Kết quả 1 đến 2 của 2
    dieuvo1996's Avatar
    dieuvo1996 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Tại sao lại xuất hiện mụn cám trên mặt?

Tại sao lại xuất hiện mụn cám trên mặt?
    Khi bị mụn cám các chị em thường tìm những cách chữa trị từ thiên nhiên hoặc các loại kem.. Nhưng sau khi điều trị thành công chỉ sau vài tuần những hạt mụn cám tiếp tục xuất hiện trên mặt. khiến các chị em càng thêm lo lắng. Tình trạnh này là do tiếp xúc với các tác nhân gây mụn trứng, do đó khiến mụn cám quay trở lại là điều dễ hiểu..Bên cạnh việc điều trị các bạn cũng nên tìm hiểu thêm những nguyên nhân gây mụn cám, từ đó biết cách phòng ngừa hiệu quả và điều trị mụn cám không tái phát.
    >> Xem thêm: Nơi trị mụn tại tphcm
    Mụn cám cũng tương tự như mụn đầu đen thưởng hay mọc nhiều ở lỗ chân lông và còn màu trắng, thưởng nổi theo từng đám nhỏ, chủ yểu ở trên mũi và cằm, khiến cho khuôn mặt của bạn nổi nhiều các hạt mụn cám nhỏ li ti, nhin thiếu sức sống. Việc điều trị mụn cám tận gốc và không tái phát cũng không hề dễ dàng. Đòi hỏi các bạn cần phải kiên trì chữa trị và phải trang bị thêm những kiến thức của mụn cám để biết cách phòng ngừa hiệu quả. Sau đây là 1 vài nguyên nhân gây mụn cám các bạn không nên bỏ qua và cùng tham khảo bài viết nhé.

mayruachen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bay lên nào

https://t.co/fLwYca6p2X