Kết quả 1 đến 7 của 7
    lamnhatanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mụn nhỏ li ti dưới môi

Mấy hnay e bị mụn nhỏ li ti dưới môi . màu trắng . vị trí ờ môi trên sát nhân trung kéo dài xuống dưới niêm mạc môi 1 chút . Nó không đau không ngứa ko rát nhìn kỹ mới thẤy nhưng lại sưng lên . em hoang mang không biết sao . mong đc tư vấn

Stevenlinh1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thanks bác, giờ mình mới biết đến thông tin hữu ích này. Ai có những thông tin dạng như thế này post lên cho mọi người cùng tham khảo luôn nhé. Đang rất quan tâm

duonghoa0464 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

từ ngày xưa nó cũng vậy mờ

duonghoa7641 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho e ké 1 suất đc k a

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lamnhatanh Xem bài viết
    Mấy hnay e bị mụn nhỏ li ti dưới môi . màu trắng . vị trí ờ môi trên sát nhân trung kéo dài xuống dưới niêm mạc môi 1 chút . Nó không đau không ngứa ko rát nhìn kỹ mới thẤy nhưng lại sưng lên . em hoang mang không biết sao . mong đc tư vấn
    Mụn nhỏ li ti thường chỉ là fordyce là dạng lành tính, chỉ ảnh hưởng thẩm mĩ. Còn nếu sưng ên thì bạn nên chụp hình hoặc đi khám để đánh giá chính xác đó là gì bạn nhé !

lamnhatanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Mụn nhỏ li ti thường chỉ là fordyce là dạng lành tính, chỉ ảnh hưởng thẩm mĩ. Còn nếu sưng ên thì bạn nên chụp hình hoặc đi khám để đánh giá chính xác đó là gì bạn nhé !
    em bị nổi mụn trắng trên thân dương vật ( phần da bên ngoài ạ do e bị dài bao quy đầu )​màu trùng màu da ,sờ hơi cộm bình thường nhìn không rõ khi nhĩn kỹ và căng ra thì mụn nổi lên rất rõ , Không đau không ngứa , không nhức , không có cảm giác gì bị trên thân dương vật và cả da bìu , không chảy máu và mủ trên da bìu thì thường mọc ở các lỗ chân lông. Em có thử nặn thì không nặn được
    như thế này thì có phải là sùi mào gà k ạ

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi lamnhatanh Xem bài viết
    em bị nổi mụn trắng trên thân dương vật ( phần da bên ngoài ạ do e bị dài bao quy đầu )​màu trùng màu da ,sờ hơi cộm bình thường nhìn không rõ khi nhĩn kỹ và căng ra thì mụn nổi lên rất rõ , Không đau không ngứa , không nhức , không có cảm giác gì bị trên thân dương vật và cả da bìu , không chảy máu và mủ trên da bìu thì thường mọc ở các lỗ chân lông. Em có thử nặn thì không nặn được
    như thế này thì có phải là sùi mào gà k ạ
    Câu trả lời cho bạn đã có trong topic riêng rồi bạn nhé !