Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 69
    giadinh25's Avatar
    giadinh25 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Chữa tàn nhang với Sắc Ngọc Khang

Chị cùng chỗ làm mình bị tàn nháng 3 năm , sau khi dùng Sắc Ngọc Khang thấy da sáng hơn và tàn nhang cũng mờ đi khá nhiều , mình đang thắc mắc là không biết sản phẩm này có thể dùng đối với các đối tượng nào ? Tàn nhang bẩm sinh liệu có thể chữa bằng Sắc Ngọc Khang không , mong được sự góp ý của mọi người

bibo1234's Avatar
    bibo1234 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình cũng đang muốn tìm hiểu về sản phẩm này , vào hóng

banmai203's Avatar
    banmai203 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Sắc Ngọc Khang không giống như các sản phẩm chữa tàn nhang nám da khác , như Bảo Xuân chỉ dùng cho phụ nữ ở độ tuổi tiền mãn kinh . Sắc Ngọc Khang có thành phần chính là tinh chất đậu tương,tinh chất nhung hươu và các loại thảo dược như ngưu tất ,ích mẫu,.. nên hoàn toàn khống gây dị ứng, sản phẩm này trị nám và tàn nhang cho mọi lứa tuổi theo cơ chế cân bằng hormone tăng lưu lượng máu lên da làm mờ đi các vết nám và tàn nhang
    Bạn bị tàn nhang bẩm sinh mình nghĩ sẽ fai điều trị trong thời gian dài

giadinh25's Avatar

Mình cũng có tìm hiểu tàn nhang nám da nguyên nhân chủ yếu là do rối loạn hormone , tinh chất đậu tương rất tốt cho cơ thể . Nếu dùng Sắc Ngọc Khang thì phải điều trị trong bao lâu và sản phẩm này có tác dụng phụ gì không bạn ?
    Lần sửa cuối bởi giadinh25, ngày 11-09-2011 lúc 02:40 PM.

aloha21 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tàn nhang bẩm sinh mình nghĩ là khó chữa bạn ạ , vì nguyên nhân là do gen , di truyền ,...Với các sản phẩm như mỹ phẩm , kem bôi trị nám và tàn nhang chỉ có tác dụng với các đối tượng nám do tiếp xúc trực tiếp với anh nắng hay các sản phẩm được coi như thuốc dạng viên uống hay các phương pháp hóa trị liệu nhằm cần bằng lượng hormone bị rồi loạn . Mình nghĩ bạn nên cân nhắc kĩ trước khi sử dụng bất kì sản phẩm nào chữa tàn nhang

banmai203's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi giadinh25 Xem bài viết
    Mình cũng có tìm hiểu tàn nhang nám da nguyên nhân chủ yếu là do rối loạn hormone , tinh chất đậu tương rất tốt cho cơ thể . Nếu dùng Sắc Ngọc Khang thì phải điều trị trong bao lâu và sản phẩm này có tác dụng phụ gì không bạn ?
    Mình đang dùng sản phẩm này được 1 tháng , thấy các vết nám nhỏ mờ đi , mọi người đều nói trông da mình sáng hơn. Bạn bị nám bẩm sinh mình nghĩ có thể dùng sản phẩm này nhưng liều lượng và thười gian điều trị sẽ khác , bạn vào trang benhnamda.com xem thêm thông tin và gọi tơi số tư vấn để đc giải đáp thắc mắc xem sao nhé

cunduong00's Avatar
    cunduong00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tinh chất đậu tương rất tốt cho chị em mình mà,chẳng thế mà mọi ng bảo ăn đậu phụ tốt cho phụ nữ hi

hangnguyen0784 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

tôi thì sợ dùng mấy loại thuốc lắm rồi,không đâu ra với đâu cả tiền thì tốn mà chẳng thấy hiệu quả như mình mong muốn.Đã thế có loại lại còn làm mẩn ngứa nũa chứ,tốt nhất dùng mấy cách như các cụ ngày xưa hay dùng có thể lấy bạch truật ngâm dấm,....

thanhloan's Avatar
    thanhloan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mấy cách cổ truyền đó dùng lâu có hiệu quả mà lại mất thời gian lắm.Chị em mình bây giờ biết bao nhiêu công việc,chẳng có thời gian mà chăm sóc đc đâu chị,chị thử tham khảo sác ngọc khang xem.Nó không phải thuốc nên không lo tác dụng phụ j đau chị

thuoanh's Avatar
    thuoanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nhưng mà giá của nó như thế nào các chị,có đắt lắm không???nếu phù hợp với túi tiền chị em mình thì tốt quá

giadinh25's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi banmai203 Xem bài viết
    Mình đang dùng sản phẩm này được 1 tháng , thấy các vết nám nhỏ mờ đi , mọi người đều nói trông da mình sáng hơn. Bạn bị nám bẩm sinh mình nghĩ có thể dùng sản phẩm này nhưng liều lượng và thười gian điều trị sẽ khác , bạn vào trang benhnamda.com xem thêm thông tin và gọi tơi số tư vấn để đc giải đáp thắc mắc xem sao nhé
    mình xem trang này rồi , cảm ơn bạn nhé . Bạn dùng trong 1 tháng có thấy tác dụng phụ hay dị ứng không ?

nhimtron1's Avatar
    nhimtron1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chị cùng chỗ làm mình bị tàn nháng 3 năm , sau khi dùng Sắc Ngọc Khang thấy da sáng hơn và tàn nhang cũng mờ đi khá nhiều , mình đang thắc mắc là không biết sản phẩm này có thể dùng đối với các đối tượng nào ? Tàn nhang bẩm sinh liệu có thể chữa bằng Sắc Ngọc Khang không , mong được sự góp ý của mọi người
    tàn nhang bẩm sinh mình nghĩ khó có thể chữa , vì nguyên nhân là do gen , di truyền . Bạn thử kết hợp 1 số sản phẩm trị tàn nhang từ bên trong với chế độ sinh hoạt đều đặn giảm stress , tăng cường bổ sung các vitamin cần thiết như A, E, C xem có khả quan hơn không nhé . Bạn nhớ dùng kem chống nắng khi ra ngoài nữa , các loại kem bôi trị tàn nhang thì nên tránh xa ban ạ

giadinh25's Avatar

Cảm ơn ý kiến của bạn Tại sắp tới đi xin việc nên mình mới lo lắng tìm cách tri tàn nhang , chứ từ bé tới giờ mình cũng không để ý lắm tới mấy vết đen đáng ghét này . Liệu sản phẩm trị tàn nhang từ bên trong nào đáng tin bạn ?

banmai203's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi thuoanh Xem bài viết
    Nhưng mà giá của nó như thế nào các chị,có đắt lắm không???nếu phù hợp với túi tiền chị em mình thì tốt quá
    Mình mua Sắc Ngọc Khang với giá là 165k/hộp bạn ạ, giá này mình thấy phù hợp không đắt như Bảo xuân

nguyenkhi's Avatar
    nguyenkhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

SẮC NGỌC KHANG ngoài tác dụng trị nám da tàn nhang thì còn một số tác dụng có lợi nữa các pác ah. Đặc biệt với phụ nữ tuổi tiền mãn kinh thì nó giúp lưu thông khí huyết, chống lão hóa, giải quyết các cơn bốc hỏa, làm hết khô rát âm đạo khi quan hệ... Ngoài ra với mọi độ tuổi thì SẮC NGỌC KHANG giúp làm da hồng hào hơn, sáng hơn và một tác dụng mà nhiều chị em rất quan tâm là SẮC NGỌC KHANG có tác dụng cải thiện vòng 1 đó

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối