Kết quả 1 đến 12 của 12
Like Tree35Likes
  • 6 Post By quehoa
  • 4 Post By Hana165
  • 5 Post By GLN Summer Camp
  • 4 Post By vietta
  • 4 Post By HuyenCa
  • 4 Post By quehoa
  • 3 Post By benhtimnguoi
  • 3 Post By uni.fashion
  • 2 Post By Dubai

Chủ đề: Hỏi về nâng ngực nội soi bên bác sĩ Mai Mạnh Tuấn - Viện Thẩm Mỹ Hà Nội ?

quehoa's Avatar
    quehoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hỏi về nâng ngực nội soi bên bác sĩ Mai Mạnh Tuấn - Viện Thẩm Mỹ Hà Nội ?

Em định nâng ngực nội soi, hôm rồi em có qua thăm khám được bác sĩ tư vấn nâng size 335, em cao m61 nặng 51kg, nhưng em tìm hiểu thấy nhiều chị tầm em thì nâng size 355 nhìn đẹp lắm ạ, em đang phân vân, theo các chị thì tạng người như em nâng size nào hợp hơn ạ? Em định nâng ngực bên bs Mai Mạnh Tuấn ở Viện Thẩm Mỹ Hà Nội. ok đúng không các chị?
    tamthat, Dubai, Liên Minh and 3 others like this.

Hana165's Avatar
    Hana165 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cho em hỏi phẩu thuật thẩm mỹ nâng ngực nội soi có đau không? Có để lại sẹo rõ không em cũng xem trên mấy trang mạng mà sợ nhiều khi thông tin trên mạng nói không chính xác, người thật việc thật thì vẫn yên tâm hơn.
    Muốn nghe ngóng xem chị em nào đã nâng ngực rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em
    Dubai, Liên Minh, quehoa and 1 others like this.

GLN Summer Camp's Avatar
    GLN Summer Camp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi quehoa Xem bài viết
    Em định nâng ngực nội soi, hôm rồi em có qua thăm khám được bác sĩ tư vấn nâng size 335, em cao m61 nặng 51kg, nhưng em tìm hiểu thấy nhiều chị tầm em thì nâng size 355 nhìn đẹp lắm ạ, em đang phân vân, theo các chị thì tạng người như em nâng size nào hợp hơn ạ? Em định nâng ngực bên bs Mai Mạnh Tuấn ở Viện Thẩm Mỹ Hà Nội. ok đúng không các chị?
    Bên này hả mom, em cũng đang tính nghiên cứu vụ nâng ngực thấy nhỏ bạn ném cho bên này tham khảo nghe cũng đc nhỉ, dùng pp phẫu thuật không khâu da, nghe chừng hiện đại, cảm thấy cũng an toàn nữa chứ

Name:  mmt.jpg
Views: 11
Size:  31.0 KB
    HuyenCa, Dubai, Liên Minh and 2 others like this.

vietta's Avatar
    vietta Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

không biết bên đó có bảo hành bao xơ ko á?
    vì đọc nhiều mẹ nói có nơi nâng ngực ít lâu đã bao xơ tùm lum hết cả
    HuyenCa, Dubai, Liên Minh and 1 others like this.

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi vietta Xem bài viết
    không biết bên đó có bảo hành bao xơ ko á?
    vì đọc nhiều mẹ nói có nơi nâng ngực ít lâu đã bao xơ tùm lum hết cả
    Chia sẻ về bao xơ trong nâng ngực
    Có rất nhiều nguyên nhân gây bao xơ trong nâng ngực :
    - túi dỏm, ( tỷ lệ này thấp vì hiện nay túi rất tốt)
    - cơ thể có bệnh mãn tính tiểu đường, bệnh nan y, suy giảm miễn dịch.
    - tuyến sữa hoạt động gây nhiễm trùng ( đặc biệt nâng ngực đường quầng)
    - đặt túi kỹ thuật cũ trên cơ ngực dễ nhiễm trùng, dễ lệch. ( hiện nay đặt túi dưới cơ ngực).
    - bs thao tác sai kỹ thuật
    - Đã bị bao xơ 1 lần thì nâng lại dễ bị bao xơ hơn.
    Vì vậy chị em chọn túi nâng ngực không phải là yếu tố quan trọng nhất gây nên bao xơ, mà hãy xem chính bản thân mình có khỏe mạnh ko, có dự định mang bầu ko, lựa chọn đúng bác sĩ nữa nhé.
    Mình thấy bác sĩ Mai Mạnh Tuấn - Viện Thẩm Mỹ HN chỗ chủ thớt nói khá ổn đấy, được nhiều mẹ từng làm đẹp đánh giá tốt. Công nghệ ở đó nghe nói cũng hiện đại, tay nghề bác sĩ tốt. Một địa chỉ đáng tin cậy ở HN dành cho các mẹ muốn tút tát, nâng cấp nhan sắc

quehoa's Avatar
    quehoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Hana165 Xem bài viết
    Cho em hỏi phẩu thuật thẩm mỹ nâng ngực nội soi có đau không? Có để lại sẹo rõ không em cũng xem trên mấy trang mạng mà sợ nhiều khi thông tin trên mạng nói không chính xác, người thật việc thật thì vẫn yên tâm hơn.
    Muốn nghe ngóng xem chị em nào đã nâng ngực rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em
    Đợi em làm xong thì em review cho nhá
    Chứ giờ em chưa làm nên chưa có kinh nghiệm j đâu

benhtimnguoi's Avatar
    benhtimnguoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Theo chị thì em nên nghe theo tư vấn của bác sĩ nhé, vì bác sĩ là người trực tiếp thăm khám cơ thể em mà. Với cả chị nghĩ với con mắt nhà nghề của bác sĩ thì họ sẽ tư vấn cho em size đẹp và phù hợp với tạng người em nhất
    Đừng cứ nghe theo thiên hạ làm gì, nhiều khi to chưa chắc đã đẹp
    Dubai, Liên Minh and vietta like this.

uni.fashion's Avatar
    uni.fashion Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nói thật cho em biết đi các chị ơi.... Nâng ngực vậy xài được lâu ko? Có hối hận không vậy ( Em hỏi mà mỗi người mỗi ý. Thích thì thích mà vẫn sợ chết (
    Dubai, Liên Minh and vietta like this.

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

chỗ bạn hỏi đây hả Phẫu thuật thẩm mỹ an toàn, uy tín
    ok bạn ơi chị gái tớ mới nâng ngực không khâu da bên này xong đấy
    hiện đại lắm họ sử dụng keo dán thẩm mỹ thay thế chỉ khâu thông thường, không sẹo lồi, rút ngắn thời gian nghỉ dưỡng
    được tặng áo định hình với bảo hành bao xơ luôn nhá thế nên ở trên thấy có chị nói vấn đề bao xơ thì nếu làm bên bác sĩ mai mạnh tuấn này thì cứ yên tâm đi, bảo hành đầy đủ cơ mà
    Liên Minh and vietta like this.

Liên Minh's Avatar
    Liên Minh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi uni.fashion Xem bài viết
    Nói thật cho em biết đi các chị ơi.... Nâng ngực vậy xài được lâu ko? Có hối hận không vậy ( Em hỏi mà mỗi người mỗi ý. Thích thì thích mà vẫn sợ chết (
    10 tới 15 năm nên ktra nha c. Hôm e làm có c kia đặt túi nước biển 16 năm nay thay lại túi gel, qtrong là chọn bsi và bv như thế nào chứ đừng ham rẻ. Trước khi làm mình đc ktra siêu âm đầy đủ nhưng cơ địa hok ai nói trước đc nếu đưa túi vào mà hok thể thích ứng hoặc bao xơ thì phải chịu nhưng e thấy tỉ lệ bị như z rất thấp vì túi đã đc fda kiểm chứng hết r, ngoại trừ túi nanochip vì con chip chưa đc kiểm chứng ở môi trường bên trong cơ thể ngừoi. Nói về bao xơ còn tính tới kĩ thuật bsi bóc tách hok hết, chưa làm sạch đã cho túi vào gây viêm nhiễm r hình thành bao xơ. Còn việc cho bú thì thoải mái vì nâng dưới cơ toàn bộ tuyến sữa đc đẩy lên trên an toàn

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Em cũng muốn hỏi về nâng ngực nội soi bên bác sĩ Mai Mạnh Tuấn - Viện Thẩm Mỹ Hà Nội ? chệ nào làm rồi cho em xin thông tin?
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

vietta's Avatar
    vietta Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Dubai Xem bài viết
    chỗ bạn hỏi đây hả Phẫu thuật thẩm mỹ an toàn, uy tín
    ok bạn ơi chị gái tớ mới nâng ngực không khâu da bên này xong đấy
    hiện đại lắm họ sử dụng keo dán thẩm mỹ thay thế chỉ khâu thông thường, không sẹo lồi, rút ngắn thời gian nghỉ dưỡng
    được tặng áo định hình với bảo hành bao xơ luôn nhá thế nên ở trên thấy có chị nói vấn đề bao xơ thì nếu làm bên bác sĩ mai mạnh tuấn này thì cứ yên tâm đi, bảo hành đầy đủ cơ mà
    Vâng cảm ơn mom nếu thế thì yên tâm rồi. Để em nghiên cứu thêm xem thế nào rồi làm cho xinh mới đc