Kết quả 1 đến 14 của 14
    Chuotyeugao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Xin review về trị mụn Le'Orga Acne 24h?

e năm nay đã 24-25, chẳng còn ở cái tuổi mới nhớn nữa mà mặt vẫn lên tương đối nhiều mụn trứng cá. Thêm vào đó là da trông xám và ko đc nhẵn vì có 1 tgian cách đây khoảng 3-5 tháng e có trót dại sử dụng cái kem bôi tự chế ấy ạ! Bt thì e cũng chẳng đê ý lắm đâu nhưng tự dưng gần đây có để ý đến 1 cô bé khá kute nên cũng muốn tút tát lại chút. Các bác hãy chỉ cho e các cải thiện với, có con bạn nó bảo e dùng cái serum trị mụn Le'Orga Acne 24h này tốt lắm mà ko biết sao?e ko muốn đến da liễu khám e ngại lắm mà toàn đc cho thuốc gì gì ấy thôi ko đỡ đâu.

Greelux_Hn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

E mới bị vài cục giống v ma bé hơn giờ hêt rồi C lấy mật ong bôi vào. Rảnh la bôi. Mật ong kháng khuẩn tốt nên mụn tiêu hết hoặc mau gôm cồi lắm ạ

KiZu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đứa bạn mình đang dùng đây mà ko phải ngay cái trị mụn Le'Orga Acne 24h này đâu nhé, nó dùng cả bộ có cả trị thâm và mặt nạ nữa. Thấy nó khen khiếp lắm bảo hết mụn mà da ngày càng trắng sáng mịn màng. mới 2 tuần gặp lại nó mà mặt đã thấy đỡ mụn, vết thâm bao nhiêu. hic
    bạn mụn thì dùng thử coi sao đi

Toyotahn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

phải đi lấy nhân mụn cho sạch đi đã kết hợp bơi trị mụn Le'Orga acne 24h này, nên kết hợp dùng thêm trị thâm và mặt nạ sạch mụn nữa nhé, sạch mụn mà vết thâm vẫn còn nhiều thì cũng kinh chẳng kém ah
    với b yên tâm đi sp này chuyển giao công nghệ từ Nhật nhé nên về phần chất lượng thì khỏi lo
    Mới xem trên VTV6 nè

Trích dẫn Gửi bởi KiZu Xem bài viết
    Đứa bạn mình đang dùng đây mà ko phải ngay cái trị mụn Le'Orga Acne 24h này đâu nhé, nó dùng cả bộ có cả trị thâm và mặt nạ nữa. Thấy nó khen khiếp lắm bảo hết mụn mà da ngày càng trắng sáng mịn màng. mới 2 tuần gặp lại nó mà mặt đã thấy đỡ mụn, vết thâm bao nhiêu. hic
    bạn mụn thì dùng thử coi sao đi
    cả bộ luôn ah, cả bộ thì bao nhiêu? nghe nói thành phần tự nhiên lắm ah?

Trích dẫn Gửi bởi Toyotahn Xem bài viết
    phải đi lấy nhân mụn cho sạch đi đã kết hợp bơi trị mụn Le'Orga acne 24h này, nên kết hợp dùng thêm trị thâm và mặt nạ sạch mụn nữa nhé, sạch mụn mà vết thâm vẫn còn nhiều thì cũng kinh chẳng kém ah
    với b yên tâm đi sp này chuyển giao công nghệ từ Nhật nhé nên về phần chất lượng thì khỏi lo
    Mới xem trên VTV6 nè
    Phát trên tận VTV6, hoàng tráng quá nhỉ... mình cũng biết sp này sử dụng công nghệ Nhật tuy nhiên ko nghĩ dc kí kết rõ ràng thế này

Trích dẫn Gửi bởi Chuotyeugao Xem bài viết
    cả bộ luôn ah, cả bộ thì bao nhiêu? nghe nói thành phần tự nhiên lắm ah?
    Cả bộ là gần 1tr thì phải mua cũng lâu rồi chỉ nhớ 2 sản phẩm trị mụn Acne 24h và trị thâm Scar 24day là giá 780k thôi
    - Le'Orga Acne 24h: từ quả Yuzu Nhật Bản, quả rất đắt và khá có tiếng ở Nhật, quả nất rất giàu vitamin C. bạn chỉ cần bôi sau 24h sẽ cảm nhận rõ rệt mụn xẹp xuống ạ.
    -Le'Orga Scar 24day: Chiết xuất Kiwi chứa khá nhiều Vitamin E là một loại Vitamin đóng vai trò quan trọng trong việc hỗ trợ sức khỏe tim mạch và chống oxy hóa, giúp cho cơ thể luôn được giữ ẩm, các tế bào được cung cấp chất dinh dưỡng nuôi dưỡng cơ thể. Vì vậy mà kiwi có khả năng làm giảm bớt, xóa mờ nếp nhăn, giữ ẩm cho da và giảm tác hại của tia cực tím, tác nhân gây ung thư da.
    Kết hợp 2 loại sẽ giúp bạn thay đổi đáng kể sau 2 tuần
    Name:  anh 8.jpg
Views: 32
Size:  73.6 KB

Stupid9x's Avatar
    Stupid9x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cả bộ là gần 1tr thì phải mua cũng lâu rồi chỉ nhớ 2 sản phẩm trị mụn Acne 24h và trị thâm Scar 24day là giá 780k thôi
    - Le'Orga Acne 24h: từ quả Yuzu Nhật Bản, quả rất đắt và khá có tiếng ở Nhật, quả nất rất giàu vitamin C. bạn chỉ cần bôi sau 24h sẽ cảm nhận rõ rệt mụn xẹp xuống ạ.
    -Le'Orga Scar 24day: Chiết xuất Kiwi chứa khá nhiều Vitamin E là một loại Vitamin đóng vai trò quan trọng trong việc hỗ trợ sức khỏe tim mạch và chống oxy hóa, giúp cho cơ thể luôn được giữ ẩm, các tế bào được cung cấp chất dinh dưỡng nuôi dưỡng cơ thể. Vì vậy mà kiwi có khả năng làm giảm bớt, xóa mờ nếp nhăn, giữ ẩm cho da và giảm tác hại của tia cực tím, tác nhân gây ung thư da.
    Kết hợp 2 loại sẽ giúp bạn thay đổi đáng kể sau 2 tuần
    Name:  anh 8.jpg
Views: 32
Size:  73.6 KB
    Dùng trị mụn rồi trị thâm sau đúng ko bạn hay dùng song song hai loại vậy? Bao nhiêu tiền bộ Le'Orga này, bạn cho mình xin địa chỉ mua vs nhé! mình cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi Stupid9x Xem bài viết
    Dùng trị mụn rồi trị thâm sau đúng ko bạn hay dùng song song hai loại vậy? Bao nhiêu tiền bộ Le'Orga này, bạn cho mình xin địa chỉ mua vs nhé! mình cám ơn
    dùng song song ok bạn ạ. bôi SP trị mụn Le'Orga Acne 24h say 24h, sẽ cảm nhận rõ rệt mụn xẹp xuống bạn ạ. khi xẹp xuống rồi đầu mụn trồi ra có thể bôi trị thâm luôn nhé, sau 2 tuần thấy da cãi thiện rõ rệt lắm.
    Bạn có thể đặt mua trên fanpage hoặc web của họ đều dc nhé Orga Cosmetics

ThờiTrangEMSPO Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Tùy từng loại da mà các bạn có thể chọn 1 loại mặt nạ tự nhiên phù hợp, vì không phải loại mặt nạ tự nhiên nào cũng phù hợp, có nhiều bạn bị mụn nên thường nóng vội đọc trên mạng có loại mặt nạ nào là làm để đắp lên mặt vì nghĩ rằng là tự nhiên nên không bị dị ứng nhưng thật sự thì khá nguy hiểm cho da khi bạn không hiểu rõ loại nào là phù hợp. Mình có 1 số gợi ý cụ thể
    - Da nhạy cảm, nhờn, mụn nên dùng mặt nạ khoai tây + sữa tươi k đường
    - Da khô nên dùng sữa chua không đường
    - Da khô, ít nhạy cảm: dùng lòng trắng trứng + chanh
    Mình thì hay dùng khoai tây + sữa tươi không đường vì da mình nhạy cảm, đắp mặt nạ xong da trắng, bớt thâm, mụn dịu đỡ sưng, sau này kể cả khi bớt mụn mình vẫn đắp loại này vì tác dụng làm trắng da.
    Các chị em tham khảo phương pháp của mình nhé, còn rất nhìu công đoạn tiểu tiết nhưng mình ngại gõ bàn phím quá, các chị em có cách nào hay cùng chia sẻ nhé!
    Chúc các chị em thành công

Stupid9x's Avatar
    Stupid9x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

dùng song song ok bạn ạ. bôi SP trị mụn Le'Orga Acne 24h say 24h, sẽ cảm nhận rõ rệt mụn xẹp xuống bạn ạ. khi xẹp xuống rồi đầu mụn trồi ra có thể bôi trị thâm luôn nhé, sau 2 tuần thấy da cãi thiện rõ rệt lắm.
    Bạn có thể đặt mua trên fanpage hoặc web của họ đều dc nhé Orga Cosmetics
    cám ơn bạn mình đặt mua 1 bộ Le'Ogga dùng thử xem thế nào, hiệu quả chia sẻ rv lại cho các bạn nhé

tamdotocao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định mặt mình cũng bị mụn nhiều mà không biết làm sao cho hết. Mụn mà mụn bọc với bị thâm đỏ nhiều

Thuykhang78 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em kính chúc mọi người ngon giấc
    mai thêm thông tin tiếp nhé

longchau295 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định REview kem trị mụn

mình chưa dùng bao giờ, nhưng còn tùy vào loại da

Các Chủ đề tương tự

1. Ery acne gel 4%
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Dược Phẩm
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-11-2014, 01:33 PM
  2. Ery acne gel 4%