Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 31 đến 42 của 42
    thienannguyen's Avatar
    thienannguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mũi của chị không cần nâng đâu chỉ cần cut cánh thôi.em thấy nhìu ng cx khen khơ thị.

Hà Mèo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đồng cảm với chủ top. đầu mũi mình to kinh khủng, muốn làm nhỏ đầu mũi giống diễn viên HQ sung yu ri, nhưng ko biết ở Vn mình có cái này ko, cũng cần nhờ các chị e tư vấn giúp.

Hà Mèo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đầu nũi to với con gái thật sự rất thô nhìu lúc e còn nghĩ cả khuôn mặt em chỉ có 1 cái mũi chình ình đấy thôi (((

mattroi8783 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hồi trước tớ cũng ko hài lòng với cái mũi "cao to" giống bạn chủ topic, thế là cũng loe ngoe lên TMV khơ thị hỏi han tình hình. Tớ đc các bs tư vẫn là với người có đầu mũi to và cánh mũi dày thì để làm mũi đẹp tốt nhất là vừa cắt cánh mũi, vừa nâng mũi. Các chị ấy giải thích là khi cắt cánh mũi mà không nâng thì mũi sẽ bị thấp đi kha khá. Cớ mà hồi đó tớ chỉ muốn cắt cánh mũi thôi chứ ko muốn nâng vì bẩm sinh sống mũi tớ thẳng và cũng cao. Nghe tư vẫn vậy nên tới giờ cũng không dám làm gì hết. Tự an ủi là trang điểm lên trông cũng không đến nỗi nào. Hix, cơ mà giá như có 1 điều ước thì tớ cũng ước sao cho cái mũi của mình nó bé lại 1 chút...mà ko cần phải làm gì hết...mơ ước thì cũng vẫn chỉ là ước mơ vì tớ nhát chết và sợ đau

quynhngoc_qn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Hà Mèo Xem bài viết
    đầu nũi to với con gái thật sự rất thô nhìu lúc e còn nghĩ cả khuôn mặt em chỉ có 1 cái mũi chình ình đấy thôi (((
    chuẩn luôn c ạ, em thấy thô kinh khủng khiếp luôn ý

quynhngoc_qn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi mattroi8783 Xem bài viết
    Hồi trước tớ cũng ko hài lòng với cái mũi "cao to" giống bạn chủ topic, thế là cũng loe ngoe lên TMV khơ thị hỏi han tình hình. Tớ đc các bs tư vẫn là với người có đầu mũi to và cánh mũi dày thì để làm mũi đẹp tốt nhất là vừa cắt cánh mũi, vừa nâng mũi. Các chị ấy giải thích là khi cắt cánh mũi mà không nâng thì mũi sẽ bị thấp đi kha khá. Cớ mà hồi đó tớ chỉ muốn cắt cánh mũi thôi chứ ko muốn nâng vì bẩm sinh sống mũi tớ thẳng và cũng cao. Nghe tư vẫn vậy nên tới giờ cũng không dám làm gì hết. Tự an ủi là trang điểm lên trông cũng không đến nỗi nào. Hix, cơ mà giá như có 1 điều ước thì tớ cũng ước sao cho cái mũi của mình nó bé lại 1 chút...mà ko cần phải làm gì hết...mơ ước thì cũng vẫn chỉ là ước mơ vì tớ nhát chết và sợ đau
    tư vấn r sao c chưa làm, chắc e cx ghé khơ thị nghe tư vấn thôi ))

dentrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình có đứa em họ sữa mũi nè (nâng sóng mũi nhé), nó đi sữa mũi mà nhát như thỏ bắt mình vào phòng phẩu thuật với nó nên mình xem được hết các công đoạn sữa mũi luôn. Từ lúc bắt đầu làm cho tới khi hoàn tất chỉ mất khoảng 15p thôi, nhìn thì thấy ko đau lắm, vì chỉ đau ở mũi kim gây tê đầu tiên thôi, khoảng 2p sau là hết biết gì rồi nên sữa mũi khá nhẹ nhàng ko so được với đẻ được đâu.

bibitrang's Avatar
    bibitrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Em cũng đang máu lửa với việc cắt cánh mũi lắm rồi. Em cố gắng đọc hơn cả 100 trang thì nhận thấy khơ thị được các chị khen ngợi. Em vào trang web của khơ thị để tham khảo thì thì thấy nói không để lại sẹo thì em cũng yên tâm nhưng cũng hơi lo lk biết vs mình thì như nào ((

muabongmay's Avatar
    muabongmay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

có cách makeup nào cho mũi bé lại k các mẹ nhỉ

muabongmay's Avatar
    muabongmay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

em toàn thấy dậy make tạo khối với mũi cao k à

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi muabongmay Xem bài viết
    có cách makeup nào cho mũi bé lại k các mẹ nhỉ
    mũi to thì khó lắm ban ơi, cánh mũi đầu mũi to thì k có cách nào để nhìn cho nó nhỏ lại cả ))

bunngu's Avatar
    bunngu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

nó cứ chình ình 1 cục to đùng trên mặt ấy nhỉ )

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123