Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 48
    hoangthuong79's Avatar
    hoangthuong79 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Có ai điều trị sẹo rỗ ở Doctor Scar - quận 10 chưa cho em xin ít review

Chào mn ạ, Em bị sẹo rỗ 3 năm nay. Con gái mà mặt rỗ thì các chị biết rồi đấy, khổ ơi là khổ. Đi đâu cũng chẳng tự tin, xin việc phỏng vấn người ta giờ cũng nhìn ngoại hình, đôi khi mình mất chỗ ngon chỉ vì mặt tiền nó xấu. Em cũng đã tìm hiểu nhiều nơi trị sẹo rỗ, thấy có phương pháp bóc tách sẹo và pp RF siêu vi điểm là ổn nhất. Cái này thì nghe nói có bên pk Doctor Scar chuyên làm. Nhưng họ ở tận quận 10, xa chỗ em. Không biết làm ở đây có tốt ko? Em thì ko ngại đi xa nhưng mà chưa từng làm nên cũng lo lắng. Mn có ai bị sẹo rỗ như em thì cho em xin ít kinh nghiệm với. Ước 1 ngày da mặt đẹp trở lại như xưa, không biết là khó quá hay quá khó nữa. Ai cùng cảnh ngộ mới hiểu, cho em vài lời khuyên chân thành với ạ. Em cảm ơn nhiều!
    Có biết bao con đường, mà sao ta vẫn đi con đường ấy!

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình bị sẹo rỗ hơn 1 năm nay.Dùng đủ thứ kem này kem nọ mà chẳng thấy tác dụng gì cơ.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932

AnSinhThanhHoa's Avatar
    AnSinhThanhHoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hihi. Ước làm gì khi k chịu đi chạy chữa làm đẹp hả em. Đừng có lười mấy khoản xa hay gần. Cái mặt là quan trọng nhất đó. K phải mỗi xin việc đâu mà cuộc sống, tình yêu, gia đình cái mặt mình có cũng quyết định 1 phần đó

phunuhiendai88's Avatar
    phunuhiendai88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em thấy nhiều ng bị sẹo với mụn đi làm mấy chỗ spa là hết chị à.
    Có thể cơ địa chị dễ bị sẹ rỗ rồi ý.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bị sẹo rỗ thì nên chữa trị ngay đi, em cứ chần chừ làm gì, để lâu có khi lại khó chữa. Bạn chị hồi trước cũng bị sẹo do thủy đậu, đi chữa sớm giờ nhìn da lại đẹp lại rồi đóa. Doctor Scar này thì chị biết, bên này chuyên trị sẹo rỗ cũng gọi là có tiếng trong ngành. Hình như có bs Dung gì đó, ko nhớ rõ lắm. Nói chung đã làm đẹp là phải chịu khó.

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi AnSinhThanhHoa Xem bài viết
    Hihi. Ước làm gì khi k chịu đi chạy chữa làm đẹp hả em. Đừng có lười mấy khoản xa hay gần. Cái mặt là quan trọng nhất đó. K phải mỗi xin việc đâu mà cuộc sống, tình yêu, gia đình cái mặt mình có cũng quyết định 1 phần đó
    Dạ vâng chị. E cũng đang cố gắng để làm 1 lần cho đẹp lên chị ạ

thienthanaotrang222's Avatar
    thienthanaotrang222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn ở đâu quận 10 mà biểu xa thế?
    Tôi đây ngày trước chạy hơn 20km để làm đẹp còn chưa 1 lời thở than nhé.

Xedap's Avatar
    Xedap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bị 3 năm chắc cũng nặng lắm rồi bạn nhỉ? Sao k điều trị sớm mà để đến giờ hả zời.

BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bóc tách sẹo là có thể cắt đứt chân sẹo từ sâu dưới bên da, kết hợp với lăn kim, PRP, laser…nó sẽ kích thích tăng sinh Collagen hiệu quả.
    Nếu bạn bị sẹo rỗ lâu năm thì nên làm pp này.

HuyenCa's Avatar
    HuyenCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

k phải mỗi sẹo rỗ là khó xin việc đâu cậu à. Cứ k xinh là đãkhó xin rồi T đi xin việc mấy chỗ toàn bị nói là lùn với k đc ưa nhìn đây này.

Heracare's Avatar
    Heracare Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đúng là ghen tị với mấy đứa da đẹp thiệt. Nó k dùng cái gì da cũng đẹp. Còn mình mua đủ thứ trên đời về dưỡng da mà vẫn xú. Ghét mấy đứa ấy quá.

beachyou's Avatar
    beachyou Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi HueThuong Xem bài viết
    Bị sẹo rỗ thì nên chữa trị ngay đi, em cứ chần chừ làm gì, để lâu có khi lại khó chữa. Bạn chị hồi trước cũng bị sẹo do thủy đậu, đi chữa sớm giờ nhìn da lại đẹp lại rồi đóa. Doctor Scar này thì chị biết, bên này chuyên trị sẹo rỗ cũng gọi là có tiếng trong ngành. Hình như có bs Dung gì đó, ko nhớ rõ lắm. Nói chung đã làm đẹp là phải chịu khó.
    pk Doctor scar ở quận 10 chứ gì? trị sẹo cũng được nhưng mà đông lắm. Đến phải hẹn trước không chờ vỡ mật.

chuyennha1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

chuyển nhà thành hưng Nhà cạnh một cái ao và cống, rất nhiều muỗi nên một gia đình ở Đài Loan đã mắc màn xung quanh ngôi nhà hai tầng của mình.

Một gia đình ở Đại Thành, quận Tín Nghĩa đã thu hút sự chú ý mạng xã hội Trung Quốc những ngày qua khi hình ảnh nhà họ được đăng tải. "Tôi tới nhà một người bạn ăn cơm, nhưng nhà của anh ấy lại có rất nhiều muỗi. Kết quả là bố anh bạn làm thế này đây", người đăng hình ảnh cho biết.

Ngôi nhà 2 tầng, nhiều cửa sổ lại bên cạnh ao tù và cống. Ảnh: Sohu.

Bức ảnh nhanh chóng cho thấy vì sao gia đình lại nhiều muỗi tới vậy. Nhà của họ nằm cạnh một ao tù và xa hơn một chút là đường cống nên có lẽ những cách chống muỗi thông thường đều vô ích. Đặc biệt trong những ngày hè thì ruồi, muỗi càng sinh sôi hơn.

Gia chủ đành phải đầu tư bộ màn chống muỗi bao kín cả ngôi nhà, tổng diện tích hơn 100 m2.

Cách chống muỗi này đã thu hút hàng nghìn lượt thích. Một số người bình luận: "Nhìn như động bàn tơ trong phim Tây Du Ký", "Người thiết kế chiếc màn này chắc có IQ cực đỉnh", "Thế này thì ăn ngon ngủ yên không lo muỗi cắn"..taxi tải thành hưng

Cocobay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Điều trị sẹo rỗ này phải giữ dìn da kinh lắm .

hoangthuong79's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi HuyenCa Xem bài viết
    k phải mỗi sẹo rỗ là khó xin việc đâu cậu à. Cứ k xinh là đãkhó xin rồi T đi xin việc mấy chỗ toàn bị nói là lùn với k đc ưa nhìn đây này.
    Khổ thế đó bạn à. Nhiều khi mn cứ bảo k cần xinh, cần làm đc việc thôi.
    Nhưng sự thật thì khác hẳn

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối