Kết quả 1 đến 10 của 10
    ntttam1977 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hướng dẫn xịt mũi đúng cách bởi Hội Tai Mũi Họng Việt Nam

Gấp! Cách đề phòng đúng cách các bệnh về mũi vào mùa mưa
    Sài Gòn dạo này cứ sáng nắng chiều mưa làm cả nhà em thi nhau bị hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi mãi. Mùa mưa còn kéo dài hơn ba tháng nữa, tình trạng này mà kéo dài là gia đình em nguy to. Bạn nào có cách gì đề phòng các triệu chứng này vào mùa mưa không chỉ giúp em đi.

caovan765 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Dù nắng hay mưa nhà mình cứ dùng nước biển sâu Xisat là ngừa được hết à. Cách đây hai năm chị mình bị viêm mũi đi khám bác sĩ khuyên dùng nước rửa mũi hàng ngày, từ đó cả nhà mình điều dùng. Đúng là phòng tốt hơn chữa, chịu khó dùng hàng ngày là đó có sổ mũi, nghẹt mũi gì nha.

nthu6388 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn chưa biết tin gì sao? Xisat là sản phẩm duy nhất được Hội Tai Mũi Họng Việt Nam khuyên dùng hằng ngày đó. Đây là sản phẩm nước biển sâu giúp phòng ngừa sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi, ngứa mũi,… nói chung nên dùng hàng ngày để không gặp các ván đề về mũi đó bạn.

nngan2335 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ủa Xisat này là dùng từ mấy tuổi trở lên, nhà mình từ người lớn đến con nít đề bị tùng trạng nghẹt mũi khi trời trở lạnh hết.

dn2717390 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Từ trẻ sơ sinh đến người già đều có thể dùng Xisat nha bạn. Tuy nhiên mỗi đối tượng sẽ có một loại Xisat riêng. Như Xisat màu hồng là cho trẻ nhi, Xisat xanh dương là cho người lớn, người bị viêm mũi thì dùng Xisat xanh lá. Gì chứ chứng nghẹt mũi, dùng xong đảm bảo hết liền nha.

nngan2335 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Có cả clip hướng dẫn 5 bước xịt rửa mũi đúng cách từ Hội Tai Mũi Họng Việt Nam nè. Dành cho các bạn nào còn gà mờ trong việc xịt rửa mũi nha.
    https://www.youtube.com/watch?v=BRK3thLS8q4

Hi có cả clip này vậy mà mình không biết, lâu nay xịt rửa mũi hơi bị sai cách á, cư xịt cả hai mũi rồi mới xì.

dn2717390 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mùa này hầu như ai cũng có vấn đề về mũi. May sao cái anh Hội Tai Mũi Họng Việt Nam đưa ra chứng nhận khuyên dùng sản phẩm Xisat kịp thời.

Mình bị viêm mũi nên dùng Xisat nào vậy cả nhà? Thấy có nhiều loại nên mình hơi phân vân. Mà chủ thớt ơi với trẻ sơ sinh cũng dùng cách xịt như hướng dẫn này phải không?

ytadethuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình tự nhiện dạo gần đây bị ghẹt mũi, lúc bên phải lúc bên trái, cảm giác rất bí bách khó chịu, như kiểu sắp tắt thở, mà thấy còn có giv vướng ở cổ, đây phải tình trạng viêm xoang cấp nặng không? mình dùng xịt mũi hoa ngũ sắc chưa đỡ, dùng xixats chắc khó quá,
    Lần sửa cuối bởi ytadethuong, ngày 09-04-2017 lúc 02:34 PM.