Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: benh an gay xuong dui

bupbesime Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định benh an gay xuong dui

co ai biet cho minh hoi chut (xin loi minh viet khong co dau) cach day may thang minh bi gay xuong dui, minh khong hieu benh an cua minh tai sao bac si lai ghi "khoe manh" (ngay tren dau trang benh an) trong khi luc do minh dang bi gay chan va rat dau nhi? ghi benh an nhu vay co y nghia la gi, vi minh thay tu khi phau thuat xong, nguoi minh co chut thay doi, cam thay khong duoc khoe nhu truoc, hay co cam giac lo au,khong biet co phai do sang chan tam ly khi bi tai nan giao thong ngay truoc hay khong?va cho minh hoi la,khi nhap vien, bac si chup xquang, dien tim, thu mau, thu nuoc tieu, minh co the coi day la ket qua kham benh tong quat duoc khong, khi minh co van de benh gi, bac si co thong bao lai voi minh khong,khong hieu sao tu khi phau thuat xong minh lai bi dau da day, gan thi ngay xua kham dinh ki ket luan tot, sau khi phau thuat minh di kham lai ket luan la "nhu mo gan khong deu" ,co phai do minh dung nhieu thuoc giam dau nen nhu vay khong, cau hoi cua minh hoi dai va khong co dau, xin moi nguoi thong cam,va chia se voi minh,xin cam on

bupbesime Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mình bị gãy xương đùi cách đây mấy tháng, fải mổ ở bệnh viện việt đức, nhưng sau khi mổ xong, mình bị viêm dạ dày nặng hơn, tại sao vậy, và khi mình siêu âm ổ bụng fát hiện thêm "nhu mô gan không đều" trong khi trước khi bị tai nạn fải mổ, mình cũng đi khám tổng quát và kết quả :nhu mô gan đồng đều, mình thắc mắc không biết có fải trong khi nằm viện mình fải uống nhiều kháng sinh, và truyền nhiều thuốc giảm đau nên có hiện tượng như vậy không, sau khi mổ tinh thần của mình cũng trở nên khác hơn, mình hay bị mất ngủ hơn, hay có cảm giác không yên tâm, có fải mình bị sang chấn tâm lý sau fẫu thuật hay không? mình còn có câu hỏi nữa đó là khi mình vào viện, bác sĩ có thử máu, điện tâm đồ, xquang, thử nước tiểu, và ghi trong bệnh án của mình "khoẻ mạnh" nhưng sau khi mổ mình bị dạ dày nên đi khám tổng quát thì tự nhiên fát hiện ra nhu mô gan không đều và mình hay có cảm giác hồi hộp, mình không hiểu sau khi fẫu thuật xong mình có rất nhiều vấn đề về cơ thể,ai biết xin tư vấn cho mình, xin cảm ơn