Kết quả 1 đến 3 của 3
Like Tree1Likes
  • 1 Post By ga luoi

Chủ đề: làm ơn giúp mình chữa tác dụng phụ của trangala với

ga luoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking làm ơn giúp mình chữa tác dụng phụ của trangala với

mình ngưng bôi trangala cả năm rồi mà da cứ sần ngứa từng mảng rối sau đó bong da ra lớp da phía trong thâm lại.mình cứ tái đi tái lại hoài mà k hết.mình đi bv da liễu nhiều lần rồi mà bs chỉ nhìn nhìn rồi kê đơn mãi ma minh chăng khỏi được.ai có cách chũa khỏi l hay đã chữa khỏi ở bs da liễu tư nào làm ơn chỉ giúp mình với!!!mình cám ơn thiệt nhiều chứ mình khổ sở quá!
    vietchau36 likes this.

galuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình đã gặp bc tư chuyên khoa để chữa trị! nhưng phải xác định là phải chữa lâu dài và vô cùng tốn kém!tranggala cũng như kem trộn lúc đâu bôi thì da hết mun trăng đẹp mịn màng nhìn thích lắm, nhưng sử dụng lâu thì hậu quả là khôn lường.da bị bao mòn thấy nỏi nhiều mạch máu ,da mặt thì sần sùi như vỏ cam,da đỏ bất thường,lúc nay da vô cùng nhậy cam và k con súc chông đỡ các loại nấm mốc và vi khuẩn tấn công ồ ạc.nói chung lá mặt mũi lúc này vô cùng ghê gớm!mình khuyên các bạn nào đang xài 2 loai nay thì nhưng ngay đi!va lên mang ma xem tác dung phụ ghê gớm cua nó và hinh anh các nan nhân cua nó!có thể lúc đầu da se phản ứng lại nổi mụn nhiều nhưng đung thấy vậy ma bôi lại nha!nó như thuốc phiện vây đó da bị nghiện rồi phải cai mới được. mình khuyên điều nay đê đừng ai phái chịu khổ như mình!vừa chữa trị tốn kém lại chưa biết kết quả thế nào!

nhatrangthu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

de toi nghien cuu roi toi se tra loi nhe .
    thaylang.tk