Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 22
    tomhn's Avatar
    tomhn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Giảm cân cấp tốc trong 1 tháng?

Hơn một tháng nữa là em theo chàng về dinh rồi, nhưng vòng hai của em bây giờ vẫn ngấp nghé 70, hic, hic, váy cưới mặc cũng muốn bung hết chỉ mất. Có cách nào giảm cân siêu tốc trong vòng 1 tháng để em có eo thon ko ạ, tất nhiên là không cần eo con kiến nhưng it nhất cũng ko giống như đang có bầu 2 tháng . Mọi người cho em chút kinh nghiệm giảm cân với ạ?

thienannguyen's Avatar
    thienannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

"Tập thể thao cho cái người nó khỏe", bạn cứ chăm chỉ tập luyện từ giờ cho tới lúc cưới là lại thành mẫu chuẩn ngay ý mà

tomhn's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi mskim Xem bài viết
    Vậy là bạn muốn giảm cân toàn bộ hay chỉ cần giảm vòng 2 cho nhỏ lại thôi? Vì bạn sắp cưới rồi nên nếu tập thể dục thì mình e là ko kịp & cũng ko có thời gian, cưới xin nhiều việc cần chuẩn bị lắm!
    Tập trung chủ yếu vào vòng 2, nếu giảm được toàn thân thì càng tốt , dạo này em bận túi bụi, đến ngủ còn ko đủ thời gian thì lấy đâu ra thời gian tập thể dục, thế nên em mới cần trưng cầu ý kiến mọi người về phương pháp giảm cân cấp tốc nè

tomhn's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi thienannguyen Xem bài viết
    "Tập thể thao cho cái người nó khỏe", bạn cứ chăm chỉ tập luyện từ giờ cho tới lúc cưới là lại thành mẫu chuẩn ngay ý mà
    Em ko có thời gian tập thể dục đâu, mà có thời gian thì em cũng....lười tập thể dục lắm, híc híc

maimummim's Avatar
    maimummim Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cái này gọi là nước đến chân mới chạy này, đáng nhẽ phải có kế hoạch giảm cân trước đó cả 3, 4 tháng chứ, chứ còn một tháng nữa, giảm cân sao nổi

tomhn's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi maimummim Xem bài viết
    Cái này gọi là nước đến chân mới chạy này, đáng nhẽ phải có kế hoạch giảm cân trước đó cả 3, 4 tháng chứ, chứ còn một tháng nữa, giảm cân sao nổi
    Hụ, hụ, chị đừng nói vậy chứ, ko lẽ em....hết hi vọng rồi sao ????

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tomhn Xem bài viết
    Hụ, hụ, chị đừng nói vậy chứ, ko lẽ em....hết hi vọng rồi sao ????
    Bình tĩnh nào, ko phải là hết cách đâu bạn. Dạo trước mình cũng mập thù lù, sau được chị bạn giới thiệu cho thuốc giảm cân Aó Đình, uống một tháng mà giảm được 4kg, bạn uống thử đi, đảm bảo vòng 2 sẽ mi nhon ngay thôi

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bunngu Xem bài viết
    Bình tĩnh nào, ko phải là hết cách đâu bạn. Dạo trước mình cũng mập thù lù, sau được chị bạn giới thiệu cho thuốc giảm cân Aó Đình, uống một tháng mà giảm được 4kg, bạn uống thử đi, đảm bảo vòng 2 sẽ mi nhon ngay thôi
    Em cũng đang dùng Aó Đình được nửa tháng rồi, tuy chưa cân thử, nhưng thấy người nhẹ nhõm hẳn,không còn cảm giác ì ạch như trước, mặc quần cũng thấy rộng hơn.

tomhn's Avatar

Một tháng mà đã giảm được 4 kg rồi ạ, em cũng chỉ cần giảm được chừng đó thôi là đã mừng lắm rồi. Mà chị dùng trong bao lâu vậy ạ

tomhn's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi dentrang Xem bài viết
    Em cũng đang dùng Aó Đình được nửa tháng rồi, tuy chưa cân thử, nhưng thấy người nhẹ nhõm hẳn,không còn cảm giác ì ạch như trước, mặc quần cũng thấy rộng hơn.
    Thuốc này ở dạng bột hay dạng viên vậy chị, có dễ uống ko vậy? Hic, em sợ nhất là uống thuốc

bunngu's Avatar

Một tháng mà đã giảm được 4 kg rồi ạ, em cũng chỉ cần giảm được chừng đó thôi là đã mừng lắm rồi. Mà chị dùng trong bao lâu vậy ạ
    Em dùng trong 2 tháng tương đương với 2 liệu trình. Kết thúc 2 tháng, em giảm được hơn 8kg. Đủ chỉ tiêu rồi nên ko dùng nữa, xã em bảo giảm nữa để gầy trơ xương à, hehe, tất nhiên là xã nói quá thôi, nhưng mà vì xã bảo xã thích ôm vợ có da có thịt chút xíu, nên em ko giảm nữa

tomhn's Avatar

Em dùng trong 2 tháng tương đương với 2 liệu trình. Kết thúc 2 tháng, em giảm được hơn 8kg. Đủ chỉ tiêu rồi nên ko dùng nữa, xã em bảo giảm nữa để gầy trơ xương à, hehe, tất nhiên là xã nói quá thôi, nhưng mà vì xã bảo xã thích ôm vợ có da có thịt chút xíu, nên em ko giảm nữa
    Sau khi ngừng sử dụng, chị có bị tăng cân lại ko ạ? Em thấy có nhiều loại thuốc chỉ cần ngừng sử dụng là cân nặng lại tăng phi mã, em ko muốn dùng thuốc trong thời gian dài liên tục

bunngu's Avatar

Sau khi ngừng sử dụng, chị có bị tăng cân lại ko ạ? Em thấy có nhiều loại thuốc chỉ cần ngừng sử dụng là cân nặng lại tăng phi mã, em ko muốn dùng thuốc trong thời gian dài liên tục
    Không có bạn ạ, thuốc này có thể ngừng sử dụng khi cân nặng đã ở mức độ mong muốn, trên hướng dẫn sử dụng thuốc cũng đã ghi rõ như vậy mà

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thuốc này ở dạng bột hay dạng viên vậy chị, có dễ uống ko vậy? Hic, em sợ nhất là uống thuốc
    Thuốc ở dạng viên,uống 1 viên/ lần/ ngày ( trước hoặc sau bữa sáng). Thế nên ko sợ bị đắng hay phải pha với nước để uống nhé

tomhn's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi dentrang Xem bài viết
    Thuốc ở dạng viên,uống 1 viên/ lần/ ngày ( trước hoặc sau bữa sáng). Thế nên ko sợ bị đắng hay phải pha với nước để uống nhé
    Thuốc sử dụng đơn giản vậy thôi ạ, may quá, à mà uống thuốc này có cần kết hợp với chế độ ăn kiêng gì ko chị?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 10:13 PM