Kết quả 1 đến 13 của 13
    Oanh July Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hỏi kinh nghiệm nâng ngực nội soi tại Viện thẩm mỹ Hà Nội?

E năm nay 26 tuổi chưa ck con gì, tuy nhiên vòng 1 gần như là bức tường, độn kiểu gì cũng ko ăn thua. E đang có ý định nâng ngực nội soi tại Viện thẩm mỹ Hà Nội nhưng lại sợ không biết sau này có ảnh hưởng gì đến việc cho con bú hay ko? Mong bác sĩ tư vấn giúp e?

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thấy gấu nhà mình cũng mới đi làm nâng ngực về, công nhận nhìn hấp dẫn thật, tuy nhiên có hơi lăn tăn ko biết sau này có ảnh hưởng gì ko?

Thu Tran's Avatar
    Thu Tran Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đứa e mình sinh xong cai sữa phát nó liền trùng tu lại luôn đấy bạn
    Nhìn rất tự nhiên nhá, nó làm bên bác sĩ Mai Mạnh Tuấn, căng và đau nhẹ thôi
    Thích nhất là sẹo rất mảnh và đẹp và ko ảnh hưởng đến sau này cho con bú đâu
    Bác sĩ làm bằng kĩ thuật nâng ngực không khâu da đấy, dùng keo dán loại đặc biệt của Mỹ
    Name:  anh nguc 1.jpg
Views: 13
Size:  76.2 KB

Greelux_Hn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nâng ngực nội soi là pp hiện đại nên ko sợ ảnh hưởng gì đâu, chứ ko mấy hoa hậu, ca sĩ họ làm rồi mà họ vẫn sinh con, cho con bú vô tư đó thôi

Trích dẫn Gửi bởi Thu Tran Xem bài viết
    Đứa e mình sinh xong cai sữa phát nó liền trùng tu lại luôn đấy bạn
    Nhìn rất tự nhiên nhá, nó làm bên bác sĩ Mai Mạnh Tuấn, căng và đau nhẹ thôi
    Thích nhất là sẹo rất mảnh và đẹp và ko ảnh hưởng đến sau này cho con bú đâu
    Bác sĩ làm bằng kĩ thuật nâng ngực không khâu da đấy, dùng keo dán loại đặc biệt của Mỹ
    Name:  anh nguc 1.jpg
Views: 13
Size:  76.2 KB
    Công nhận nhìn đẹp thật đấy bạn, ko biết chi phí hết bao nhiêu cho ca nâng ngực nội soi này vậy bạn?
    mình thấy trên mạng nhiều người review cho bác sĩ Mai mạnh tuấn nên hỏi chứ thực ra cũng chưa biết chính xác thế nào
    bạn nói rõ hơn chút về bác sĩ và kinh nghiệm dc ko?

Hoanghas2's Avatar
    Hoanghas2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    Công nhận nhìn đẹp thật đấy bạn, ko biết chi phí hết bao nhiêu cho ca nâng ngực nội soi này vậy bạn?
    mình thấy trên mạng nhiều người review cho bác sĩ Mai mạnh tuấn nên hỏi chứ thực ra cũng chưa biết chính xác thế nào
    bạn nói rõ hơn chút về bác sĩ và kinh nghiệm dc ko?
    e bạn ấy làm thì chắc gì bạn ấy đã biết rõ về bác sĩ Mai Mạnh Tuấn này đâu
    m đây vừa làm nâng ngực không khâu da ở bác sĩ mai mạnh tuấn về đây nè, chi phí lả 60tr
    m làm size 250cc-300cc đó
    bác sĩ mai mạnh tuấn nhẹ nhàng mà nhiệt tình lắm. tư vấn chi tiết, mình thích làm to nhưng ko hợp với người bác sĩ cũng ko bảo làm đâu.
    Hiện tại nếu làm dv nâng ngực nội soi này b sẽ dc tặng 2 năm bao xơ và áo định hình đó bạn
    Tốt nhất bạn nên gọi điện trước, kẻo đông ngồi chờ đấy, cuối năm này càng đông nè 0949.773.555

Duocvna's Avatar
    Duocvna Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sinh con xong hãy đi làm cho yên tâm bạn ạ, có thể mua mầm đậu nành hay học 1 số pp matxa để làm cho ngực nở hơn cũng dc mà
    VNA Pharm – Sữa công thức Physiolac giảm 15-25%- Bột ăn dặm Ninolac “Mua 1 tặng 1”Hotline: 0918.837.835

VietHoan's Avatar
    VietHoan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Viện thẩm mỹ Hà Nội có phải có bác sĩ Mai Mạnh Tuấn nổi tiếng ko b?
    gấu nhà mình đang muốn làm tạo hình thành bụng đây, mà lo quá, ko biết nên cho gấu đi làm ko, bạn nào có địa chỉ cụ thể cho mình xin cái nhá

Igymfitness's Avatar
    Igymfitness Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi VietHoan Xem bài viết
    Viện thẩm mỹ Hà Nội có phải có bác sĩ Mai Mạnh Tuấn nổi tiếng ko b?
    gấu nhà mình đang muốn làm tạo hình thành bụng đây, mà lo quá, ko biết nên cho gấu đi làm ko, bạn nào có địa chỉ cụ thể cho mình xin cái nhá
    Đúng rồi đấy bạn, bác sĩ Mai Mạnh Tuấn VTM HN là một VTM có lịch sử 15 năm do TS BS Mai Mạnh Tuấn sáng lập.
    Viện mang thương hiệu và tên tuổi của bác sỹ Tuấn, lượng khách do giới thiệu người này từ người kia rất lớn
    đây là fanpage chính thức của Viện đấy: https://www.facebook.com/BenhVienThamMyHaNoi/
    Nếu gấu nhà bạn sinh xong bụng sồ xề thì nên cho gấu đi làm bạn ạ,
    sẹo mảnh mà ko đau bạn nhé

xuahuongspa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

qua bên mình đi bạn, đảm bảo đẹp mà an toàn lắm nhé
    giá vô cùng hấp dẫn vào cuối năm nha

Trích dẫn Gửi bởi Hoanghas2 Xem bài viết
    e bạn ấy làm thì chắc gì bạn ấy đã biết rõ về bác sĩ Mai Mạnh Tuấn này đâu
    m đây vừa làm nâng ngực không khâu da ở bác sĩ mai mạnh tuấn về đây nè, chi phí lả 60tr
    m làm size 250cc-300cc đó
    bác sĩ mai mạnh tuấn nhẹ nhàng mà nhiệt tình lắm. tư vấn chi tiết, mình thích làm to nhưng ko hợp với người bác sĩ cũng ko bảo làm đâu.
    Hiện tại nếu làm dv nâng ngực nội soi này b sẽ dc tặng 2 năm bao xơ và áo định hình đó bạn
    Tốt nhất bạn nên gọi điện trước, kẻo đông ngồi chờ đấy, cuối năm này càng đông nè 0949.773.555
    Cám ơn bạn, giờ mà làm thì đến tết ổn không? còn ko ổn chắc m để ra tết làm quá

Hoanghas2's Avatar
    Hoanghas2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Oanh July Xem bài viết
    Cám ơn bạn, giờ mà làm thì đến tết ổn không? còn ko ổn chắc m để ra tết làm quá
    10 ngày là ổn rồi bạn ơi...Từ này đến tết là quá đẹp, bời pp này khá là an toàn, ít đau sưng lại ko sẹo. làm đẹp đón tết thôi bạn ơi

catdu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Lời khuyên:

- Bạn có thể thay đổi chế độ ăn, tích cực ăn trứng, thịt gà…

- Ăn bơ, nho, quýt…

- Tập thể dục thể thao thường xuyên

- Ngủ đủ giấc, uống nhiều nước ít nhất 2 lít mỗi ngày

- Chú ý đi thẳng, ưỡn ngực, tránh vác nặng đặc biệt ngủ nằm ngửa, tránh nghiêng hoặc sấp làm biến dạng đôi gò bồng đào.

Chúc các bạn thành công!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-2017, 10:36 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:43 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-12-2012, 10:40 AM