Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: ngộ độc thuốc.

thehothead2008 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking ngộ độc thuốc.

.em 23 tuổi.cách đây 2 năm.em bị ngộ độc thuốc,khi đó em vừa uống thuốc sốt vừa uống thuốc viêm đường tiết niệucùng 1 lúc.1 ngày em uống thuốc 5 lần..khi đó em đau dầu,ăn uống kém lăm.rồi bị xuất tinh nưa,cảm thấy rất mệt mỏi,hay mơ,dễ bị thức giấc.em đi khám nhưng khi đó em chỉ nói là em bị di tinh,bác sĩ chỉ kê thuốc tâm lý thôi.

em bị như thế mấy tuần liền.sau đó em uống thuốc bắc có đỡ hơn 1 ít.và đến bây giờ em vẫn thường xuyên bị đau đầu và bị bênh di tinh tới bây giờ luôn.triệu chứng là người mệt mỏi,đau đầu,hay hồi hộp.di tinh.

bác sĩ đông y nói.nguyên nhân chính là do em ngộ độc thuốc. nên bây giờ gan và thận của em kém lắm.các bạn ơi giúp mình với có thuốc nào giải độc gan thận cho mình không .
    mình cảm ơn nhiều lắm
    cho em hỏi.

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chức năng gan thận của bạn như thế nào cần phải được các bác sĩ nội khoa qua thăm khám và xét nghiệm mới đánh giá chính xác được mức độ như thế nào mới quyết định kê toa với liều chính xác bạn ạhl Tốt nhất bạn nên đi khám nội khoa để hiểu rõ hơn về chức năng gan thận của mình nha bạn

Còn vấn đề đau đầu, bạn nên oại trừ các nguyên nhân do tâm lí, sau đó, đi khám ở chuyên khoa nội thần kinh đề biết chính xác !

hangnguyen0784 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

thanks bạn nhiều.....................

Tag của Chủ đề này