Kết quả 1 đến 4 của 4
    Vessiob Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hõi về thuốc Kaminda

Nghe quảng cáo thuốc kaminda có thể trị mụn vậy nó có hiệu quả không ? có dùng cho nam không ? có tác dụng phụ không ? xin bác sĩ trả lời với !

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Tôi có lên mạng tìm hiểu về thuốc này, nói chung thành phần thuốc này là bên Đông Y. Tôi xem đây là 1 thực phẩm chức năng, nghĩa là uống thì vô thường vô phạt, bạn cứ dùng thử xem có tác dụng trị mụn đối với bạn không ? Thuốc dùng được cho cả 2 giới.

MinhVo's Avatar
    MinhVo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn !

Thuốc này giống như một lọai thực phẩn chức năng, nghĩa là nó chỉ hỗ trợ cho việc điều trị mụn tốt hơn. Cho nên về mặc hiệu quả sẽ có người đáp ứng rất tốt có người không, và nó còn phụ thuộc vào mức độ bị bệnh mun trứng cá củaa bạn nữa.

Nếu bạn bị nhẹ, mình nghĩ bạn có thể dùng thuốc này thử, nhưng nếu bị mun trứng cá nặng , mình nghĩ bạn nên đi khám chuyên khoa da liễu để được điều trị đúng cách.

Mình không thấy hãng thuốc nêu tác dụng phụ, nhưng mình nghĩ bạn không nên dùng quá lâu trong thời gian dài. chỉ nên dùng trong thời gian ngắn,tối đa chỉ nên dùng 1 tháng, nếu không có tiến triển bạn nên đi khám bs.

Mặc dù đây là thực phẩm chức năng , chứa các lọai thảo mọc, nhưng nếu bạn có các bệnh lý về tim, gan , thận nên lưu ý tham khảo ý kiến bác sĩ trứơc khi dùng.

Thân

cubin91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

xin chào!.
    trước đây da e bị trứng cá nặng e có diều trị sữa rửa mặt cũng có giảm nhưng khi k dung sữa rửa mặt nữa thì nó lại tái phát. bây giờ da e bị mụn một số vùng như: chán, 2 bên quai hàm. bị mãi mà k hết vậy cho e hỏi nếu dùng thuốc uống kaminda có trị hết dược k ạ? và trị trong bao lâu thưa bác sĩ