Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 22
    nguyenhoangminhtien Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question có nên mua thuốc mọc râu o các bạn ?

làm ơn cho mình hỏi, mình thấy trên mạng có bán thuốc mọc râu hiệu Double Lash - Thuốc mọc râu, lông mày, lông mi do hãng của Thụy Sĩ sản xuất giá là 59usd 1lọ 10ml, bạn nào sử dụng rồi làm ơn cho lời khuyên,có nên mua cái này o, cảm ơn nhiều lắm.

admin's Avatar
    admin Đang Ngoại tuyến Administrator

Chào bạn!
    Thuốc mọc râu và lông có thể mang nguồn gốc nội tiết hoặc tự nhiên, các thuốc nội tiết có thể có các tác dụng phụ, đôi khi nguy hiểm. Thuốc có nguồn gốc tự nhiên điển hình là aloe vera (cây lô hội). Bạn có thể tìm thấy sản phẩm tại các cửa hàng dược mỹ phẩm hoặc ở một số siêu thị (như FiviMart), giá không hề đắt. Tên của sản phẩm có thể khác nhau nhưng dược chất tác dụng chính là aloe vera.(vietbao)
    Thân mến!

vậy bạn có thể cho mình biết vài cửa hàng hay siêu thị fivimart ở tphcm o bạn, cảm ơn bạn nhiều lắm

admin's Avatar

Chào bạn!
    Fivimart Phú Mỹ Hưng - HCM (SkyGarden, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp. Hồ Chí Minh)

bạn ơi mình qua q7 ghé vào siêu thi FIVIMART có tìm và hỏi nhân viên nhưng không có bán thuốc mọc râu bạn ơi, làm ơn chỉ mình nơi khác gìum nha, thanks you

admin's Avatar

Chào bạn!
    Bạn hãy thử đến các cửa hàng mỹ phẩm trong thành phố xem sao nhé.Lời khuyên là nếu muốn xài thuốc mọc râu, bạn cần xét nghiệm nồng độ testosteron trong máu để biết rõ tình trạng các tuyến nội tiết. Từ đó, mới có phương án sử dụng thuốc cho phù hợp.

Thân mến!

auchanhao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Angry có nên mua thuốc mọc râu ko

tôi ngày trước cũng ko có râu.tôi cũng thấy thiếu tự tin theo bạn bè giới thiệu tôi dùng thuốc mọc râu hjc.Giờ tôi thấy tự tin lắm

BeBa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bác nguyenhoangminhtien đã có râu như ý chưa ? lâu lắm rùi không nghe tin bác.

thuyan2526's Avatar
    thuyan2526 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bác cần mọc râu ah? trời em thấy họ toàn cạo đi mà em thấy cũng có nhiều loại thuốc quảng cáo mọc râu , mọc tóc nhưng hiệu quả chẳng được bao nhiêu cả.
    :handshake:[URL="http://chongrungtoc.daitudien.com/chan-doan/index.1.html"]rụng tóc[/URL] là triệu chứng của bệnh ung thư? Các bài thuốc dân gian [URL="http://chongrungtoc.daitudien.com/hoi-dau/index.1.html"]chống rụng tóc [/URL]

MinhVo's Avatar
    MinhVo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn ơi, theo như mình biết thì không phải ai dùng thuốc cũng sẽ cho tác dụng tốt hết đâu. Có người dùng thúôc thì râu sẽ mọc có người thì không. Vì dù sao đây cũng là một lọai thuốc hỗ trợ, nó cũng có mặt hạn chế.

Nếu bạn dùng thuốc không có kết quả rồi thì đừng cố gắng nữa. Đâu phải nhất thiết là phải để râu mới nhìn manly đâu.

Thân.

baobinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin đừng tin quảng cáo

Mình đọc trên mạng và gọi dt mua thuốc mọc râu hiệu Long&long của Thái lan, xài gần nữa tháng mà không thấy gì cả, các bạn đừng tin lời quảng cáo giống mình nhé, đây là kinh nghiệm bản thân mình.
    chúc các bạn nhiều sức khỏe.
    Thân chào

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vấn đề râu nhiều lúc cũng làm các bạn nam thấy mặc cảm khi không có râu nhiều. Theo mình các bạn cứ để tự nhiên đi vì râu nhiều hay ít còn do di truyền và nhiều yếu tố khác chứ không chỉ do nội tiết.

quynhchi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mọc râu nhiều chi trời, chứng tỏ mình là đàn ông à? nhìn gớm chết mồ. có ít ít rùi cạo tạo thành 1 đường vòng đen đen nhìn thế cũng manly lắm rùi

nguyenhuongbmt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhoangminhtien Xem bài viết
    làm ơn cho mình hỏi, mình thấy trên mạng có bán thuốc mọc râu hiệu Double Lash - Thuốc mọc râu, lông mày, lông mi do hãng của Thụy Sĩ sản xuất giá là 59usd 1lọ 10ml, bạn nào sử dụng rồi làm ơn cho lời khuyên,có nên mua cái này o, cảm ơn nhiều lắm.
    bạn vào đây xem nhé http://www.vatgia.com/nguyenhuongtbt...record_id=2507

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mọc râu đâu ko thấy, coi chừng mọc lông khắp người thì khốn đốn.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối