Kết quả 1 đến 9 của 9
    bjng0ck27 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin bác sỉ cho em loại thuốc trị mụn nhanh nhất

mặt e có nhiều mụn đầu đen nó suất hiện ở mũi má và tráng và có mụn trắng xin bác sỉ cho e xin toa thuốc hoặc những cách giảm mụn hiệu quả tks bác sỉ

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

hiện nay trên thị trường có nhiều loại thuốc lắm, khó mà nói loại nào ok nhất, bạn có thể dùng nha đam đắp thử hoặc đến nhà thuốc để đc tư vấn, đến bệnh viện da liễu để xme mức độ mụn còn dc tư vấn kỹ hơn

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo mình thì bạn cần tham khảo ý kiến bs da liễu.Với mình thì mụn hầu như không có loại thuốc nào mà diệt trừ được chúng

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tự dùng thuốc điều trị ko pải là cách hay tốt nhất bạn nên đi khám da liễu trước đã

laondt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đúng đấy , tốt nhất bạn nên đi đến bệnh viện da liễu khám trước đi, sau đo bác sĩ sẽ kê thuốc cho bạn dùng, và khi dùng thuốc điều trị bạn nhớ dùng kiên trì, và hàng ngày nên rửa mặt bằng nước lá chè xanh.

khoe24.vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mụn thì chịu thua thui vì do nội tiết và tác động bên ngoài nữa.bạn lên ăn nhiều đồ mát vào và về sinh sạch sẽ sẽ giảm bớt mụn
    SỨC KHỎE ĐÀN ÔNG
    [URL="http://khoe24.vn"]http://khoe24.vn[/URL]

nhatrangthu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

de tri mun ở lưng hay ở mặt trước hết dừng các loiaj sữa tắm lại .bạn dùng chanh cọ sạch phần lưng đi cư làm như vậy 1 tuần mà nó đơ thì tiếp tục , bạn có thể dùng k háng sinh thực vật không dị ứng bôi làm hết mụn nhanh
    nếu có vân de gi lien he visuckhoe@gmail.com toi se tu van thêm

huydx's Avatar
    huydx Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mụn đầu đen thì mình hay thấy mọi người khi tắm thường làm ẩm bằng nước ấm, sau đó là nặn ra, như vậy sẽ không rát, và ngày nào cũng làm như vậy, không biết như vậy có tốt không mọi người?

Rosie Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cũng đang bị mụn đầu đen nè, cũng đang chật vật vì nó đây. Bữa hôm chị đồng nghiệp giới thiệu dùng thử sản phẩm trị mụn đầu đen của Mỹ, nghe nói tổt lắm nhưng mình mới dùng có 3 ngày thôi, chưa thấy gì cả. Nếu có kết quả tốt sẽ lên đây khoe với mọi người!