Kết quả 1 đến 2 của 2
    Kimmoon1106 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giúp em với, nguy hiểm lắm rồi ạ

Thưa bác sĩ e bị ngứa vùng đùi gần mông. Nó thành từng đám nhỏ bằng đầu ngón tay. Rồi nó lan dần bán kính cỡ khoảng 4-5cm . Ban đầu nó ngưas xog sau đó nó tróc vảy,có chất dịch màu hơi vàng và chút máu,sờ vào rất nóng,mùi tanh. Bác sĩ cho em hỏi đó là bệnh gì và cách chữa như thế nào ạ. Và nó có ảnh hưởng gì tới sinh sản không,vì hiện tại e cũng mới lập gia đình và muốn sinh e bé ạ. Nếu được bác sĩ cho em xin địa chỉ mail e gửi ảnh qua,bác sĩ giúp e với ạ. E cảm ơn bác sĩ nhiều ạ!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Kimmoon1106 Xem bài viết
    Thưa bác sĩ e bị ngứa vùng đùi gần mông. Nó thành từng đám nhỏ bằng đầu ngón tay. Rồi nó lan dần bán kính cỡ khoảng 4-5cm . Ban đầu nó ngưas xog sau đó nó tróc vảy,có chất dịch màu hơi vàng và chút máu,sờ vào rất nóng,mùi tanh. Bác sĩ cho em hỏi đó là bệnh gì và cách chữa như thế nào ạ. Và nó có ảnh hưởng gì tới sinh sản không,vì hiện tại e cũng mới lập gia đình và muốn sinh e bé ạ. Nếu được bác sĩ cho em xin địa chỉ mail e gửi ảnh qua,bác sĩ giúp e với ạ. E cảm ơn bác sĩ nhiều ạ!
    Bạn up ảnh trực tiếp lên để mọi người xem giúp bạn luôn nhé. Theo tôi thì có thể bạn đang bị chàm da. Hạn chế gãi vì sẽ dễ lan và dễ bội nhiễm thêm đấy !

Các Chủ đề tương tự

1. Nguy cơ bùng phát nhiều dịch cúm nguy hiểm
    Bởi GoalVip trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-02-2012, 04:02 PM
  2. Cận Tết, trẻ có nguy cơ mắc nhiều bệnh nguy hiểm
    Bởi Tieudi trong diễn đàn Góc Của Bé
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-2011, 03:00 PM
  3. Thuốc làm giảm nguy cơ ung thư vú có thể đem lại những nguy hiểm khác.
    Bởi xmen trong diễn đàn Mọi Người Cùng Khỏe
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-09-2009, 11:54 PM