy tiếng Anh cho người nước ngoài, phải tốt nghiệp đại học nữa. Bé nhà e hứng thú nhất cái khoản học bằng công nghệ 4.0 nhé, Lớp học nào cũng có Tivi cảm ứng, phòng học Studio thu nhỏ...mà học phí của bên này cũng là hợp lý. đang có ưu đãi cộng thêm 1 tháng đó bác
    Đang có ưu đãi ah bác? đăng kí có đc luôn giáo trình ko hả bác hay giáo trình phải mua? e thấy bảo giáo trình bên này là có thiết kế riêng hay lắm ah, có kết hợp E-Learning ko bác?

namdenchocolate's Avatar
    namdenchocolate Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Sao các bác nhiều tiền vậy ?
    e đây chỉ cho con học trường làng mà tháng cũng khốn đốn rùi.
    chỉ mong nó gọi là biết chút chút chứ cũng chẳng cần nói giỏi như người nước ngoài.
    Ngưỡng mộ các bác quá

SimSon's Avatar
    SimSon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi chung anh Xem bài viết
    Đang có ưu đãi ah bác? đăng kí có đc luôn giáo trình ko hả bác hay giáo trình phải mua? e thấy bảo giáo trình bên này là có thiết kế riêng hay lắm ah, có kết hợp E-Learning ko bác?
    Đăng kí 12 tháng ưu đãi 1 tháng đồng thời còn tặng thêm giáo trình học cho con nữa thì phải. Apax e thấy có kết hợp E-Learning mở miễn phí 24/24 ah, đây là lợi thế giúp con sử dụng tiếng Anh nhiều hơn, rèn luyện bốn kỹ năng nghe – nói – đọc – viết ngay tại nhà, đồng thời giúp bố mẹ kiểm tra được việc học của con và học cùng con nữa
    M nghĩ bạn nên vào thẳng website mà tìm hiểu cho chính xác Trang chủ - ApaxEnglish

xuahuongspa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em cũng đang hóng xem có chỗ nào học hành hiệu quả để nhét thằng f1 vào cho mấy tháng học hè. Dạo này nhiều trung tâm hot hit quá, ko biết nên chọn chỗ nào

Các Chủ đề tương tự

1. Xin kinh nghiệm cho con học tiếng anh ở Apax English?
    Bởi Heracare trong diễn đàn Cùng Nuôi Dạy Bé
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 17-03-2019, 07:46 AM
  2. Apax Leaders khai trương trung tâm mới
    Bởi longdra2kdk trong diễn đàn Video Y Học Cổ Truyền
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 28-02-2019, 12:11 PM
  3. Điều gì khiến Apax Leaders tiến mạnh ra Hà Nội
    Bởi drmitka3di trong diễn đàn Dược Khoa
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-02-2019, 12:04 PM
  4. Học viên Apax English thảo luận về chủ đề 'Con nhà người ta'