Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 53
Like Tree3Likes

Chủ đề: Sử dụng Minto Baby W có giúp bé ăn ngon, ngủ ngon, hấp thụ tốt và tăng cân không?

Én Nhỏ's Avatar
    Én Nhỏ Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Sử dụng Minto Baby W có giúp bé ăn ngon, ngủ ngon, hấp thụ tốt và tăng cân không?

Con biếng ăn, chậm lớn ở từng giai đoạn có lẽ là tình trạng chung mà gia đình nào cũng gặp phải nhỉ. Và giờ thì vk, ck mình cũng đang đâu đầu về tình trạng này của bé nhà mình đây. Bé 3 tuổi mà lười ăn và còi cọc, lại còn khó ngủ quá. Mọi người ở đây ai có kinh nghiệm cũng như biết gì về sản phẩm Minto Baby W giúp bé ăn ngon, ngủ ngon, tăng cân từ Đông Y mà các mẹ đang rần rần dùng cho con không thì tư vấn mình với. Chứ giờ đúng là vk, ck mình hết cách với bé rồi!

Liên Thanh's Avatar
    Liên Thanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

3 tuổi mà được bao nhiêu kg rồi ban ơi. Bé lười ăn thì có nhiều biện pháp giúp kích thích bé ăn lắm. Be có ăn thì mới tăng cân rồi phát triển được. Thời buổi này để con còi cọc so với bạn bè quá cũng ko dc

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nếu sản phẩm này từ bài thuốc Đông Y thì chắc an toàn đó mn ơi. bé nhà mình cứ họng ho hay sổ mũi gì toàn dùng thảo dược là khỏi. Tuy có chậm chút nhưng hiệu quả bền vững. Sản phẩm Đông Y nó sẽ tác động từ từ để trị tận gốc căn nguyên sinh bệnh, từ đó giúp cơ thể bé âm dương điều hoà, trở về trạng thái cân bằng, tì vị hoạt động tốt. Từ đó não bộ sẽ phát tín hiệu "kêu gọi" tự nhiên, vị giác sẽ được hồi phục nên bé sẽ ăn ngon, ngủ ngon, hấp thu tốt và tăng cân tự nhiên.
    Én Nhỏ likes this.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cứ cho nhịn, đói khắc tự đòi ăn ngay

nontakjaba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cam on ban da chia se
    Én Nhỏ likes this.
    An Nhiên Đường cung cấp các loại sản phẩm nhu sau:

linhquan2017 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cũng là một vấn đề hay, quan tâm và note lại sẽ đọc sau cám ơn chủ thớt nhé
    Én Nhỏ likes this.

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đừng quá lo lắng bạn ạ. bé biếng ăn có từng giai đoạn đấy. Trước bé nhà mình cũng thế. Cạy miệng còn ko ăn cơ. Nhưng may mắn là nhà mình co bà cô làm bên dươc chỉ cho sp Minto Baby W này dùng hiệu quả lắm. Mình dùng 1 liệu trình là 3 hộp. Trộm vía sau hơn 2 tuần bé ăn ngon lành. Có lúc còn đòi ăn, đòi uống sữa nữa cơ, Nói chung chăm con cần sự kiên trì vk, ck ko nên mất mình tĩnh.

Én Nhỏ's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi KiZu Xem bài viết
    Cứ cho nhịn, đói khắc tự đòi ăn ngay
    Cho nhịn rồi ấy chứ mà không hiệu quả bạn ơi. Có lúc cho nhịn cả ngày nó cũng chẳng đòi ăn gì. Thấy thương con nên lại phải dỗ dành cho ăn

Én Nhỏ's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi HuyenCa Xem bài viết
    Đừng quá lo lắng bạn ạ. bé biếng ăn có từng giai đoạn đấy. Trước bé nhà mình cũng thế. Cạy miệng còn ko ăn cơ. Nhưng may mắn là nhà mình co bà cô làm bên dươc chỉ cho sp Minto Baby W này dùng hiệu quả lắm. Mình dùng 1 liệu trình là 3 hộp. Trộm vía sau hơn 2 tuần bé ăn ngon lành. Có lúc còn đòi ăn, đòi uống sữa nữa cơ, Nói chung chăm con cần sự kiên trì vk, ck ko nên mất mình tĩnh.
    Thế ạ. Ôi may quá. Ko biết bạn mua ở đâu vậy? Hiệu thuốc HN hay địa chỉ nào uy tín?

minigame's Avatar
    minigame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đúng là nỗi khổ của các ông bố bà mẹ có con biếng ăn. vk, ck mình đây cũng có giai đoạn như bé nhà bạn ý. lần nào cho con ăn vk, ck cũng cãi nhau hết.hic. Tuy nhiên từ ngày con dùng minto baby w này thì hiệu quả hẳn bé ăn ngon hơn, nhanh hơn đấy.
    Đây này
    Name:  bé yeu.jpg
Views: 33
Size:  43.4 KB

Dubai's Avatar
    Dubai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Một số mẹo chữa biếng ăn ở trẻ em
    ✦Khi trẻ ăn nên cho trẻ ngồi ghế ăn chung cùng mọi người trong gia đình.
    ✦Lựa chọn cho bé bát, đĩa, thìa đủ màu sắc rực rỡ, hình ảnh ngộ nghĩnh đáng yêu để tạo cảm hứng thích thú muốn ăn ở trẻ.
    ✦Cách trị bệnh biếng ăn ở trẻ em bằng cách cố gắng trang trí đĩa thức ăn của trẻ chán ăn sao cho thật ưa nhìn, thích mắt.
    ✦Nên để bữa ăn của bé bắt đầu và kết thúc cùng bữa ăn của gia đình. Nếu như trẻ vẫn chưa hết phần thức ăn của mình cũng nên để trẻ dừng lại.
    ✦Kết thúc bữa ăn mọi người nên nán lại để trò chuyện và cho bé cùng tham gia.
    ✦Hạn chế việc để bé ăn bằng tay, hay chạm tay vào thức ăn, như vậy sẽ tránh tạo cho bé thói quen xấu.
    ✦Khi áp dụng cách giúp trẻ hết lười ăn các bạn hãy để bé ngồi ở vị trí trung tâm bàn ăn. Để các thành viên trong gia đình có thể thay nhau đút cho bé ăn. Với trẻ nhỏ khi thay đổi người đút đồng nghĩa với việc thay đổi khẩu vị!!
    ✦Các mẹ cũng nên thỉnh thoảng áp dụng phương pháp giúp trẻ hết chán ăn bằng việc cho bé thử ăn những món của người lớn.

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi Én Nhỏ Xem bài viết
    Thế ạ. Ôi may quá. Ko biết bạn mua ở đâu vậy? Hiệu thuốc HN hay địa chỉ nào uy tín?
    Bé nhà mình đang dùng hộp Minto Baby W thứ 3 rồi. Mình đặt mua online tại fb của trang luôn https://web.facebook.com/mintobabyw?_rdc=1&_rdr. bạn cứ inbox trực tiếp nhé

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Càng hiện đại bé càng biếng ăn nhỉ. Gia đình nào cũng vất với vụ ăn uống. Em oánh dấu sp này để mai kia có con tham khảo mí dc

thicongnha's Avatar
    thicongnha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn xem bài viết này nhé rất chi tiết

https://t.co/dAcjXUdfAR

doctorinirving Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

up phụ bác chủ dùng khá là ok mua mấy cái rồi mai chuyển em cái nữa nhé

https://t.co/mjsRzPifO1

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Món ngon từ chân giò giúp bà bầu tăng cân
    Bởi svhamhochoi trong diễn đàn Thực Phẩm Và Dinh Dưỡng
    Trả lời: 0