Kết quả 1 đến 4 của 4
    valentino1511 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định làm thế nào để khuôn mặt trở lên đầy đặn hơn

Chào mọi người, em năm nay 20 tuổi,là nam giới, chỉ số BMI của em là 19,4 ở mức bình thường nhưng khuôn mặt của em lại rất gầy và xuơng ,có khi tăng cân nhưng mọi người luôn nhìn vào khuôn mặt và bảo rằng:dạo này thấy gầy đi. Em rất mặc cảm vì điều đó. Em đang là sinh viên,chế độ ăn uống và chơi thể thao khá điều độ. VẬy cho em xin tư vấn về dinh dưỡng hoặc bất cứ cách nào có thể làm khuôn mặt trở lên đầy đặn hơn, Em xin chân thành cám ơn và hậu tạ.

TinY Đang Ngoại tuyến Administrator

ngoài ăn uống và chơi thể thao bạn nên chú ý đến chất lượng bữa ăn, ngủ đủ 1 ngày 7-8h và từ khoảng 10 hay 11h đến sáng, tránh gặp chuyện căng thẳng áp lực trong cuộc sống

valentino1511 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vâng,cho em hỏi vậy có thuốc hoặc laọi sữa nào hỗ trợ hiệu quả việc tăng cân không ạ,cho em hỏi thêm nếu người gầy (em cao 1m68 nặng 56 cân) thì có lên đi tập thể hình không ? Thank so much !

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

ăn nhiều + ngủ đủ giấc + ko rượu bia thuốc lá + ko bệnh tật + đầu óc thư thái + tập thể hình thì chắc chắn sẽ tăng cân chứ.

Thể trạng nào cũng có thể bắt đầu được bạn ạ, điều chỉnh số cân nặng cho phù hợp thôi