Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 63
Like Tree3Likes

Chủ đề: [Chia sẻ] phao cứu cánh cho những người cai nghiện tại nhà!

conduong_chungtadi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

@phiatruoclabautroi: đúng, bông sen không có tác dụng nhiều như cái tên của nó (bông sen) ^^
    @thientoituyettinh: vinantadic chứ bạn là người Việt hãy dùng hàng Việt nha bà con.
    Công ty HPC Pharma -Chi tiết sản phẩm <= link sản phẩm vinantadic nè, mọi người tham khảo nha.

minhngoc_89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi conduong_chungtadi Xem bài viết
    @phiatruoclabautroi: đúng, bông sen không có tác dụng nhiều như cái tên của nó (bông sen) ^^
    @thientoituyettinh: vinantadic chứ bạn là người Việt hãy dùng hàng Việt nha bà con.
    Công ty HPC Pharma -Chi tiết sản phẩm <= link sản phẩm vinantadic nè, mọi người tham khảo nha.
    Cám ơn bạn đã chia sẻ, không biết có ai đã dùng thuốc này chưa nhỉ, tác dụng có tốt không ? Bạn cho mình hỏi thêm là thuốc này có tác dụng phụ gì nhiều không, với lại khi dùng có phải kiêng cữ gì không ? Thực sự có nhiều loại thuốc trên thị trường tác dụng phụ ảnh hưởng rất xấu nên vấn đề này mình hơi lo lắng, bạn tìm hiểu giúp mình nhé.

thientoituyettinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mấy ông bạn của tôi hồi tháng 4 có đi nhận thuốc trên chùa đã dùng 1 thời gian rồi, thuốc bằng thảo dược, không có tác dụng phụ đâu, khoảng 1 tuần thì cắt cơn nhưng phải kiên quyết không nghĩ đến hút chích nữa mới được. Với lại thuốc này có thể mua ở ngoài đấy, không phải nhờ mua trong trại đâu, giá cả chắc chắn là tốt hơn mấy thứ khác rồi, chứ mua thuốc trong trại khác gì tự đưa đầu vào máy chém chứ! Mua cái này sẽ không bị đội giá lên, lợi hơn rất nhiều.

kirachan1990 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thientoituyettinh Xem bài viết
    Bông sen không có tác dụng đâu, khi nhờ mua còn bị chém nữa, mắc lắm. Mấy bạn ở trên có hỏi về Vinatadic phải không. đầu tiên có thể nói là thuốc này do nước mình sản xuất, không phải TQ đâu nên đừng lo cái vụ xuất xứ, còn tác dụng phụ thì không có, vì nó điều chế bằng thảo dược. Với lại cái này tôi có thể đặt mua được ở ngoài nhà thuốc, chứ không phải nhờ người mua thuốc trong trại nữa, đỡ bị chém, lợi hơn rất nhiều.
    mua được ở ngoài được hả a? A cho e cái địa chỉ đặt mua với thông tin chi tiết với, e cũng đang cần lắm! thanks a!

chú cứ đặt mua ở trang web của công ty nó ấy, nghe đâu tầm 1tr5 1 hộp đấy, thông tin, công dụng trong đấy cũng có luôn rồi, cái tôi tư vấn chỉ là kết quả dùng thử của mấy thằng bạn thôi, vô trang này mà đặt mua, đặt mua hẳn đi, đừng nhờ người ta mua không nó lại tăng giá lên chém chú đấy!
    Công ty HPC Pharma -:: HPC PHARMA | THỰC PHẨM CHỨC NĂNG | THỰC PHẨM DINH DƯỠNG | CHĂM SÓC SỨC KHỎE CHO MỌI NGƯỜI ::
    Vitamincuocsong likes this.

minhngoc_89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thientoituyettinh Xem bài viết
    mấy ông bạn của tôi hồi tháng 4 có đi nhận thuốc trên chùa đã dùng 1 thời gian rồi, thuốc bằng thảo dược, không có tác dụng phụ đâu, khoảng 1 tuần thì cắt cơn nhưng phải kiên quyết không nghĩ đến hút chích nữa mới được. Với lại thuốc này có thể mua ở ngoài đấy, không phải nhờ mua trong trại đâu, giá cả chắc chắn là tốt hơn mấy thứ khác rồi, chứ mua thuốc trong trại khác gì tự đưa đầu vào máy chém chứ! Mua cái này sẽ không bị đội giá lên, lợi hơn rất nhiều.
    Nếu không có tác dụng phụ thì mình yên tâm rồi, cám ơn bạn đã chia sẻ, thuốc này thường thì dùng trong bao lâu vậy bạn ? khi dùng có kiêng cữ hay hạn chế đối tượng nào không ?

smile88's Avatar
    smile88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thuốc này nếu mà có thể mua ngoài thì tốt quá, chứ mua trong trại đúng là giá cắt cổ, cũng do vậy mà cả nhà mình cũng muốn anh mình cai nghiện tại nhà, tuy có vất vả thật nhưng có gia đình chăm sóc vẫn hơn. Đang tính tìm thuốc hỗ trợ cắt cơn thì gặp đúng topic này, cám ơn nhiều nhé. Cũng như bên trên, cho mình hỏi thốc này dùng trong bao lâu vậy ?

khi nào cần hỗ trợ cắt cơn thì uống thôi, không phải kiêng gì đâu!

bán buôn gì chú, a e giúp được nhau là mừng rồi!
    Lần sửa cuối bởi [B.O.L], ngày 14-06-2012 lúc 04:50 PM.

kirachan1990 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tất nhiên là cũng phải dựa vào ý chí của mình nhiều lắm nhé các a e, cai nghiện ở nhà không có dễ dàng đâu, trước kia thằng bạn tôi có cai tại nhà, nhìn nó vật vã, không chịu được mẹ nó lại thả đi, cuối cùng lại bập vào ma túy, h thì nhiễm H, chỉ còn nằm chờ thôi, tội lắm. Không có ý chí cai thì sẽ không thể cai được đâu.

conduong_chungtadi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bông sen không có tác dụng đâu, khi nhờ mua còn bị chém nữa, mắc lắm. <= Mình đồng ý ý kiến này nè.
    Mình vừa biết 1 loai sản phẩm phù hợp với yêu cầu của chủ topic.
    CÁCH DÙNG:
    Mỗi ngày 4 lần, mỗi lần 4-7 viên.

CHÚ Ý:
    - Liều trên tốt nhất cho người đang điều trị CAI NGHIỆN MA TÚY, người thường dùng thuốc kích thích. Trong trường hợp hỗ trợ phục hồi sức khỏe có thể uống mỗi ngày 2 lần, mỗi lần 4 viên.
    - Không dùng cho trẻ em và phụ nữ có thai.
    - Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
    Mọi người ghé link sản phẩm Vinantadic, xem nha: Công ty HPC Pharma -Chi tiết sản phẩm

hongchi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Anh mình hiện đang dùng Bông sen , mà thuốc mắc quá , chịu không nổi, đang định tìm thuốc hỗ trợ khác tốt hơn thì gặp topic này, thấy Vinatadic có vẻ hiệu quả và giá cũng không đến nỗi, thay thế Bông sen chắc được mọi người nhỉ ? cám ơn các bạn đã tư vấn và giới thiệu cho mình nhé

hongchi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi kirachan1990 Xem bài viết
    tất nhiên là cũng phải dựa vào ý chí của mình nhiều lắm nhé các a e, cai nghiện ở nhà không có dễ dàng đâu, trước kia thằng bạn tôi có cai tại nhà, nhìn nó vật vã, không chịu được mẹ nó lại thả đi, cuối cùng lại bập vào ma túy, h thì nhiễm H, chỉ còn nằm chờ thôi, tội lắm. Không có ý chí cai thì sẽ không thể cai được đâu.
    Đồng ý với bạn, anh mình đang cai ở nhà mà thấy cả nhà đau khổ lắm, nhiều lúc chịu không nổi xém tí thả anh ra , cần ý chí và quyết tâm rất lớn, do vậy mình mới tìm thêm thuốc hỗ trợ để giúp anh đỡ được phần nào hay phần đó.

phiatruoclabautroi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

@hongchi: viết vinantadic mới đúng bạn ơi, coi chừng nhầm thuốc ^^ bông sen mắc hơn vinantadic thì phải, với lại nghe nhiều người nói tác dụng không nhiều.

Bông sen mắc hơn là do mình phải nhờ mua trong trại mới có, mà người ta ăn thêm, đội giá lên gấp bao nhiêu lần để kiếm lời. Vinnatadic thì mua được ở ngoài nên giá cả có phần lợi hơn cho mình.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối