Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 42
    quynhngoc_qn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Chỉnh hình đầu mũi uy tín

Em là con gái mà mũi khá là to, vì cái mũi mà nhìn mặt em nam tính hẳn )) Quang Thắng của công ty em lun ạ. Trước thì em cũng không bận tâm lắm nhưng giờ bị chê nhìu quá nên em có thêm động lực sửa mũi, mong các chị thông thái giúp đỡ tư vấn em tmv uy tín ạ

bless_you Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em chưa thấy tận mắt bao h nhưng trên web của tmv khơ thị cs pp chỉnh hình đầu mũi, có cả sửa mũi hỏng nữa em thấy khá là hay, bsi ng hàn quốc làm lun, vì e cũng đag quan tâm vấn đề này. E thấy khá là oke c thử tham khảo xem: https://www.vienthammykhothi.vn/tham-my-mui/

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thấy nhiều người nổi tiếng cũng sửa mũi mà lỗi quá, xem phim Cô thắm về làng nhìn mũi cái cô dv Tường Vy thấy sợ luôn chứ đẹp cái nỗi gì k biết.

leepham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ở khơ thị này hih như còn có pp nâng mũi bằng sụn mềm K-nose cũng hay nè, nhìu ng nâng mũi xong nhìn đẹp tư nhiên như mũi bình thường. mình thấy nâng mũi đẹp mih nghĩ sửa đầu mũi chắc cx đẹp đọ ^^

leepham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mà công nhận con gái có cái mũi to nhìn thô thật, đứa bạn thân mih mũi to cx mới đi làm lại mũi nhìn khác hẳn lun à

Hà Mèo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hóng review của các mẹ quá, mình cũng có song mũi tẹt mà lại còn gồ ghề nữa mình cũng đang cân nhắc dịch vụ của khơ thị và xuân hương

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Em bỏ cho bác 1 phiếu nên đi sửa mũi cho nó thon gọn hơn chứ mũi mà to không cân đối với khuôn mặt trông kì lắm. Các chị em có nhu cầu thì tìm hiểu thêm nhé.

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

nếu trông xấu quá + có điều kiện thì nên đi chỉnh sửa nâng mũi bọc sụn b nhé. giờ nhiều ng đi chỉnh sửa mũi lắm. cứ chọn chỗ uy tín mà làm thôi.

bibitrang's Avatar
    bibitrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nếu chiếc mũi của bạn thực sự xấu, khiến cho bạn thiếu tự tin, và làm ảnh hưởng nhiều đến vẻ đẹp gương mặt của bạn, và nếu bạn đủ khả năng kinh tế thì bạn mới nên sửa. Còn nếu mũi chỉ hơi thấp một chút, hơi to một chút (như tiêu chuẩn chung về mũi của người Việt Nam) thì bạn không nên phẫu thuật bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi bibitrang Xem bài viết
    Nếu chiếc mũi của bạn thực sự xấu, khiến cho bạn thiếu tự tin, và làm ảnh hưởng nhiều đến vẻ đẹp gương mặt của bạn, và nếu bạn đủ khả năng kinh tế thì bạn mới nên sửa. Còn nếu mũi chỉ hơi thấp một chút, hơi to một chút (như tiêu chuẩn chung về mũi của người Việt Nam) thì bạn không nên phẫu thuật bạn ạ.
    cảm ơn chị nhưng mũi em nó tỷ lệ nghịch vs khuôn mặt nhỏ của em lun chị ạ, e k bít cách tải ảnh lên cho các chị xem (

haiquy's Avatar
    haiquy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thấy bảo ở SG có nhiều tmv uy tín hợp tác với HQ lắm, có thi đến các tmv này sửa mũi đẹp đẹp í là ổn đó bạn ạ. như mih cs da ở khơ thị mih thấy cx có bác sĩ khoa mũi là ng hàn nè, nổi tiếng lắm lun

Trích dẫn Gửi bởi haiquy Xem bài viết
    Thấy bảo ở SG có nhiều tmv uy tín hợp tác với HQ lắm, có thi đến các tmv này sửa mũi đẹp đẹp í là ổn đó bạn ạ. như mih cs da ở khơ thị mih thấy cx có bác sĩ khoa mũi là ng hàn nè, nổi tiếng lắm lun
    mih cx đc nhìu ng giới thiệu qua khơ thị vì ngta làm thấy đẹp à

mattroi8783 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hic, em có cái mũi tẹt ngắt, em đà hùn tiền và bấm bụng bỏ ra 15tr lên tmv Khơ Thị trên Sài Gòn để làm mũi.Sau hơn 1 tuần chịu đựng đau đớn về thể xác và cả tâm hồn (vì em quá sợ, do mặt em nó sưng nề rất là kinh khủng), và cả sự kiêng khem: nào là ngủ nằm nghiêng không được phải nằm thẳng, rùi ko được ngồi nhiều, ko được cúi đầu, và ngoài ra là phải kiêng ăn tất cả các món phong, độc: như tôm cua, gà, bò, rau muống, hải sản.....Các chị tư vấn giúp em, hiện giờ em cần giữ gìn mũi như thế nào cho tốt nhất ạ, và khi nào thì mũi mình có thể hoàn toàn bình thường như mũi thật được ạ.

mattroi8783 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thấy nhiều người nổi tiếng cũng sửa mũi mà lỗi quá, xem phim Cô thắm về làng nhìn mũi cái cô dv Tường Vy thấy sợ luôn chứ đẹp cái nỗi gì k biết.

Hà Mèo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu bạn làm ở Khơ Thị chỗ đó cũng uy tín mà, mình nghĩ là ổn đấy vì thấy đứa em cùng công ty làm được mấy tháng nay rồi mà thấy đẹp như mũi tự nhiên ớ

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối