Kết quả 1 đến 2 của 2
    thuynguyen67 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nâng ngực Nano Chip là như thế nào?

Phương pháp nâng ngực Nano Chip là giải pháp thẩm mỹ phẫu thuật làm đẹp mang đến cho bạn vòng 1 căng tròn, đẹp tự nhiên. Hiện nay, đây là một trong những dịch vụ đang có mặt tại Bệnh viện Thẩm mỹ Đông Á và được nhiều chị em quan tâm.

NÂNG NGỰC NANO CHIP LÀ GÌ?
    Nâng ngực Nano Chip là phương pháp gia tăng vòng 1 với sự hỗ trợ của các thiết bị nội soi và túi ngực. Đây là kỹ thuật mà các bác sĩ sẽ rạch một đường nhỏ tại một trong các vị trí như: đường lằn nách, vùng quanh rốn, đường gấp chân bầu ngực và phần quầng vú.

Sau đó nhờ các thiết bị nội soi có gắn camera siêu nhỏ, mà túi ngực được đặt vào một cách chính xác tại phần trên hoặc dưới cơ ngực lớn mà không ảnh hưởng đến hệ thống dây thần kinh, tuyến sữa và mạch máu.

Đây là phương pháp nâng ngực được Cục quản lý Dược phẩm và Thực phẩm Hoa Kỳ – FDA và CE Châu Âu kiểm định và đánh giá về độ an toàn, hiệu quả trong quá trình tiếp xúc với cơ thể người.

nang-nguc-nano-pro-3-min

ĐỐI TƯỢNG PHÙ HỢP NÂNG NGỰC NANO CHIP
    + Trường hợp ngực nhỏ, lép

+ Trường hợp ngực bị sa trễ, không cân đối

+ Trường hợp áp dụng các phương pháp nâng ngực khác không có hiệu quả

+ Trường hợp mong muốn vòng ngực to hơn, đầy đặn hơn

+ Tất cả khách hàng phải đủ 18 tuổi trở lên

Sau khi khám sức khỏe toàn diện và các bước xét nghiệm, chỉ khách hàng đảm bảo được sức khỏe tốt, không bị các bệnh liên quan đến huyết áp, tim mạch,… mới có thể tiếp tục thực hiện nâng ngực.

QUY TRÌNH NÂNG NGỰC NANO CHIP TẠI ĐÔNG Á
    Bước 1. Thăm khám và tư vấn: Bác sĩ tiến hành đo vẽ và thăm khám để hiểu rõ tình trạng sức khỏe và mong muốn của khách hàng

Bước 2. Kiểm tra sức khỏe tổng thể, xét nghiệm máu: Ở bước này, để đảm bảo quy trình nâng ngực diễn ra trơn chu nhất, bạn sẽ được tiến hành khám tổng quát và xét nghiệm máu để đảm bảo điều kiện phẫu thuật an toàn nhất. Trong trường hợp bạn có các vấn đề về máu như máu khó đông, nhiễm trùng máu… đều sẽ hạn chế làm dịch vụ.

Bước 3. Gây mê và thực hiện phẫu thuật nâng ngực: Bác sĩ sẽ thực hiện rạch 1 đường mổ tại các vị trí nách, chân ngực, rốn để đưa túi ngực vào. Đồng thời bác sĩ sẽ tiến hành đặt túi ngực tại dưới tuyến vú để không ảnh hưởng đến quá trình cho con bú sau này.

Bước 4. Chăm sóc hậu phẫu và nghỉ ngơi theo yêu cầu của bác sĩ. Lúc này khách hàng được nghỉ ngơi 2 – 3 ngày tại phòng lưu, mọi thao tác kiểm tra đều do bác sĩ giám sát chặt chẽ.

nang-nguc-nano-pro-2-min

MỘT SỐ LƯU Ý SAU KHI NÂNG NGỰC NANO CHIP
    Sau khi nâng ngực, các bạn nữ nên đặc biệt chú ý:

– Mặc áo định hình chuyên dụng trong 1 – 2 tháng đầu tiên, ngoài ra bạn nên lựa chọn áo đúng kích thước cơ thể, tránh áo quá chật hoặc quá to, sẽ ảnh hưởng đến hình dáng bầu ngực.

– Sau khi nâng ngực được 2 tuần, massage nhẹ nhàng xunh quanh bầu ngực để ngực mềm mại, tránh sưng, tức ngực.

– Từ tháng thứ 3 trở đi, ngực sẽ vào phom tự nhiên, đúng chuẩn kích thước bạn mong muốn. Sau 3 tháng, nếu bạn cảm thấy ngực quá to hay cần đi chỉnh lại kích thước, đừng quá sốt ruột vì phom ngực sẽ đạt được phom đẹp nhất sau 6 tháng.

Đến với BVTM Đông Á để cải thiện vòng 1, bạn sẽ được trực tiếp những y bác sĩ giàu kinh nghiệm trong phẫu thuật thẩm mỹ giúp đỡ. Cùng với các công nghệ và trang thiết bị hiện đại, cơ sở vật chất sang trọng mang đến những trải nghiệm làm đpẹ an toàn và tuyệt vời. Hãy gọi tới số Hotline 1900.6499 hoặc ĐẶT LỊCH TƯ VẤN cùng bác sĩ Đông Á ngay hôm nay!

ngocmai221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tap de 2019 MỚI NHẤT

Các Chủ đề tương tự

1. Vòng một căng tròn, gợi cảm với công nghệ nâng ngực Nano Chip
    Bởi Hướng dương trong diễn đàn Tư Vấn Làm Đẹp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-07-2018, 02:26 PM