Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 72
    oai_huong's Avatar
    oai_huong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Bà rịa vũng tàu

Giờ các TMV mọc ra tràn lan, riêng khu e ở cũng có 3,4 cái chưa kể mấy cái nhỏ nhỏ làm phun săm, cắt mí...tìm được TMV uy tín đúng là khó như mò kim đáy bể

hoacucai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi oai_huong Xem bài viết
    Giờ các TMV mọc ra tràn lan, riêng khu e ở cũng có 3,4 cái chưa kể mấy cái nhỏ nhỏ làm phun săm, cắt mí...tìm được TMV uy tín đúng là khó như mò kim đáy bể
    chuẩn đó, đứa bạn em cũng đi làm, ngay gần nhà, nghĩ gần nhà là tốt ai dè làm xong hỏng cả mũi, kiện nó cũng ko xong vì ham làm rẻ, rủi ro là đúng

oai_huong's Avatar
    oai_huong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Bà rịa vũng tàu

Trích dẫn Gửi bởi hoacucai Xem bài viết
    chuẩn đó, đứa bạn em cũng đi làm, ngay gần nhà, nghĩ gần nhà là tốt ai dè làm xong hỏng cả mũi, kiện nó cũng ko xong vì ham làm rẻ, rủi ro là đúng
    hix, đó, các bạn nâng mũi cẩn thận nhẹ, có khả năng biến chứng do chất liệu là thanh silicon nhưng cũng có trường hợp do bác sĩ tay nghề kém tác động quá sâu vào cấu trúc mũi gây tổn thương đó ạ, tốt nhất nên làm từ sụn tự thân thì yên tâm nhất

abc160561b1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

[url=https://giadinh.vnexpress.net/tin-tuc/nha-dep/chiec-giuong-go-204-trieu-dong-khac-hang-tram-bong-hong-3499669.html]Giường ngủ tân cổ điển[/url]

linhxinhgai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi oai_huong Xem bài viết
    hix, đó, các bạn nâng mũi cẩn thận nhẹ, có khả năng biến chứng do chất liệu là thanh silicon nhưng cũng có trường hợp do bác sĩ tay nghề kém tác động quá sâu vào cấu trúc mũi gây tổn thương đó ạ, tốt nhất nên làm từ sụn tự thân thì yên tâm nhất
    làm mũi còn đơn giản, còn nhẹ, người ta làm đầy, làm ngực vẫn khó hơn, nên tìm nơi uy tín để làm

huynhbao's Avatar
    huynhbao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi linhxinhgai Xem bài viết
    làm mũi còn đơn giản, còn nhẹ, người ta làm đầy, làm ngực vẫn khó hơn, nên tìm nơi uy tín để làm
    hix ko dễ đâu bạn, mình là bằng chứng đây, mình mới nâng mũi cách đây 6 tháng cũng là TMV lớn ở HN nhưng bác sĩ làm ko khéo giờ mũi mình bị lệch, nhìn lộ rõ luôn chưa kể còn bị lỗ sống mũi nữa. Mà mình làm hơn 30tr đấy, xót quá đang tiết kiệm tiền đi sửa lại chứ nhìn vậy thấy kỳ kỳ

me_cua_ben's Avatar
    me_cua_ben Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mọi người ơi, em cũng đang định nâng ngực nhưng còn băn khoăn quá không biết giờ nângngực thì nên làm kiểu nào, chất liệu ra sao ạ? Em đọc trên mạng thấy nhiều thông tin quá. Với cả nâng ngực xong liệu có ảnh hưởng tướng số ko ạ? em thấy ngta bảo phẫu thuật thẩm mỹ dễ ảnh hưởng tới tướng số lắm. Hix vợ chồng em dạo này đang buôn bán đc, nhỡ làm xong mà bị sao thì chồng e mắng chết.

Trích dẫn Gửi bởi me_cua_ben Xem bài viết
    Mọi người ơi, em cũng đang định nâng ngực nhưng còn băn khoăn quá không biết giờ nângngực thì nên làm kiểu nào, chất liệu ra sao ạ? Em đọc trên mạng thấy nhiều thông tin quá. Với cả nâng ngực xong liệu có ảnh hưởng tướng số ko ạ? em thấy ngta bảo phẫu thuật thẩm mỹ dễ ảnh hưởng tới tướng số lắm. Hix vợ chồng em dạo này đang buôn bán đc, nhỡ làm xong mà bị sao thì chồng e mắng chết.
    chả biết thay đổi như nào nhưng có 1 chị phòng e nâng ngực, làm mặt xong U30 vẫn hốt đươc ck, thế là các chị e khác già tới trẻ đua nhau đi nâng hết một loạt =))

me_cua_ben's Avatar
    me_cua_ben Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi linhxinhgai Xem bài viết
    chả biết thay đổi như nào nhưng có 1 chị phòng e nâng ngực, làm mặt xong U30 vẫn hốt đươc ck, thế là các chị e khác già tới trẻ đua nhau đi nâng hết một loạt =))
    nhỡ em làm mà lại sao thì hỏng bét

Trích dẫn Gửi bởi me_cua_ben Xem bài viết
    nhỡ em làm mà lại sao thì hỏng bét
    ui mình thấy làm mắt mũi mặt thì mới ảnh hưởng tướng số, chứ làm ngực là phần thân rồi, mình nghĩ ko ảnh hưởng đâu, thích thì cứ làm

bachthai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

sau sinh thì nên nâng ngực nội soi ý, an toàn mà đẹp

tamlinhtinh's Avatar
    tamlinhtinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bachthai Xem bài viết
    sau sinh thì nên nâng ngực nội soi ý, an toàn mà đẹp
    bơm silicon cho rẻ có được ko hả chế?

Trích dẫn Gửi bởi tamlinhtinh Xem bài viết
    bơm silicon cho rẻ có được ko hả chế?
    không nên nha, nguy hiểm lắm

tamlinhtinh's Avatar
    tamlinhtinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi bachthai Xem bài viết
    không nên nha, nguy hiểm lắm
    mình có chị bạn, sinh xong thấy ngực chảy sệ nên đi bơm silicon vẫn ngon nghẻ tới giờ mà

Trích dẫn Gửi bởi tamlinhtinh Xem bài viết
    mình có chị bạn, sinh xong thấy ngực chảy sệ nên đi bơm silicon vẫn ngon nghẻ tới giờ mà
    đấy là ăn may, hoặc bác sĩ tay nghề cao chứ bơm silicon thì xác định ko bao giờ lấy hết ra được

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối