Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 63
Like Tree3Likes

Chủ đề: [Chia sẻ] phao cứu cánh cho những người cai nghiện tại nhà!

thientoituyettinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thế nên nếu muốn cai nghiện ở nhà rất là vất vả, người nhà mà xót ruột quá thả ra thì hỏng, đã vậy thuốc phải nhờ mua đến cả chục triệu mới có, nghe ai mà không nản! Ai muốn cai nghiện tại nhà thì phải có ý chí sắt đá lắm, cũng may mà bữa nay đã có thuốc có thể mua ở ngoài, đỡ hơn biết bao nhiêu.

cucaicanhdoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn ơi, cái này là topic tư vấn thuốc cho người nghiện ma túy, bạn có đóng góp ý kiến thì đóng góp, đừng quảng cáo tùm lum nha !

Trích dẫn Gửi bởi thientoituyettinh Xem bài viết
    thế nên nếu muốn cai nghiện ở nhà rất là vất vả, người nhà mà xót ruột quá thả ra thì hỏng, đã vậy thuốc phải nhờ mua đến cả chục triệu mới có, nghe ai mà không nản! Ai muốn cai nghiện tại nhà thì phải có ý chí sắt đá lắm, cũng may mà bữa nay đã có thuốc có thể mua ở ngoài, đỡ hơn biết bao nhiêu.
    đúng vậy anh à, mấy người bạn của e cũng từng thử cai ở nhà nhưng chả mấy người thành công. đã bập vào ma túy thì khó cai lắm, những ai chưa ở vào hoàn cảnh như thế thì không thể hiểu hết nỗi khổ mà họ chịu đựng đâu!

koizora's Avatar
    koizora Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi conduong_chungtadi Xem bài viết
    Bông sen không có tác dụng đâu, khi nhờ mua còn bị chém nữa, mắc lắm. <= Mình đồng ý ý kiến này nè.
    Mình vừa biết 1 loai sản phẩm phù hợp với yêu cầu của chủ topic.

Mọi người ghé link sản phẩm Vinantadic, xem nha: Công ty HPC Pharma -Chi tiết sản phẩm
    Trước giờ hay nghe đến Bông Sen là nhiều, trong trại cai nghiện cũng vậy, giá đúng là cắt cổ thật, còn Vinantadic đúng là lần đầu nghe thấy, không biết có đảm bảo không đây ? Được cái thuốc do Việt Nam mình sản xuất thì cũng yên tâm phần nào về xuất xứ và chất lượng. Nói gì thì nói có thuốc hỗ trợ vẫn hơn, hy vọng thuốc này sẽ mang lại hiệu quả tốt.
    Vitamincuocsong likes this.

hongchi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi phiatruoclabautroi Xem bài viết
    @hongchi: viết vinantadic mới đúng bạn ơi, coi chừng nhầm thuốc ^^ bông sen mắc hơn vinantadic thì phải, với lại nghe nhiều người nói tác dụng không nhiều.
    Đúng là xém tí mình nhầm tên thuốc thật, cám ơn bạn đã nhắc mình nhé ^^ , mình cũng đang hy vọng vào vinantadic vì giá rẻ hơn mà nghe các bạn ý kiến qua thì thấy có vẻ rất hiệu quả nữa.

kinhoflife2202 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, lên nào topic )

kinhoflife2202 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mấy bac có ai biết phần mềm email marketing không vậy?

vinantadic à, dễ nhầm nhỉ, tôi cứ nhầm thành vinatadic!

phiatruoclabautroi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình thấy có rất nhiều thông tin quảng cáo về dịch vụ tư vấn, hỗ trợ cai nghiện tại nhà ? không biết là forum mình có ai đã dùng dịch vụ như thế chưa ???

conduong_chungtadi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

@phiatruoclabautroi: Mình vừa search google xong, ra cả đống kết quả. Chỗ nào cũng nói: uy tín, chu đáo, nhiệt tình, ... v.v,...
    Chả biết chỗ nào tin tưởng cả ??? Còn cái vinantadic , nó là sản phẩm không phải dùng để thay thế thuốc. Mọi người chú ý nhé.

cái này có cần kiêng cữ gì không thế?

phongchonghiv Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mấy cái dịch vụ hỗ trợ cai nghiện tại nhà, mình không biết nhiều lắm. Chủ yếu là bạn phải tuân thủ theo lời khuyên của bác sĩ điều trị nhé.
    Và quan trọng là tinh thần của người cai nghiện.
    @cucaicanhdoi: không cần kiêng cữ gì hết, sản phẩm làm từ thảo dược mà. Nhưng không dùng cho trẻ em và phụ nữ có thai nhé.

phongchonghiv Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mấy cái dịch vụ hỗ trợ cai nghiện tại nhà, mình không biết nhiều lắm. Chủ yếu là bạn phải tuân thủ theo lời khuyên của bác sĩ điều trị nhé.
    Và quan trọng là tinh thần của người cai nghiện.
    @cucaicanhdoi: không cần kiêng cữ gì hết, sản phẩm làm từ thảo dược mà. Nhưng không dùng cho trẻ em và phụ nữ có thai nhé.

tình hình là sức khỏe cua tôi không đảm bảo, tôi bị xơ gan đã 1 thời gian, liệu dùng vinantadic có ảnh hưởng gì tới bệnh xơ gan của tôi không?

thientoituyettinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

không ảnh hưởng đâu, đừng lo, cái này còn hỗ trợ gan đấy.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối