Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 42
    vanchilagiacmo's Avatar
    vanchilagiacmo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi mattroi8783 Xem bài viết
    Hic, em có cái mũi tẹt ngắt, em đà hùn tiền và bấm bụng bỏ ra 15tr lên tmv Khơ Thị trên Sài Gòn để làm mũi.Sau hơn 1 tuần chịu đựng đau đớn về thể xác và cả tâm hồn (vì em quá sợ, do mặt em nó sưng nề rất là kinh khủng), và cả sự kiêng khem: nào là ngủ nằm nghiêng không được phải nằm thẳng, rùi ko được ngồi nhiều, ko được cúi đầu, và ngoài ra là phải kiêng ăn tất cả các món phong, độc: như tôm cua, gà, bò, rau muống, hải sản.....Các chị tư vấn giúp em, hiện giờ em cần giữ gìn mũi như thế nào cho tốt nhất ạ, và khi nào thì mũi mình có thể hoàn toàn bình thường như mũi thật được ạ.
    mũi tẹt thì mình nghĩ bạn naag là đúng rùi , tại vì sống mũi của chúng ta nó là vận tiền tài , nó thể hiện khả năng kiếm tiền của con người kiểu như ảnh hưởng về mặt nhân tướng, với thứ hai là nó hong đẹp làm mình m,ất tự tin nên mình thấy nên sửa. làm xong mũi bạn phải chờ 1 tgian ms có kết quả chớ, mình cx có đứa bạn lm mũi ở Khơ thị thấy mũi cx tự nhiên à

mixer211 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em làm sụn mềm K-nose ở Khơ Thị đấy ạ. Em vừa cắt chỉ được 03 ngày, kết quả thì em thấy nó vẫn chưa cao lắm, mặc dù có khá hơn xưa nhưng chỉ được khoảng 2-3 phần thôi. Nhìn nghiêng thì trông cũng tự nhiên, sóng mũi đều, còn nhìn thẳng thì vẫn y xì như cái mẹt của em, thậm chí em thấy còn xấu hơn vì cái đầu mũi nó to hơn trước nữa, hik. Em có hỏi han và được nhiều chị tư vấn cho là khoảng 2,3 tháng nữa thì nhìn mới ổn định và cao hơn.

bless_you Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi mixer211 Xem bài viết
    Em làm sụn mềm K-nose ở Khơ Thị đấy ạ. Em vừa cắt chỉ được 03 ngày, kết quả thì em thấy nó vẫn chưa cao lắm, mặc dù có khá hơn xưa nhưng chỉ được khoảng 2-3 phần thôi. Nhìn nghiêng thì trông cũng tự nhiên, sóng mũi đều, còn nhìn thẳng thì vẫn y xì như cái mẹt của em, thậm chí em thấy còn xấu hơn vì cái đầu mũi nó to hơn trước nữa, hik. Em có hỏi han và được nhiều chị tư vấn cho là khoảng 2,3 tháng nữa thì nhìn mới ổn định và cao hơn.
    Chuẩn cái phương pháp nâng mũi bằng sụn mềm K-nose này là độc quyền của Khơ Thị rồi, nâng mũi bằng sụn mềm tự thân này dáng mũi mềm mại và tự nhiên hơn nhiều so với sụn cứng thông thường ý. Không còn lộ sống hay bóng đỏ đầu mũi nữa

bless_you Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em cũng làm bằng pp sun mềm đó vì đứa bạn e nó cx làm ở khơ thị rồi thấy đẹp nên e làm,đc cái tư vấn nhiệt tình, làm mũi về vẫn có nv liieen hệ hỏi thăm vs nhắc e ăn kiêng đó

leepham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

trc mình nâng mũi đc bsi khuyên như này nè
    – Nên ăn những thực phẩm giàu Vitamin A có thể giúp làm mềm, phẳng và mờ vết mổ tránh để lại sẹo. Những hoa quả giàu Vitamin A như cà rốt, khoai lang, trái cây họ cam quýt… Những thực phẩm giàu Vitamin A như gan động vật, trứng, cá…
    – Bổ xung những thực phẩm giàu calo, có protein giúp cung cấp năng lượng tái tạo mô như thịt, phô mai, sữa chua, đậu đen… Bạn nên nấu cháo với thịt băm nhỏ hoặc thêm trứng..
    – Lưu ý không nên để cơ thể mất nước, bổ xung các thức uống phù hợp với cơ thể mỗi ngày như nước trái cây, sữa đậu nành, súp, món ăn có nước, nước thịt,…. Bổ sung đầy đủ nước sẽ giúp cơ thể bạn nhanh chóng phục hồi hơn.

muabongmay's Avatar
    muabongmay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Lượn lờ xem các topic chỉ thấy nói đến nâng mũi và cắt cánh, ko thấy ai thu gọn đầu mũi riêng cả, mà mấy chị làm cả thu gọn kết hợp nâng hoặc cắt cánh thì chị nào cũng nói đầu mũi bị to [​IMG]
    Em thì ko thích đụng chạm dao kéo vào người cho dù nhiều điểm ko hoàn hảo. Nhưng mà cái mũi nó là trung tâm khuôn mặt thì mất thẩm mỹ quá [​IMG] làm cho em tự ti bao nhiêu năm nay nói chuyện với người khác chả dám nhìn thẳng mặt, mũi em ko quá thấp, cánh mũi dày và to nhưng cũng ko quá nghiêm trọng với em. Cái em ghét nhất là cái đầu mũi tròn ung ủng, phải cái da em bình thường thì cũng chả sao, nhưng em da dầu lại nhiều mụn đầu đen. Da nhiều dầu khủng khiếp thấm hoài ko sạch nên mũi nó bị bóng lại còn thi thoảng nặn mụn đầu đen nên mũi hơi đỏ :v và lỗ chân lông to nữa ạ. Thế nên em quyết ít nhất cũng phải thu nhỏ cái đầu mũi, ko cần nhiều, ko thì chả giống mình nữa.
    Có chị nào biết thu nhỏ đầu mũi ở đâu đẹp ko ạ [​IMG]
    Search mấy cái bệnh viện thẩm mỹ cái nào cũng copy của nhau quảng cáo y hệt, hình thì lúc nào chả đẹp lung linh nên em cũng chả tin đc.

mattroi8783 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi muabongmay Xem bài viết
    Lượn lờ xem các topic chỉ thấy nói đến nâng mũi và cắt cánh, ko thấy ai thu gọn đầu mũi riêng cả, mà mấy chị làm cả thu gọn kết hợp nâng hoặc cắt cánh thì chị nào cũng nói đầu mũi bị to [​IMG]
    Em thì ko thích đụng chạm dao kéo vào người cho dù nhiều điểm ko hoàn hảo. Nhưng mà cái mũi nó là trung tâm khuôn mặt thì mất thẩm mỹ quá [​IMG] làm cho em tự ti bao nhiêu năm nay nói chuyện với người khác chả dám nhìn thẳng mặt, mũi em ko quá thấp, cánh mũi dày và to nhưng cũng ko quá nghiêm trọng với em. Cái em ghét nhất là cái đầu mũi tròn ung ủng, phải cái da em bình thường thì cũng chả sao, nhưng em da dầu lại nhiều mụn đầu đen. Da nhiều dầu khủng khiếp thấm hoài ko sạch nên mũi nó bị bóng lại còn thi thoảng nặn mụn đầu đen nên mũi hơi đỏ :v và lỗ chân lông to nữa ạ. Thế nên em quyết ít nhất cũng phải thu nhỏ cái đầu mũi, ko cần nhiều, ko thì chả giống mình nữa.
    Search mấy cái bệnh viện thẩm mỹ cái nào cũng copy của nhau quảng cáo y hệt, hình thì lúc nào chả đẹp lung linh nên em cũng chả tin đc.
    Em nghĩ chị nên đến tận nơi để tu vấn trực tiếp ý. chứ cứ nói thế này mỗi ng góp 1 ý kiến chả biết đg nào mà lần. cứ pải nhìn trực tiếp đã c ạ. tư vấn k mất tiền mà. mình mất time thôi. tư vấn mấy nơi r chỗ nào ok thì mình làm.

muabongmay's Avatar
    muabongmay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi mattroi8783 Xem bài viết
    Em nghĩ chị nên đến tận nơi để tu vấn trực tiếp ý. chứ cứ nói thế này mỗi ng góp 1 ý kiến chả biết đg nào mà lần. cứ pải nhìn trực tiếp đã c ạ. tư vấn k mất tiền mà. mình mất time thôi. tư vấn mấy nơi r chỗ nào ok thì mình làm.
    Mình muốn hỏi thử những ng đã làm rồi trc, chứ tư vấn thì bác sĩ toàn nói đc thôi [​IMG] nhưng thấy mọi ng đều bảo đầu mũi vẫn như trc thậm chí còn to hơn, mình muốn làm 1 lần cho gọn, sửa đi sửa lại lợn què thành lợn chết thì khổ

toiyeuvespa's Avatar
    toiyeuvespa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi muabongmay Xem bài viết
    đàu mũi to cx chán quá b ơi ((

toiyeuvespa's Avatar
    toiyeuvespa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mà khơ thị có cả chỉnh đầu mũi đấy b ơi b thử tham khảo xem

haiquy's Avatar
    haiquy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

em cx làm mũi ở khơ thị đc gần 2 năm r, lúc đầu cx chỉ đi với bạn định làm mày thôi sau đấy bsi tư vấn vấn đề của mũi thấy hợp lý nên em quyết định làm luôn. trộm vía làm xong ai cx khen đẹp, mừng hết nấc )

mih thấy ở khơ thị có ông bsi ng hàn làm mũi mát tay phết mà, trc mih cx nâng mũi ở đây đc 3 năm r, m.n ai cx khen đẹp và tự nhiên nên mih cx giới thiệu đc vài ng đến đây làm r, nchung m.n làm đều thấy oke

quynhngoc_qn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

các chị lại cho em hỏi thu nhỏ cách mũi là cách cánh trong hay cánh ngoài vậy, nếu cách cánh ngoài e sợ sẹo

Trích dẫn Gửi bởi quynhngoc_qn Xem bài viết
    các chị lại cho em hỏi thu nhỏ cách mũi là cách cánh trong hay cánh ngoài vậy, nếu cách cánh ngoài e sợ sẹo
    cắt cách bên ngoài chứ e, còn bên trong ngta gọi là thu gọn nền mũi chứ k gọi là cắt cánh trong đâu. yên tâm ở khơ thị ngta làm thẩm mỹ lắm k để lại sẹo đâu mà lo

quynhngoc_qn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi leepham Xem bài viết
    cắt cách bên ngoài chứ e, còn bên trong ngta gọi là thu gọn nền mũi chứ k gọi là cắt cánh trong đâu. yên tâm ở khơ thị ngta làm thẩm mỹ lắm k để lại sẹo đâu mà lo
    há há lâu nay e cứ gọi là cắt cánh trong. lúa quá

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối