Kết quả 1 đến 5 của 5
    seo.home4u Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cách trị hôi nách hiệu quả nhất

Em bị hôi nách lâu rồi, Cũng trị nhiều cách rồi nhưng không hiệu quả, Mẹ nào có cách hay ko chỉ em với ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi seo.home4u Xem bài viết
    Em bị hôi nách lâu rồi, Cũng trị nhiều cách rồi nhưng không hiệu quả, Mẹ nào có cách hay ko chỉ em với ạ
    Bạn thử dùng gừng để trị hôi nách lần nào chưa ?

seo.home4u Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Fuji Collagen có chứa chất bảo quản không ?

Đột phá mới trong công nghệ sản xuất giúp sản phẩm collagen Fuji gia tăng thời hạn sử dụng mà vẫn đảm bảo tuyệt đối không sử dụng bất cứ loại chất bảo quản nào.

Chứa 100% collagen tự nhiên nhập khẩu từ Nhật, áp dụng công nghệ sản xuất tiên tiến, tuyệt đối không sử dụng bất kỳ loại chất bảo quản nào, thời hạn sử dụng của collagen Fuji là 3 năm kể từ ngày sản xuất.

Thời hạn sử dụng 3 năm mà vẫn đảm bảo tuyệt đối không dùng bất kỳ loại chất bảo quản nào là thành quả nghiên cứu đột phá của các chuyên gia hàng đầu. Collagen Fuji đã được kiểm nghiệm lâm sàng và cấp phép theo tiêu chuẩn của Bộ Y Tế cho thời hạn sử dụng mới này. Sản phẩm phân phối rộng khắp tại các spa uy tín trên toàn quốc.

Các chuyên gia khuyên bạn nên sử dụng sản phẩm Collagen peptide dạng uống để bổ sung collagen. Đặc điểm nổi trội nhất của collagen peptide là nó đã được phân cắt thành các phân tử cực nhỏ, dễ dàng thẩm thấu tối đa vào sâu trong da, tái tạo collagen đứt gãy và tăng cường lượng collagen thiếu hụt cho cơ thể hiệu quả nhất.

Chăm dưỡng làn da của bạn ngay từ bây giờ với collagen FUJIvà cảm nhận sự thay đổi kỳ diệu chỉ sau 7 ngày trải nghiệm. Bạn còn chần chờ gì nữa? Giải cứu làn da ngay!

lethuy7414 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

cái này điều trị bằng phương pháp tự nhiên sẽ rất lâu, thậm chí khó thành,( khó ) cho em hong với ạ

danbeomap111 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hạn chế ăn tỏi, hành lá......còn muốn triệt để thì khuyên bạn nên khám bác sĩ

Các Chủ đề tương tự

1. Quả mướp đắng trị đái tháo đường
    Bởi byebye trong diễn đàn Y Học Dân Gian
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-05-2011, 03:16 PM