Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 91 đến 94 của 94
    Datthanhha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào các bạn.mình vô tình tìm đc bài này. Biểu hiện giống y mình luôn.mình bị mấy năm rồi.mất tự tin quá bạn nào có cách chữa trị k zậy .ai có cách chỉ mình vs nha zalo0358592827

THIÊN DI Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Như mình đi khám bác sĩ nói là bị rối loạn vận mạch nhé! Bác sĩ k cho thuốc mà bảo mình về làm 1 xô nước ấm 1 xô nước lạnh . Ngâm chân vào nước ấm, rồi lại ngâm nước lạnh .lặp lại như vậy để các cơ , mạch máu thích nghi với sự giãn nở. Giống như phương pháp vật lí trị liệu. Mn ai bị tham khảo nhé!

Sơn mai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

. Mình cũng Đang bị tình trạng giống bạn . Nhiều năm nay mình cũng k Đi khám hay uống thuốc hoặc dùng kem bôi nào cả . Nốt trắng nổi lên rõ và nhiều khi thời tiết lạnh. Nhung trời nắng nóng thì k nhìn rõ dc chỉ mờ nhạt thôi. Tình trạng này mình cũng hỏi nhiều người nhưng họ chỉ đoán là lác, Bông sữa gì đó... Vv. Mình rất ngại mỗi khi mặc áo tay ngắn chạy xe ngoài đường khi trời đang lạnh. . Nhiều người k biết thì Ngta sẽ cho rằng mình bị Lang Ben.

Sơn mai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định ....

. Mình cũng Đang bị tình trạng giống bạn . Nhiều năm nay mình cũng k Đi khám hay uống thuốc hoặc dùng kem bôi nào cả . Nốt trắng nổi lên rõ và nhiều khi thời tiết lạnh. Nhung trời nắng nóng thì k nhìn rõ dc chỉ mờ nhạt thôi. Tình trạng này mình cũng hỏi nhiều người nhưng họ chỉ đoán là lác, Bông sữa gì đó... Vv. Mình rất ngại mỗi khi mặc áo tay ngắn chạy xe ngoài đường khi trời đang lạnh. . Nhiều người k biết thì Ngta sẽ cho rằng mình bị Lang Ben.

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567