Kết quả 1 đến 9 của 9
    hahuyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em đang bị đau bụng bên phải , dưới xương sườn, thỉnh thoảng thấy mệt mỏi, chán ăn.Dạo này da em bị vàng lắm...

Trước em bị gan , giờ do công việc nặng nhọc, em sợ gan m cũng bị ảnh hưởng...dạo này em hay bị đau khớp do đi lại nhiều, sáng thì thường mãi sau mới đi lại dễ dàng...em ko muốn sử dụng thuốc tây vì sợ nó làm hại gan ..các bạn có lời khuyên gì cho mình ko?mình đang rất băn khoăn ko biết có nên đi khám.cviec bận rộn, nghỉ 1 ngày ko được.
    Lần sửa cuối bởi hahuyen, ngày 02-12-2011 lúc 10:38 PM.

hathanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hahuyen Xem bài viết
    Trước em bị gan , giờ do công việc nặng nhọc, em sợ gan m cũng bị ảnh hưởng...dạo này em hay bị đau khớp do đi lại nhiều, sáng thì thường mãi sau mới đi lại dễ dàng...em ko muốn sử dụng thuốc tây vì sợ nó làm hại gan ..các bạn có lời khuyên gì cho mình ko?mình đang rất băn khoăn ko biết có nên đi khám.cviec bận rộn, nghỉ 1 ngày ko được.

Bạn ơi, mình nghĩ bạn nên bỏ chút thời gian đi khám xem thế nào cho chắc bạn ạ, chứ cứ nhu vậy ko tốt đâu .

dabao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn có thể dùng cao xương ngựa , nó giúp giảm các cảm giác đau do bệnh khớp đó bạn, cũng ko mất nhiều thời gian đâu, bạn đi ra hiệu thuốc mà mua. Ko thì cuối tuần được nghỉ đi khám lại cho chắc bạn ạ. bạn thử dùng cao này xem , hình như là của Tuệ Linh, mình cũng chưa dùng nên chưa biết thế nào, chứ nghe mẹ mình bảo là tôt nên bảo với bạn

ah cao xương ngựa Tuệ Linh ạ? mình cũng nghe nói nhiều về nó rồi, cũng tốt cho người bị đau nhức xương khớp lắm đó, bạn dùng thử cũng được .

cuocsongtuoidep132 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đi khám cho chác ăn bạn à, kiểu này là không ổn đâu

Trích dẫn Gửi bởi cuocsongtuoidep132 Xem bài viết
    đi khám cho chác ăn bạn à, kiểu này là không ổn đâu
    đúng đó bạn, nên đi khám cho đảm bảo bạn ạ, rồi có muốn sử dụng cao ngựa Tuệ Linh cũng ko muộn mà bạn.

dabao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đi khám vẫn là chủ động nhất, chứ dùng cao ngựa Tuệ Linh chỉ là phòng thôi bạn ạ

huynhnhu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn nên đi khám để biết chính xác bệnh của mình đi, da vàng là biểu hiện bệnh gan mà? m nghĩ là nếu có bệnh gì thì nên chữa dứt điểm đi, k nên để có biến chứng chưa kể là bệnh gan. m thấy mấy thuốc từ thiên nhiên như là actisso hay cà gai leo có tác dụng chữa bệnh này đấy ạ. bác nhà m dùng Cà gai leo Tuệ Linh chữa bệnh nổi mề đay do chức năng gan yếu thấy cũng đỡ hẳn,da đỡ xanh xao hơn, trước đây c ấy cũng viêm gan b đấy ạ. chữa khỏi nhưng vẫn có di chứng mà. bác nên chữa dứt điểm cho đỡ mệt sau này ạ

hoahongphan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ gan là 1 bệnh ko phải chữa 1 sớm 1 chiều mà khỏi được nên dùng viên cà gai leo Tuệ Linh như bạn ấy nói cũng được đó, bạn thử dùng xem sao.