Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 16 đến 30 của 30
    linhxinhgai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi huynhbao Xem bài viết
    cơ mà mình bị gan, ko biết uống thực phẩm chức năng có ảnh hưởng ko nữa. hzzzz
    cái này mẹ em cũng dùng này, mẹ em bị thận nên hỏi bác sĩ, bác sĩ bảo ko sao, gan thận huyết áp đều uống được hết

huyenxinh's Avatar
    huyenxinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi oai_huong Xem bài viết
    Thường thì sau tuổi 35, bắt đầu tiền mãn kinh, ngaofi ra trong một số trường hợp như mới sinh con xong, thiếu estrogen với các triệu chứng như:
    - Giảm ham muốn tình dục, khô âm đạo, có cảm giác đau và khô rát khi quan hệ, khó đạt khoái cảm…
    - Da trở nên khô, xuất hiện các nếp nhăn và chảy sệ. Nám, tàn nhang ngày càng nhiều.
    - Rối loạn chu kỳ kinh nguyệt, rụng tóc, bạc tóc sớm...
    thì cũng nên bổ sung estrogen
    ôi em bị y như này, rõ rệt nhất ở chỗ ko còn chút hứng thú nào với chồng nữa, dù chồng cũng thử kích thích trước. Em nghĩ có tuổi rồi nên vậy, hzzz

ngocha226's Avatar
    ngocha226 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Phụ nữ cũng có thời, biết cách chăm sóc thì vẫn cải thiện được đấy, nhiều ông chồng chán vợ cũng chỉ vì vậy thôi. Bạn nên chú ý chăm sóc sức khỏe, phải vì mình trước ng khác mới vì mình được

hoacucai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi ngocha226 Xem bài viết
    Phụ nữ cũng có thời, biết cách chăm sóc thì vẫn cải thiện được đấy, nhiều ông chồng chán vợ cũng chỉ vì vậy thôi. Bạn nên chú ý chăm sóc sức khỏe, phải vì mình trước ng khác mới vì mình được
    chuẩn rồi, đúng là ông bà mình nói con gái có thì mà, bảo sao, tốt nhất là phụ nữ nên tự biết yêu thương, nâng niu, chăm sóc bản thân mình, đàn ông gì thì gì vẫn háo sắc, vợ có hy sinh đến mấy mà già xấu ko đáp ứng đc thì nó vẫn cặp bồ thôi

tamlinhtinh's Avatar
    tamlinhtinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

em cũng nghe mọi người nói nhiều về công dụng tinh chất mầm đậu nanh, như là một dạng estrogen tự nhiên, tuy nhiên không phải ai dùng loại này cũng tốt, tốt nhất các mẹ nên mua của các hãng uy tín, được sự tư vẫn của BS, đừng tự chế biến để sử dụng
    Trích dẫn Gửi bởi me_cua_ben Xem bài viết
    ăn nhiều đu đủ với đậu nành vào bạn ạ,lạc bơ tỏi nữa, mấy cái đó bổ sung estrogen rất an toàn nhưng mỗi tội lâu có tác dụng thôi.

huynhbao's Avatar
    huynhbao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Phải đó, chị em rút kinh nghiệm, đừng để đến khi bản thân mình cũng mệt mỏi với chính mình rồi mới tìm đến bác sĩ
    Trích dẫn Gửi bởi ngocha226 Xem bài viết

huynhbao's Avatar
    huynhbao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi tamlinhtinh Xem bài viết
    em cũng nghe mọi người nói nhiều về công dụng tinh chất mầm đậu nanh, như là một dạng estrogen tự nhiên, tuy nhiên không phải ai dùng loại này cũng tốt, tốt nhất các mẹ nên mua của các hãng uy tín, được sự tư vẫn của BS, đừng tự chế biến để sử dụng
    đúng là không phải ai uống cũng có tác dụng, như mình dùng được 1 tháng rồi vẫn ko thấy hiệu quả nhiều lắm

younggirl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Khánh Hòa

chị gái em cũng thiếu estrogen, xong da bị khô tàn nhan, xuống sắc trầm trọng luôn.

titvamit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3
    Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh

Uống Tiên nữ đan, Bảo xuân.. này, thấy nhiều chị em hay uống cái đó. Còn muốn cải thiện lại da thì ngoài bôi kem dưỡng các thứ cũng phải cái thiện bên trong nữa đó

huyenxinh's Avatar

Phải đó, em thấy các mẹ các chị toàn chỉ chăm chăm mua kem về cải thiện da nhưng ko nghĩ tới là vấn đề còn ở bên trong
    Trích dẫn Gửi bởi titvamit Xem bài viết
    Uống Tiên nữ đan, Bảo xuân.. này, thấy nhiều chị em hay uống cái đó. Còn muốn cải thiện lại da thì ngoài bôi kem dưỡng các thứ cũng phải cái thiện bên trong nữa đó

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh

Trích dẫn Gửi bởi huyenxinh Xem bài viết
    Phải đó, em thấy các mẹ các chị toàn chỉ chăm chăm mua kem về cải thiện da nhưng ko nghĩ tới là vấn đề còn ở bên trong
    riêng vấn đề về da, ngoài bổ sung estrogen còn cần phải bổ sung cả callogen nữa đấy

huyenxinh's Avatar

Thế mới thấy nội tiết tố quan trọng thế nào, cần lắm một bài viết phân tích tỉ mỉ về cái này.

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh

tra Google là có tất cả ý. Nói chung là estrogen ko chỉ ảnh hưởng tới sức khở mà còn ảnh hưởng tới chuyện vợ chồng, nhan sắc... mà phụ nữ thì những điều này là quan trọng nhất rồi
    Trích dẫn Gửi bởi huyenxinh Xem bài viết
    Thế mới thấy nội tiết tố quan trọng thế nào, cần lắm một bài viết phân tích tỉ mỉ về cái này.

huyenxinh's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi titvamit Xem bài viết
    tra Google là có tất cả ý. Nói chung là estrogen ko chỉ ảnh hưởng tới sức khở mà còn ảnh hưởng tới chuyện vợ chồng, nhan sắc... mà phụ nữ thì những điều này là quan trọng nhất rồi
    ôi, chị em phụ nữ phải biết chăm sóc mình, mình có tốt thì cuộc sống mới tốt được

dungz89dp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Up tin giúp bác, bác qua up giúp em với nhé.
    Chúc bác buôn may bán đắt

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 05:54 PM
  2. Bổ sung những tuyệt chiêu khiến nàng ngất ngây sung sướng
    Bởi Bụi trong diễn đàn Tình Yêu & Giới Tính
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2011, 09:25 AM