Xin chào bác sĩ cùng các thành viên group. Em là 1 thành viên mới, em xin trình bày vấn đề em đang gặp phải
Cách đây hai ngày em cùng bạn gái gần gũi cùng nhau, chúng em cùng thủ dâm cho nhau nhưng không quan hệ tình dục. Trong lúc đó em đã xuất tinh lên bụng bạn ấy sau đấy chảy xuống bẹn. Thấy vậy em dùng tay mình rồi lau đi, một hồi mới sực nhớ không biết nó có chảy xuống hai bên mép âm đạo bạn ấy không. Sau khi lau xong chúng em tiếp tục mơn trớn nhau, bạn gái em lại để dv của em gần âm đạo bạn ấy. Đến bây giờ em và bạn ấy khá lo lắng vì sợ lúc trước em đã xt và chảy xuống mép âđ và lo lắng hơn nữa chính là việc có thể còn vương vãi 1 vài giọt tinh trùng trên đầu dv. Sau hai hôm thì ở âđ bạn ấy có chất nhầy đặc màu trắng. Vì quá lo lắng nên em đã mua một viên tránh thai KC hiệu levonorgestrel 1 vỉ 1v 1,5mg và cho bạn ấy uống vào trưa nay. Em xin hỏi bác sĩ bạn gái em có thể có bầu và mong bác sĩ tư vấn thêm. Em năm nay 18t và bạn ấy 17, vì kiến thức giới tính quá kém cỏi nên có điều gì ngốc nghếch hay lệch lạc mong bác sĩ cùng các thành viên trong group bỏ qua cho em. Em xin cảm ơn bsi và mng !