Kết quả 1 đến 8 của 8
    thichchats Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin giup do về gây mê

Tôi ko phải là bác sĩ, nhưng hiện tại đang có 1 đưa em nghiện ma tuý nhiều năm và cai nghiên nhiêu lần nhưng ko thành công. giờ đang nhốt nó trong nhà và phải đối diện voí nhưng lần nó lên cơn nghiện thuôc, thật sự là 1 con thú! Qua tìm hiểu trên mạng tôi đã nhờ nguời mua hộ lọ thuốc AERRANE (250ml) đuợc quảng cáo là có tác dụng gây mê voí hi vọng dùng nó để khống chế mỗi lần đúa em lên con, nhưng do mua phải thuốc giả hay do tôi ko biết sử dụng nên khi tôi tẩm thuốc vào khăn ( thấy rất mát và bay hoi nhanh) và lao vào bịt mũi nó nhưng ko thấy tác dụng và bị nó đánh cho sưng mặt lên.Tôi đã thử đưa nguyên lọ vào mũi mình và ngủi tầm 2 phút mà chỉ thấy váng đầu thôi.Vậy mong mọi nguoi cho toi loì khuyên,và chỉ bảo, xin cảm ơn!

kinhvamau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
    [url=http://kinhmauhanoi.com/]kính màu[/url] | [url=http://kinhmauhanoi.com/]kinh mau[/url]

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ui chao, nghiện thì chỉ có nước đi trung tâm cai nghiện chứ ở nhà tự cai khó mà đạt được hiệu quả bạn ơi, tôi vẫn khuyên nên đưa lại vào trại cai nghiện thì hơn, để ở nhà vừa nguy hiểm cho bản thân, vừa nguy hiểm cho người nhà, lại ko được chăm sóc tốt

cheryl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Không nên cai nghiện bằng thuốc gây mê như thế này, các loại thuốc gây mê nên hạn chế dùng vì độc hại, chỉ dùng liều thấp khi phẫu thuật thôi. bạn nên đưa người nghiện đến trung tâm cai nghiện thì hơn !

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đúng là như vậy, cai nghiện pải có phương pháp và kiên nhân chứ

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Cai nghiện bằng thuốc gây mê rất nguy hiểm. Sốc thuốc thì tử vong khó mà kiểm soát được luôn đấy nhé !

tranthanh8252 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trong cơ thể có các loại chất gây nghiện như nicotin, heroin, cocain... Nếu muốn cai nghiện tận gốc bạn cần phải đẩy được hết tất cả những chất độc này ra khỏi cơ thể thì mới cai được.
    Bạn nên cho em bạn dùng EN từ 3-4 tháng sẽ có kết quả
    Thân chào

bsthang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác không thể cai khan vậy đâu
    Nên đưa vào TT cai nghiên.
    Nghề mình ko biết ko làm nha