Kết quả 1 đến 6 của 6
    thubinh1221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Trị việm họng hạt bằng đông y

Mình cần giúp đỡ. Mấy tháng gần đây mình hay ho khan và có đờm, cảm giác khó chịu trong cổ họng, đi khám bác sĩ bảo bị viêm họng hạt kê đơn thuốc 1 thời gian mình lại bị lại. Có bạn nào biết thuốc có thể trị khỏi hẳn không? Mình thấy rất mệt với bệnh này. Mong m.n giúp đỡ.

thuyhan1221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em trước cũng bị.rát hết cả cổ họng. nuốt nước bọt cũng đau. về sau uống xạ can tán thống hết 3 lọ mới khỏi. hơn năm nay rồi chưa tái phát. chị dùng thử đi.

nguyenhue1223 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

nếu uống thuốc đông mà không khỏi em chuyển sang thuốc đông xem sao. thuốc xạ can tán thống có vẻ hiệu quả đó. chỉ thấy phản hồi của thuốc này tốt lắm

thanhthu1221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thuốc xạ can tán thống thấy mọi người bảo hiệu quả và dứt điểm. mình cũng mới uống lọ thứ nhất nhưng cũng có thấy tác dụng rồi. đang cố kiên trì dùng để khỏi hẳn. chứ khổ lắm. bạn cũng dùng thử xem.

thubinh1221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

uống xạ can tán thống kia có bị lại không ạ. chứ 1 thời gian mà bị lại thì em mệt lắm.

thuyhan1221 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi thubinh1221 Xem bài viết
    uống xạ can tán thống kia có bị lại không ạ. chứ 1 thời gian mà bị lại thì em mệt lắm.
    uống mà khỏi là sẽ không bị lại đâu nhé. thuốc đông nên rất tốt nữa. chúc bạn mong khỏi.